Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách Spoof để cài Full App/Game

cuyahjj76
4/12/2010 15:15Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình update FW rồi thì vào chỉnh theme lại không được? mấy cái theme hồi trước down về vẫn còn giữ trong thẻ nhớ thì giờ máy không đọc được file đó nữa, bạn nào biết chỉ mình khắc phục lỗi này với! thanks
@tonyclub Xem hướng dẫn cài Theme trên Bada 2.0 ở dưới bạn nha 😃
http://www.tinhte.vn/threads/931716/
@LIENHUONG Thanks bác nhiều nhé
cho mình hỏi thêm 1 vấn đề nữa, mấy cái game mình down theo link những bài viết trên về, mình giải nén rồi giờ không biết đưa vào thư mục nào để máy nhận được game, thử chép thẳng vào thẻ nhớ không được, chép vào mục OTher cũng không được, xin chỉ giúp vì mình còn gà lắm, thanks
@tonyclub Cách trên là cho Bada 1.2, bạn xem hướng dẫn bài 1 chưa - ko phải chép là được mà phải dùng phần mềm Wavespoof hay Applist chuyển vào 😃
-> Bada 2.0 thì có bài dưới bạn thử xem ;)
http://www.tinhte.vn/threads/1323599/
thanks LienHuong, mình sẽ xem và sẽ thử! mình mới up lại FW lần nữa, hi hi. có gì mới sẽ rp sau, thanks!
mình đã thử, nhưng ở mục Container không thấy hiện cái gì liên quan đến dt trong list hết! chẳng thấy other hay cái gì khác của dt, vậy phải làm sao? để chế độ kết nối là masstorage, còn nếu để kết nối là samsung kies thì thấy nhưng spoof không được, báo lỗi!
xin file sproof downloader mesenger and badabox.thanks all
eoi775
ĐẠI BÀNG
11 năm
pro cai giup minh qua teamviwer dc ko,minh cai ban turko v8 bada 2.0,ban cho minh xin yahoo nha
không cài được. bó tay
cuyahjj76
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cách này cũ rồi, & cũng lâu rồi mình mới vô lại box bada, các bạn chịu khó qua forum.mysamsung.com.vn để xem cách khác nha.
cái này làm có an toàn sợ hỏng máy k bạn :s
chu thot oi huong dan lạ cho minh duoc khong minh khong hieu lam hjjj
TKS 😁
thank
hay do nha
Thank bác nhé, cám ơn bác nhiều
Cám ơn bác bài viết rất hay
Hình ảnh không thấy gì bạn chủ thớt ơi
Thank bạn nhiều nhé 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp