Cách tải về và chơi Asphalt 9: Legend bản thử nghiệm soft-launch trên iOS và Android

18/5/2018 4:52Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn trung thành với asphalt 8, mới lấy xong apollo ie, hành đám rank đồng với bạc sướng.
@tuanhoxe Mình cũng có nhưng chưa full. Mới 1725 mà đã ngon lắm rồi
Phiên bản cuối cùng mình chơi là asphalt 6 hay asphalt fast and furious gì đó tại hồi đó ăn theo phim chơi trên con iPod 3 hay 4 gì đó mà khoái cày hết xe. Ko có cần nạp tiền như giờ. Giờ game trên ios nếu có chơi mình chỉ tìm game là mấy bản port từ hệ máy khác qua mua đứt lun chứ kbg chơi thể loại pay to Play này
dinhchungcr
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vpn trên android k chạy đc mod ơi
Vpn trên android không vào được, tìm app vpn khác thì không app nào có server Philippines, chắc số mình không được chơi sớm rồi =))
Khac Cuong
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyenhainguyen Me too
Cây ổi
ĐẠI BÀNG
6 năm
cả buổi mà không vào được vpn. ai có link khác không ta
Huhu, sài sao đây các bác?
Mà ntn thì có down về được không ạ?
cíu em với
Hungvip2001
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình dùng android, làm theo hd vẫn ko cài được, vpn ko thể connect
hongdai106
TÍCH CỰC
6 năm
Nói về đua xe trên di động ko có cái nào qua đc NFS: most wanted. Đồ hoạ mượt mà, cảm giác lái rất thật. Asphalt chắc chỉ cho trẻ con chơi, nhìn ảo vc 😁
Nếu đã chơi NFS trên Pc thì mọi bản game đua xe trên đt đều là trò vớ vẩn
@phuongduy2908 Vậy bác cố mà vác pc trong túi quần để có thể chơi mọi nơi mọi lúc nhé
@vietnew2128 Từ lâu trong đt đã chẳng có game nào rồi. Cầm đt ra ngoài là đi có việc. Lúc rảnh đọc báo. Về nhà rảnh mới ngồi máy tính. Chơi game trên đt tù túng mà trải nghiệm thì chẳng bao giờ bằng pc. Đâu có rảnh hay nghiện đâu mà phải chơi mọi lúc mọi nơi
iopiop890
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đối với các bác hồi đó có cấu hình khủng để chơi còn em lúc ấy mới chập chững bước vào chơi dota 1, kiếm thế. Em là em đang nói đến thời mà muốn chơi game sát phần cứng ấy. Còn cái thời mà mu, hép lai, gum bâu nói ra nhiều anh em có thể không biết.
Bác @Lê Phú Khương trả lời tìm vpn cho anh em nó test với android muốn chơi mà k đc
keylang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hello mn
Em cái OpenVPN để choi Asphalt 9 mà bị lỗi này có ai chỉ em fix nhe
Thank
keylang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hello anh
Em cài OpenVPN để choi Asphalt 9 mà bị lỗi này có ai chỉ em fix nhe
xóa đi cài lại vẫn bị
mà add ip nước khác không bị
Thank
Bạn down load ứng dụng open vpn tải sv philipines về dùng openvpn cho android để fake ip thành công 100% nhé rồi tạo tài khoản gmail khác lên chplay down game trong lúc down tắt fake ip cho nhanh khi cài đặt xong thì bật lại, nhược điểm là fake ip phải bật liên tục
Screenshot_20180523-173058_Samsung Experience Home.jpg
hoichemgio9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@datdicky Backup apk+data cho ae tải đi bác
@datdicky Xin cái server phil đi bác
Trong lúc chờ đợi nó phát hành chính thức thì luyện Asphalt Extreme đỡ vậy 😁
hoichemgio9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Upppp

Xu hướng