Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cách tạo Apple ID miễn phí trực tiếp trên iPhone đây!!! (Chi tiết)

ttVuquangdong
4/10/2012 3:51Phản hồi: 253
253 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình lập tài khoản apple mới bây giờ toàn bắt thanh toán qua thẻ, thông tin thẻ thì mình điền đúng hết rồi. Nhưng còn ô thẻ quà tặng itunes và quà tặng itunes thì không biết điền như thế nào. Mong mọi người giúp với. Mình xin chân thành cảm ơn.
... lam on cho minh hoi, da tao tai khoan den phan zipcode ho chi minh minh go 70000 nhu ban chi nhung no khong chap nhan. minh co thu nhieu lan nhung khong dc, vay phai lam sao?
@nguyen thu dung Lập được chưa e làm cho khó gì đâu
ad ơi giúp mình tao tk với nick : bosssliver@gmail.com với pm 01685817547 giúp mình với nha thank nhìu hi đăng kí hộ mình tk đó nha
Con Minh Tao tai khoan no de la thiet bi cua ban khong con kha nang Tao tai khoan mien phi Nua la Sao zay bac .tai Minh Tao Nhieu Lan qua . Co bac nao Biet cach khac phuc hau qua nay dum Minh giup Minh voi
Minh Tao chi co the visa va master k Thay free dau het bun ghe co Cai tai khoan ma Tao Mai cung khong duoc .co bac nao giup Minh nha
@long xuyen 1988 Lập được chưa e làm cho nào có gì khó khăn đâu
@long xuyen 1988 Lập được chưa e tạo cho cái. có gì phức tạp đâu
mình làm được rồi, cám ơn nhé!
Cái Này đơn Giản khong ai cần lập đưa đây em lập cho 2 phút
@Khuyen1990 Lm gium minh dc k, email: Timelessloveyoulinh@gmail.com
nhờ ad tạo cho e 1 ID email minhtampro6@yahoo.com nha
...e cảm ơn ạ😃😃😃😃😃😃😃😃
ujdzaaa
ĐẠI BÀNG
10 năm
minhtampro6@yahoo.com đã tạo ID, bạn xác minh và check mail nhé
@ujdzaaa
Đã nhận đc r. E cảm ơn ạ 😃 ;) 😃
Ad tạo giùm e ID email namcam1989@gmail.com giúp e nha 😃
em cảm ơn nhiều ạ!
ujdzaaa
ĐẠI BÀNG
10 năm
của bạn đây:
namcam1989@gmail.com, đã tạo ID, bạn vào mail xác nhận nhé
Mình xác minh ID xong rồi, nhưng sau khi đăng nhâp thì nó lại báo là " This Apple ID has not yet been used in Itunes Stores" là sao vậy bạn??TL giúp mình, thanks
mình up nhung đòi mã thẻ quà tặng itunes và quà tặng itunes mã này là gi ae nao biết xin chi dum minh tks!!gà mới...........!
tmn
TÍCH CỰC
10 năm
bạn giúp mình 1 ID với: mai.inphusy@gmail.com, bây giờ apple bắt nhập mã thẻ atm vào mà mình lại ko có cái thẻ nào cả 😔
tao xong dang nhap khòng duoc no bao phai dk the visa voi 2 the nua la sao,da kick hoat mail dk ,co phai do may minh chua crak ko,phai lam sao moi tai dc ung dung minh xai 3gs ban ios 6. minh moi xai nen chua biet ai help voi nay gio mo khong ra tk may ban nhiu.
Bạn giúp mình 1 id với!! red_devil_bkpro@yahoo.com.vn!!Thank ad n hé!!
@Kenvil 9x Check mail để kích hoạt acc bạn nhé. pass là Abcxyz123
Tạo dùm mình 1 ID với : lovecrystaldolls@gmail.com ,thanks bro 😁
@luutuhy ad hộ mình với :D
@luutuhy vào mail check rồi kích hoạt tài khoản bạn nhé, pass là Abcxyz123 (chữ A viết in hoa)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019