Cách tạo nhạc chuông cho iPhone nhanh và đơn giản bằng itunes

Nam Air
27/11/2007 6:56Phản hồi: 1.098
1.098 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thangmy
ĐẠI BÀNG
16 năm
Do iTunes đó bạn.Bạn hãy remove sạch sẽ và cài lại iTunes 7.5 và thử lại nhé.Chúc bạn thành công
mình thấy bác airblade14 nói la dùng itunes7.5 trở lên là đc mà. Cài mãi mấy bài nhạc chuông mà ko đc tức ghê
sao e ko add dc hả bác.máy của e là 114 bác a.bác giúp e với.lúc e kéo no sang phần Ringtone thì ko dc.
sau khi convert được các file *.m4r làm như sau ...
mình make 1 folder name ringtones rồi copy hết mấy cái file *.m4r vô đó, xong bấm file (trên iTune) chọn add folder to library, rồi chọn ringtones folder (mới làm có *.m4r trong đó) thì nó sẻ import mấy cái file đó vô library - ringtones trong iTune. Xong thì click lên iphone vô ringtones se` thấy mấy cái song trong ringtones library, bấm sync là xong.
airblade14 ơi, sao mình sync xong rồi mà ko thấy cái file đó đâu cả, các bước ở trên mình đã làm đc rồi. À, Ipod vẫn có file nhưng mà vào chọn nhạc chuông thì ko thấy đâu cả! Giúp mình nhé!
Hình như chỉ có nhạc dưới 30 giây mới ADD vô được iPhone các bác ơi !
Loa Iphone dỏm wa', nhạc chuông nghe chán lắm,thui thì để nghe "reng reng reng.." hơi "quê mùa" 1 tí nhưnh như thế em thấy lại hay đấy các pác ạ.
các bác hướng dẩn dùm mình
sao cái itune của mình không có hình cái chuông
nhờ các bác chỉ dùm cảm ơn trước nhé
mình sài itune 7.6
các bác nào muốn nhạc chuông dài hết bài thì đầu tiên cứ dùng intuns convert như bước đầu,sau đó dùng ip pc suite để chuyển qua ringtones của iphone là ok thôi,e đã làm thành công.
còn phần nhạc chuông tn thì sao các bác,e chưa làm ***hic
Bạn có phần mềm nào set nhạc chuông nguyên bài dc ko? 30s quá ít mà! Thanks bạn nhìu !
Các pác ơi dùng Iphone.ringtoneMaker version 2.1.3 tạo nhạc chuông cho 1.1.3, 1.1.4 thoải mái, không giới hạn thời gian.
các bác cho em hỏi, hồi đầu máy em dùng sendsong để chuyển bài hát sang làm nhạc chuông thì ok, vậy mà từ hồi up lên 1.4 thì bó tay, vậy là sao nhỉ, có cách nào làm trực tiếp trên IP mà ko cần Itune k, các chuyên gia chỉ dùm em nhé, thanks rất rất nhiều.
convert file qua đuôi m4a.lên google gõ convert to m4a.đầy.sau đó các bác change cái đuôi của nó sang m4r.change = tay chứ ko cần soft gì cả.dùng ifone pc suite up vào system/library/ringtone .done,đây là 114,các ver khác chắc cũng thế.còn ringtone của itune 76 thì hình như ko nhận những file hơn 1mb thì fai
cách tạo nhac chuông cho iphone

bạn ơi mình dùng win Xp và itune 7.6.2.9 mà sao ko chuyển đuôi dc nhi và ko kéo vào dc ringtone nữa.mong mọi người chỉ bảo thêm.thank
cac bac oi .cuu toi voi .sao toi vao phan show in explorer ma rename lai van khong duoc .
chao airblade14

hix bac co the huong dan cu the hon cho tui duoc khong .tui vao phan show in explorer xong tui rename rui ma sao van khong duoc 😕:mad:
nếu bác làm lần đầu thì phải đọc kỹ lại phần lưu ý của bài đầu tiên ý, vào "Tool, Folder Options ..." đến khi nó hiện ra tên có đuôi m4a thì đổi sang m4r rồi làm như chỉ dẫn là được thôi mà.
Chúc thành công!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019