Cách tạo tài khoản free trong iTune Store

vuhai6
4/2/2009 4:41Phản hồi: 851
851 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình làm thử hai cái nhưnng đến lúc vào hòm thư để verify cái account thi nó lại không được. sign in thì nó báo là account chưa được verify, bác nào có kinh nghiệm vụ này giúp mình với.
Mình cũng bị như bạn patek, hay là Apple ko cho reg free như vậy nữa, nhờ các cao thủ chỉ giáo với, em đang cần cài app quá, mới up lên 2.2.1 mà máy cứ trắng tinh nè.
iTune mới có một vài thay đổi, không biết nó có làm khó chuyện này không, để mình thử lại xem sao.
mình cũng bị vụ này nè, làm tới làm lui hoài mà nó cứ bắt phải có Rê đít cạc mới đăng ký, nhẫn nhục lui tới một lát nó lại hiện ra cái mục None đó (chắc nó thấy tội nghiệp! 😁)
mình lập acc, kích hoạt tài khoản ở mail, nó lại bảo chạy 1 ct gì đó trong máy tính, mình làm theo nhưng kn đc, có ai giúp mình vơi nha ?!
mình cũng bị như bác, khi kích hoạt nó bảo chọn một ứng dụng nào đó trog máy tính nên cứ loay hoay mãi. không down được.! có bác nào giúp em vơi nha!
Khi đăng kí hoàn tất nó sẽ gửi link active vào mail, sau đó bạn chỉ cần click vào link đó để active tài khoản. Đâu cần chạy phần mềm gì đâu nhỉ?
thanks pác nhé, làm thoe hướng dẫn của pác 1 lần là xong thui 😁 :D :D
sao em vào mail kích hoạt nó đòi ID em nhập ID của máy mình mà nó báo là sai là sao ta , còn pass là pass lúc mình đăng ký mà .
id chính là cái mail cuả bác, pass thì đúng là pass lúc đăng kí.
sumboy
CAO CẤP
15 năm
Tới cái đoạn Payment kiếm cái nút None ko ra hix
Hic

Minh cung k thay chu NONE o fan Credit card dau ca....?
Cuu voi.........
Bác nào không thấy thì tức là đã làm sai ở bước nào đó, vui lòng đọc lại lần nữa cho kỹ và làm lại.
davidd
TÍCH CỰC
15 năm
mới tạo thêm 1 acc, theo cách của vuhai6 là okie
Hehe........ Gà như Em ma cũng tạo được 1 acc! Thanks Anh Vuhai nhe!
sad4ever
ĐẠI BÀNG
15 năm
Làm một phát được luôn! cám ơn bác rất nhiều!
Trên cả tuyệt vời bạn ơi...............................
Tks bác Vuhai6, mình vừa làm được rồi, cũng phải refresh mấy lần mới được. Bác nào chưa được cứ thử lại nhé!

ah, hỏi thêm các bác: sau khi setup được accout này rồi mình có những quyền lợi gì tren applestore nhỉ, trường hợp none credit card nhé!
Tất nhiên là mình có tất cả các quyền lợi chứ: như down nhạc, phim, soft, tivi show .... tất nhiên chỉ down dc những cái free.
Cam on ban, minh vua tao duoc 1 acc xong. Luc dau minh loay hoay mai cung ko lam duoc, cung bi giong moi nguoi la ko hien muc Non tren bang Payment. Do la nhan vao nut Sign In o phia tren nen ko tao duoc Tk free. Sau doc kỹ bai viet cua chủ bài làm la ok ngay. Thanks ^.^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019