Cách tạo tài khoản free trong iTune Store

vuhai6
4/2/2009 4:41Phản hồi: 851
851 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác giúp em vụ này Untitled.png
Minh lam khong duoc khong biet tai sao
1. khong tim thay muc get app
2. phan cuoi cung no bao lien he support " please contact itunes support to complete thí transaction"
Minh dang ben Nhat co thê làm free tai khoan
Minh da lam may cai roi! Ai lam thi dang ky voi
Minh nhe
@ocean4483 bác có thể giúp e 1 cái đc không ạ! email e là policeman_hn@live.com
@ocean4483 bạn ơi bạn lập giúp mình với nhé. email cua mình là trangchip2110@gmail.com .
mình thử tự lập nhiều lần theo hướng dẫn mà không được.
Thank bạn trước nhé.
@ocean4483 Bác làm giúp e đc ko ạ??? Email lebinh1501@gmail.com
@ocean4483 Bạn ơi, lập giúp mình 1 tài khoản với, email: thuanvietport@gmail.com, cám ơn bạn trước nhé 😃
@ocean4483 Bạn lập mình 1 tài khoản với nhé, thanksss trước
email: duongnx111@gmail.com
Giúp tạo hộ mình với bạn ơi , mình cũng đang bên nhật , nhưng mà không tạo được nó toàn báo "your session has timed out"
Xin giúp minh với mình cảm ơn !!
Nho Ocean4483 tao giup minh voi,minh cung bi bao "please contact itunes support to complete thí transaction"hoac time out.gui gium vao mail thanhhieu26@gmail.com giup minh nha,cam on nhieu
Bác ơi! Giờ nó ko có chữ "None" chỗ chọn visa nữa thì làm thế nào ạ???
Ocean4483 bạn ơi , tạo giúp mình với , nếu có thể xin gửi vào tuantk.haui@gmail.com . Mình xin cảm ơn
Thân ái !!
Ban oi. Giup Minh dc ko? Minh o man phi nen mang rat ken. Na Minh dang ky o day thi ko dc. Ban giup Minh dang ky dc ko? Mail CIA Minh la votaminhvuong@gmail.com ban giup Minh nhe. Minh can on ban nhieu
Ko có nút none
😃
xin chao ca nha
em la linh moi nen rat ga em co tao mat khau itune 2 ,3 ngay van khong duoc tim hoai khong ra cai o co chu none
xin pac nao chi dum
neu co the tao dung em cai accoun luon nhe
em xin chan thanh cam on va hau ta co qua noen luon do hihi
y quen mat cai email cua em : iphonethephuong0910@gmail.com
anh vuhai6 oi giup em voi nhe !! em lam khog duoc
thanks anh truoc
mình vẫn làm được tài khoản free trên itune bình thường mà
mình xin nói cách tạo tài khoản ở đây các bạn làm theo thứ tự nhé. đầu tiên các bạn mở itunes chọn một phần mềm free và down về nó hiện bắt đăng nhập các bạn chọn vào tạo tài khoản, tiếp theo các bạn điền thông tin mà nó yêu cầu xong ấn tiếp tục và nó sẽ có phần none bạn chọn none rồi điền thông tin phần gift code hay mật mã gì đó các bạn bỏ qua và các bạn cứ điền thông tin. nhưng các bạn lưu ý khi phần nhập pass word thì pas của các bạn phải có chữ hoa và số nhé. chúc các bạn thành công
thank bac', bjo em moi tạo dc kaka
đa tạ bác
tugdang92
ĐẠI BÀNG
11 năm
tạo cho em với ạ
tugdang93@gmail.com
em k tìn thăychxx NONE đâu cả, nó toàn bắt nhập mã thẻ
Các anh chị pro giúp e với, e loay hoay mãi mà ko lập đc cái tài khoản itunes, anh chị nào biết lập thì lập cho e 1 cái với, hoặc anh chị có nick nào ko dùng thì cho e xin ạ, anh chị để lại lời nhắn hoặc nt cho e vào số 01678414212
bai viet rat chi tiet,nhung minh lam van chua duoc. Ban tao giup minh voi Mail: tommy.phongbds@gmail.com, thanks
up....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019