Cách tạo tài khoản free trong iTune Store

vuhai6
4/2/2009 4:41Phản hồi: 851
851 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nó bắt buộc em phải điền số card thì sao a.e làm gì có card huhu. Mới mua máy nên ko rõ
bác phải dùng phần mêm đổi ID của mạng sang US đã, khi đấy mới cho None
tugdang92
ĐẠI BÀNG
11 năm
C
Cho em cái phần mềm đó dc k ạ ?
@tugdang92 Bạn dùng ultrasurf ấy, lên google tìm nhé
dùng bản itunes 10 sao ko thấy none đâu vậy mọi người dùng bản nào thế
Có bác nào có Acc thì share anh em dùng với 😔
Mình làm đến bước nhập email, pass thì treo tại đó không cho làm tiếp. Mấy pro giúp với nhé
Cái này lạ nha Cảm thấy thích và hứng thú với bài viết này. Cám ơn nhé
itune store.png
@Phùng Trung Đức em cũng gặp tương tự như bác hôm qua mất cả đếm đến 12h vẫn không được hôm nay lên công ty mất cả buổi sáng vẫn công cốc, bực mình dễ sợ
e lập nó bắt nhập card . như hình e post trên ấy, các a giúp e lập 1 cái ac đi ak ?
lần đầu tiên loay hoay lập cái tk app mãi ms xong, có kinh nghiệm rồi, cộng thêm bài chi tiết này nữa, giờ lập cái user app không phải là vấn đề nữa rùi! 😃
@quanapple e làm mãi k đc , a lập giúp e 1 acc đc k ?
thank vu hai6
Bạn lập mình 1 tài khoản với nhé, thanksss trước
email: hoailinhfpt@gmail.com
Cám ơn các bạn, đặc biệt là VuHai và hachidung về bài viết chi tiết.
Tôi cũng mới chuyển qua dùng iPad được mấy hôm, muốn tải thử vài phần mềm miễn phí về xem chơi cho vui, nên cũng lọ mọ vào apple store đăng ký.
Đúng là sau khi chọn cờ Hoa kỳ, điền địa chỉ, điện thoại, ca của một cơ quan nào đó trên nước họ xong, thì để đăng ký được phải khởi động phần mềm ultrasurf (google trên mạng, miễn phí) để che ID thật từ Việt nam.
Đơn giản hơn tôi thấy nên lấy thông tin thật từ Việt nam để đăng ký.
bạn ơi bạn lập dúp mình 1 tài khoản App;e với nehs mình làm mãi mà không được , đại chỉ mail của mình nhé doxuanchuc123@gmail.com
pass tuỳ bạn nhé , thank bạn nhiều
Bạn làm theo các bước mà Vuhai6 đã hướng dẫn ở đầu topic. Nhưng trước đó, bạn cần:
- Lấy một địa chỉ thực tế nào đó ở Mỹ:
-- Vô google search một công ty, hay bệnh viện, hay trường học nào đó của Mỹ. Ghi lại số nhà, tên đường, số hộp thư, điện thoại liên lạc.
-- Tải phần mềm ultrasurf (google trên mạng, *.exe)
- Sau đó làm theo hướng dẫn của Vuhai6. Lấy thông tin về địa chỉ của Mỹ nhập vô các phần tương ứng.
Tới phần gần cuối là bấm nút tạo tài khoản (generate) thì dừng lại, ra windows chạy ultrasurf mặc định, cái gì cũng yes hết. Sau đó mới bấm nút generate. Sẽ không có phần notice nào gây rắc rối đâu. Sau đó không thích thì gỡ bỏ ultrasurf.
Bạn cứ làm như vậy, không cần nhờ ai cả. Tôi làm được cũng nhờ anh em trên mạng chỉ cho vậy thôi.
Chúc thành công.
tui kô có mục None
e thanks bác nhe
kinh thưa các bác..thật sự là em quá kiệt sứ khi tạo 1 tk... làm hoài mà k dc..bác tao gium e 1 cái tk em xin hậu tạ bác bằng 1 cái car điên thoai...sdt 01665560055.... bác
vẫn chưa có bác nào vào giúp hết à
Trả phí mới lâu bền.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019