....! Cách thay đổi biểu tượng cột sóng và pin

mrbinbs
11/1/2012 4:47Phản hồi: 209
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thoainh1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không có hình ảnh minh họa thêm sống động hả bạn?
Tang bac cai nay cho full cua vinaphone

Wifi + E home creen

Logo signal E va 3G cua vinaphone

@Minhtm Bạn có thể up lên đây file Shared@2x.artwork của bộ Logo signal, E và 3G này của Vinaphone cho mình được không bạn? Cám ơn bạn trước, mình tìm cái này hoài mà không thấy ai up lên cả. Máy của mình là 4s 5.1.1.
@Minhtm Ban cho minh xin cái image chu E và 3G được ko ạ? Chỉ cần hình thôi bạn ạ mình tự làm được. Tks 😁
@Minhtm anh ơi giúp em logo vinaphone E+ 3G ... full vinaphone được không anh ???
iphone 4 ios 6xx
@Minhtm Bạn cho mình xin file Shared@2x.artwork của cái này nhé bạn 😃
Chào bác Minhtm...
Bác có thể giúp e tạo cái logo cột sóng nhìn ảo ảo tý k bac... miễn là bác thích la đc....e dung 4s(5.0.1)
imail e đây: minhappiphone@gmail.com
bác chủ top làm hộ e cái vạch mạng,wifi và 3g dc ko? hỉnh trái táo apple là sóng mạng. còn wifi và 3G thì hình j cũng đc. bác thấy đẹp thì thay bác nhé. thanks ip4 ios501 nhé bác
Có ai biết giúp mình thay đổi cột sóng thành quả táo, còn wifi thì hình Cột sóng đứng lên. Cám ơn bạn trước nhé. Email:tuantukhoi@gmail.com
Upppppp nào. Ý mình cũng giống bác này ;)
1000ngan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn minhtm chỉ dùm cách đổi icon Edge và 3G với
trunglevis
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ơi..mình dùng ipad 1 3g 5.0.1..thì thay cột sóng đc ko...nếu đc bạn mod cho mình cái cột sóng là cờ arsenal nhé..gmail của mình là trung.kibu.90@gmail.com
thank bạn nhiều
Chauph94
ĐẠI BÀNG
12 năm
a minhtm ơi a làm cho e cái biểu tượng cột sóng hình quả táo khuyết của apple cho con 3Gs với. thanks a nhìu
email của e đây: phamduy_thaichau@yahoo.com
Bác vào Cydia sear cái Zeppelin (đổi logo mạng)
phung73
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho minh hoi muon doi icon thi may phai Jb phai khong cac ban?
không nhất thiết cứ phải JB thì mới đổi dc icon trên thanh status, nhưng sẽ khá phức tạp với những bạn "gà mờ", còn nếu JB rồi thì sẽ đỡ phức tạp hơn (nhưng cũng không phải dễ ăn lol)
sao máy mình k có file Shared@2x.artwork bạn?...mà IP của mình là 3G V4.1 chỉ có file Shared~iphone.artwork thôi,chỉnh sửa trong đó phải k bạn?nhưng mình k mở file đó lên đc...bạn giúp mình với Minhtm
Bac oj jup e lam caj bieu tuong cot song ma hinh ngoi sao co mau` duoc o bac'.. e sai 4s.. ios 5.0.1
không muốn dùng wb thì vào đây kham khảo nhaz bạn...chương trình này không ngốn pin và ram như wb đâu mình đang xài pin 2 ngày mà con 20% ák...http://www.tinhte.vn/threads/1160152/
Anh ơi giúp em thay biểu tượng airblane ngay cột sóng được không anh. 1 cái làm thành hình "quả táo 7 màu + VNM..." ; lỡ xin rùi xin thêm anh cái hình thay cho biểu tượng airplane ngoài springbroad thành hình 5 cột sóng bình thường + kèm tên nhà mạng VNM... nha anh. anh chỉ giúp em cách đổi biểu tượng airplane ngoài springbroad lên nha anh. Mail : trinhlehiep@gmail.com
@langtuphieudu840 bạn qua heaveniphone, tìm bài hướng dẫn unzip file atwork. mấy cái lôgo sóng hay wifi gì nằm tất trong file shark2@.atwork hết vì thế giải nén ra rồi thay ảnh là đc (nói có vẻ phức tạp chứ rành thì làm 15' là xong à)
@virusday_123 thanks bạn đễ mình tìm thử
Ai có thể tạo giúp e hình logo cột sóng hello kitty đc k ạ.e thanks nhiều
Có thể giúp mình thay biểu tượng cột sóng bằng logo quả táo của apple đc k? Tình trạng sóng khoẻ hoặc yếu sẽ biểu hiện bằng mầu sắc. Mình dùng ip4 ios5.0.1. Đc mail của mình npctnvn@gmail.com
Ban oi ban lam dum minh voi,may minh la ip4 ios 5.1.1
ban tao dum minh cot song va ten minh nha.cot song ban tao hjnh gi cung dc ,ten minh ban tao la [N][P][A] dc ko ban?
Bac nao co the lam giup e bieu tuong cot song cua ip4 giong het nhu khi mat song ko a. co nghia la biet tuong do luc co song thi se hien mat song. con luc mat song cug van se hien bieu tuong khi co song. ko biet e noi the cac bac co hieu ko nua. vi e de ten nha mang la No Service nen them icon mat song nua cho la la ti

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019