....! Cách thay đổi biểu tượng cột sóng và pin

mrbinbs
11/1/2012 4:47Phản hồi: 209
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi! Mình muốn tạo cột sóng và Wifi như vậy.
Bạn có thể tạo giúp mình được ko? Mình gà pts lắm.
Mail của mỉnh là vuhongtrang300985@gmail.com
Mình cám ơn bạn nha.
poseidon.tao7mau.zip
poseidon.wifidengiaothong.zip
Muon doi logo cuc pin va % pin ma ko cam pc dc ko ban.co ung dung nao tuong tu zeppelin de doi cuc pin ko...
Thanks bạn nhiều nhe, mình đã nhận được file của bạn rùi!😃
bạn có thể chỉ minh cách tạo file Shared@2x.artwork! được không
ong8 xin anh chi em nao` co' the giup' lam` dzum cho em 3 SET LOGO Career cho mang mobifone & vinaphone & viettel, dung` cho ZEPPELIN..Xin cam? on cac' ban truoc' 😔
luongtheanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào zup em thay cột sóng thành quả cầu at&t dc hem sóng cao hay yếu thì quar cầu khuyết đi 1 vành tròn em xài pi 3g 3.1.3
bac nào zup e vs em cảm on nhìu
cho em xin chữ Tit_Luv logo mạng giống font chữ này với
khanh2999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao em chả thấy bác nào hỏi về biểu tượng pin vậy ta??? Có bác nào cho e xin cái biểu tượng cột pin và %pin cái😃
Up bác khanh...mình cũng đang đơi cái biểu tượng pin và%
Tất cả các thắc mắc của các bạn nằm ở đây(dùng cho các bạn không muốn dùng winterboard: http://heaveniphone.com/threads/53197-huong-dan-giai-nen-file-artwork-os3-os4-os5-quot.html ;(trong này hướng dẫn rất đầy đủ của bác chủ thớt: lenhatbang).

Các bạn chỉ việc đọc kỹ và làm theo đúng từng bước sẽ thực hiện được hết những gì mà mình muốn làm, và thêm vào đó nữa là phải bít 1 chút Photoshop để tạo mấy cái file png , làm sinh động iphone theo ý của mình.

Sau khi đọc xog bài viết của lenhatbang, thì có thể tham khảo thêm ở đây: http://heaveniphone.com/threads/89943-update-da-co-script-giai-nen-file-artwork-ios-5-1-1.html

Chúc các bạn thành công!!!
macahoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dongbangxinkin Cám ơn bạn dongbangxinkin, nhờ bạn giúp với, mình ios 5.1.1, down elite pro hd ver1.2-1 trên cydia, khi vào wb chọn thì chỉ đổi icon, ko đổi các phần trên status bar, dùng ifile vào thấy có uiimages trong ephd.theme nhưng ko đổi đc, mình nghĩ phải làm giải nén file artwork, nhờ bạn giúp làm dùm mình!
macahoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn bạn dongbangxinkin, nhờ bạn giúp với, mình ios 5.1.1, down elite pro hd ver1.2-1 trên cydia, khi vào wb chọn thì chỉ đổi icon, ko đổi các phần trên status bar, dùng ifile vào thấy có uiimages trong ephd.theme nhưng ko đổi đc, mình nghĩ phải làm giải nén file artwork, nhờ bạn giúp làm dùm mình!
ban ơi cho mình xin cái cột sóng của iphone là quả táo và logo mạng là chữ Ku Mười nhaz...email mình muoi.skull@yahoo.com tks bác trước nếu có hướng dẫn đầy đủ cho em xin cái hướng dẫn luôn..e mù iphone lăm..của e la 3g 4.1
Minhtm làm hộ mình cột sóng chữ Shin vs 😔 mà s tìm trong Ukit k có file bạn nói nhỉ
mình IP 3g 4.2.1 bạn giúp mình làm cái cột sóng hình cầu vs
honamhai
TÍCH CỰC
12 năm
@chungbun mình kô có artwork của 3g, bạn vào \System\Library\FrameWorks\UIKit.framework\ copy file đó gởi lên đây và bạn cần đổi thứ gì trong đó, mình làm cho.
3g thì làm tn hả bác
mình làm được r . nhưng bạn ơi . mình muốn thay bàn phím thì thay những file tên gì hả bạn 😔
bác nào cho e xin file PNG E và 3G vinaphone với a
E cảm ơn
Bạn ơi cho mình xin cái file để đổi logo cột sóng với. Email của mình là manhthang2503@gmail.com. Bạn cho mình xin cái hình logo at&t giống như thế này nhé
Minhtm said:
File bạn gửi là cho 3g/s rồi, nếu mình phóng to ra thì đơn giản thôi nhưng sẽ làm mất độ phân giải renita của 4s, nhìn sẽ mờ mờ.

Mình làm riêng cho bạn cái như vầy xem có được k. Shared@2x.art mình gửi trong mail

@tuanpda bạn ơi bạn giúp mình logo pin và sóng mới đt mình là ip4 thường gmail mình là dinhtienhiepa15@gmail.com có gì pm giúp mình mới cảm ưn bạn
Bạn ơi mình dùng IP 4s IOS 5.1.1 bạn giúp mình cái file để đổi logo cột sóng thành biểu tượng quả cầu at&t với. Mail mình là manhthang2503@gmail.com
Minhtm said:
File bạn gửi là cho 3g/s rồi, nếu mình phóng to ra thì đơn giản thôi nhưng sẽ làm mất độ phân giải renita của 4s, nhìn sẽ mờ mờ.

Mình làm riêng cho bạn cái như vầy xem có được k. Shared@2x.art mình gửi trong mail

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019