Cách Unlock iPhone 3G bằng Yellowsn0w

mask
2/1/2009 15:42Phản hồi: 481
481 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thật là quá sướng khi thấy năm cột sóng của iphone . cám ơn deavtem nhiều lắm.
ok.thật đơn dản.thành công 100%.
cám ơn deavtem nhiều lắm.
chao moi nguoi,
minh cung theo cach cua moi nguoi unlock 3G ma kho khan qua, van chua dung duoc.
Firmware 02.28.00
Cung da up firmware 2.2 va dung custom cua iphone HN roi, nhung ma van khong the seach dc song. Ko biet la sau khi ON airplane thi cho 2s hay la 1 phut nhi, thay nhieu thong tin qua.
Minh dang o phap, lieu cac ban giup minh chi tiet hon dc.
Cam on nhieu!
whyworry
TÍCH CỰC
15 năm
Cày 1 con từ tối qua tới giờ , chỉ searching... được 1s rồi tắt ngay , k hiện nỗi carrier , chán , làm đủ các cách rồi huuu 😔

Bác chạy yellowsn0w bao nhiêu? Em chạy yellowsn0w 0.9.4 (bản mới nhất) làm 1 phát ăn ngay.

Bác nói bệnh chi tiết chút nhé!
Thật tuyệt vời,5 con thành công với Yellowsn0w 0.94.
whyworry
TÍCH CỰC
15 năm
cũng yellow94 luôn mà 😔 hôm qua làm bản 91 đc rồi lại đi tắt nguồn , và ngủ luôn đến bây giờ :(

Bác check lại quá trình restore nhé! Như bọn em hôm qua cứ cho đi máy bay mãi không lên sóng, hóa ra ku cậu vẫn ở FW 02.11. Bác thử lại từ đầu cho chắc ăn nhé!
ê các bạn/...sao mà cái Firmware: 02.28.00 _download fw 2.2 tại đây.
không có down đc vậy...
cho minh cái link media để down bản này đi bạn...cám ơn nhiều nha...
nik yahoo: hienblog8x ( ol24/24) cám ơn các hảo huynh trc nhé
Cái thời gian on/off cái airplane thì ko quan trọng, cái 0.94 này mình cũng làm 1 lần lả dc liền chỉ cần off hết mấy cái ko cần sau đó on airplane rồi off, 5s sau có sóng. Chỉ chán là đang xài t-mobile nên chưa gọi đi dc.. chỉ nhận cuộc gọi thôi... hy vọng có tin vui từ dev-team.

up thẳng bằng itunes cho nó lành 😁
Dùng firmware gốc, làm theo hướng dẫn là được thôi.
Thậm chí minh còn tắt cả power de restart
Thanksssss
Tohutieu
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bước 1: các bạn cần phải restore lên Firmware 2.2 khi đó bạn sẽ xem trong SettingGeneralAboutModen Firmware: 02.28.00 _download fw 2.2 tại đây.

Link nó bị rút gọn mình down ko được. Bạn sửa link lại gấp nha ;)
zombie4989
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác nào có thể send mail giùm em cái quickpwn 2.2 ko, em down hoài mà không được, cứ bị đứng hoài, thử trên máy khác cũng ko down được luôn 😔, mail của em là zombie4989@yahoo.com. Thanks các bác nhiều lắm.

Bác vào trang http://www.quickpwn.com/ load thẳng từ trang chủ nhé!
Cái fw 2.28.00 cũng là cái trong itunes nên các bạn vào itunes rồi restore and update luôn là xong, down fw trên itunes tốc độ cũng good hơn link ngoài.
angle1088
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đúng là ko dễ cho ng mới sử dụng như em, huhu
whyworry
TÍCH CỰC
15 năm
chính xác 2.28 rồi bác ạ , vừa ghép thử xsim vào lên ngay carrier và sóng , rút ra cho sim ko vào thì lại k đc chán ghê 😔
Cám ơn bác Mask. với Yellowsn0w 0.9.4 này làm vài lần là ok!!!!!!!!!!
Đã quá các bác ạ!
tiachop_de
ĐẠI BÀNG
15 năm
làm mãi không được tức quá thử làm bản custom cũ của vnmagic3glock nhát ăn ngay mới chán 😃 lại chơi game c.r được ngay
nhưng nhớ là restore xong vào installe cài yellowsn0w ra ngoài vòa setting tắt 3g rồi mới reboot.reboot xong ở màn hình side to unlock thào sim ra rồi mới side to unlock rồi chờ khoảng 1-2phut lắp sim vào rồi đi một chuyến máy bay thế là ok😃😃
may bac o mac linh oi seo e lam o cho cacc bac thj song 5 vach dc mot luc thj ko thay vach nach nao huhuhu
o còn gì để mà nche6 nửa wa1 hay & wa1 tài.làm hôm wa tới giờ 8g sáng tới 8g tối được có 9 cây à.chắc hôm nay phải 20 cây wa1.hehehe
iphone giờ đã được giải thoát khỏi bác Steve rùi, hihihi dzui wa, thanks iphone Dev team, và tinhte của chúng ta hahaha
Ơi hay wá đi , thế là giá IP 3G sắp lên vùn vụt 😁 thanks DEV TEAM và anh em Tinh Tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019