Cách update windows phone 7.8 cho tất cả các dòng máy

PTmsn
31/1/2013 9:39Phản hồi: 269
269 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mr12a4
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn đang chạy room shit hay cook.
em khong update dc, lam nhu cach tren, hix mấy chục lần, nãn tới h, cung chua thấy nó thông báo, ai giúp em vs, cứ làm no hien vây hoài​
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Kang Ye Bạn phải canh chuẩn trước khi nó báo máy bạn không có cập nhập.Mình làm cả 1 buổi mới được đó.Phải kiên trì nhé và canh đúng thời gian mà rút mạng
mr12a4
ĐẠI BÀNG
11 năm
mãi mới up được.mệt thật. dùng bộ phụ trợ nhanh nhất
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mr12a4 chúc mừng ấn like dùm mình với
Pig_ma
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi ! Cho mình hỏi tí , mình dùng tool mà máy báo lỗi như thế này . Cho mình hỏi cách khắc phục .Cảm ơn ban.
@Pig_ma Mình cũng bị giống Bác...Đang cố update qua Zune mà chưa được..bùn
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Pig_ma Tắt zune chưa?Máy win 7 bản bn bit v?
vẫn chưa lên được WP7.8 đang cố check zune đã 2 ngày nay rồi, nản quá..úpdate mà giống như đang đi xin của thằng microsoft vậy...mình là khách hàng của nó mà ta...hicc
mr12a4
ĐẠI BÀNG
11 năm
up b
ằng bộ phụ trợ ý
@mr12a4 Bộ phụ trợ không chạy được bro ơi..Mở file exe lên là báo lỗi giống như Bác ấy
Pig_ma
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lesonengineering Đành chia buồn cùng nhau vậy ! Bác chủ thớt có cách nào giúp ko ?
mr12a4
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn tắt zune đi là được đó
@mr12a4 Ok. Để tối nay về em thử xem...!
Pig_ma
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lesonengineering Tắt rồi mạn vẫn báo lỗi bạn ơi
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lesonengineering Đúng đó tắt zune đi bro
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Pig_ma Bệnh của bạn khác mọi người nhỉ?Mình chưa bik lỗi như thế nào để mà giúp nữa.Thôi có gắng vọc vạch nha
Pig_ma
ĐẠI BÀNG
11 năm
Win 7 32bit bạn ak . Minh tắt zune rồi mà vẫn không đc
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Pig_ma Mình chịu rồi.Chắc bác phải dùng zune ép lên rồi.Hic
Có bác nào up thành công Samsung i677 at&t qua zune chưa nhỉ?
Up bang tool len ngon lanh cho titan2 nhung thay pin k on lam. Nhay lung tung
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dat1206 Dùng cạn rồi xạc full nha.Chúc mừng bạn.^.^ !! Like bài viết dùm mình với nhé
bibiculi
ĐẠI BÀNG
11 năm
khổ nỗi nó chỉ chớp 1 phát rồi thôi nên đành pó tay
à mình đang tìm rom stock cho cái trophy FR (163) để hạ boot mà link die hết rồi đang tính về lại rom gốc rồi up lại xem sao ko dc thi chay cok lun 😕
iunho1010
ĐẠI BÀNG
11 năm
7.8 có tiếng việt không các pro?
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@iunho1010 No bác ơi
Mình đang dùng SS O7 room cook 8858.136 rồi, Giờ mình muốn update bản chính thức thì có fai chuyển về room gốc không hay cứ thế update?
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@qnthymhy Về room gốc nha bro
@PTmsn Về room nào là tốt nhất bạn nhỉ?
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@qnthymhy Room nào cũng đc nhưng đừng quá cũ thì tool mới hỗ trợ
blfmaika
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình dùng dell venue pro ! up lên 7.8 bằng tool !! đang up thì trên màn hình điện thoại có hình " dữ liệu từ pc k truyền qua dc phone ! sr vì k có hình 😁
Minh dung tool up Cho SS Focus i917 rat tot. Thanks chủ thớt. Nhưng time Mãi k thấy cache jaibreak đâu nhỉ? Land phiền các bro cái.
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@powernguyen.88 7.8 còn phiên bản cuối cùng nữa.;).Lúc đó lên xong sẽ jb chính thức của develop nhé.Giờ cứ xài đi.Bản cuối rò rỉ cho dev rồi.Ấn like bài viết cho mình nếu thấy hữu ích nhoa :p
@PTmsn Thanks chủ thớt. Vậy ngồi hóng thôi! Mong có sớm!😃 Nhờ bác!
Sao mình tải về mà không cài đặt được nhỉ ?
Bác Chủ thớt cho hỏi Em xài N8 thì có up được lên không vậy , em làm theo hướng dẫn của bác nhưng khi tải về không cài đc cái seven .zip kia . Xin bác chỉ dẫn dùm .
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@myphamhoakim1 Bác tải cái nào?Nói rõ hộ mình được k ak
Âm luongj của mình giờ chỉ còn 17/30 trên lu 610. giờ mình làm sao để nó về như cũ (30/30) vậy chủ thớt. Giúp mình với 😔
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Lu Chance Dùng navi nha bác.Về 7.5 rồi lên lại ^.^.Tham khảo trong topic lumia tinh tế á
thank chủ thớt nhé, để mình làm thử ;)
Máy mình HTC mozart đã dùng tool up lên 8858 nhưng bị 1 số phần như wifi, message, about ... không thể vào được. Đã làm theo cách chủ thớt chỉ nhưng vẫn vậy. H mình cũng chả biết phải làm sao luôn 😔. Nếu bạn nào hoặc chủ thớt biết cách giải quyết vui lòng addnick yahoo của mình nhé để tiện trao đổi. Winternight85@yahoo.com . Chân thành cảm ơn và hạu tạ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019