Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cadillac trang bị iPad cho sedan hạng sang XTS 2013

El Ku
11/5/2012 21:54Phản hồi: 67
Cadillac trang bị iPad cho sedan hạng sang XTS 2013

Hãng xe General Motors (GM) vừa thông báo rằng, iPad sẽ là trang bị tiêu chuẩn trên những chiếc sedan cỡ lớn Cadillac XTS phiên bản năm 2013. Với thiết bị của Apple, người dùng có thể kết nối và điều khiển hệ thống thông tin giải trí CUE trên XTS 2013 một cách dễ dàng. Bên cạnh đó, iPad trên XTS 2013 còn có tính tương tác rất cao bởi nó đã được tích hợp ứng dụng MyCadillac và OnStar RemoteLink, hứa hẹn mang đến cho người dùng rất nhiều tính năng tiện dụng. Ngoài ra, Cadillac còn đưa các nhân viên chuyên về công nghệ tới đại lý của hãng để giải đáp những vấn đề liên quan cũng như thu nhận thông tin phản hồi từ khách hàng.

Nguồn: Carscoop
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình như cái này đang thành chuẩn cho những xe hạng sang thì phải?Thấy mấy hãng lâu lâu lại trang bị trên xe của mình như 1 gói tùy chọn!😁
sao cái j cũng apple thế nhỉ? tự kỉ đây
xmanonline
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mr.nhoxsin cOMMENT Dài quá nhưng apple vẫn là số 1 thôi
xmanonline
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Hoang_S cOMMENT Dài quá nhưng apple vẫn là số 1 thôi
@xmanonline cHỮ KÝ Dài quá nhưng vẫn là Apple Fan. Mà dính đến Apple là mệt, vì nhiều "Đạn"
@xmanonline U này bệnh nặng lắm rồi, có vào bác sĩ khám chắc bác sĩ cũng chỉ kêu người nha cho về, đòi ăn gì thì cho ăn thứ đó chờ ngày SJ gọi đi chung thôi 😁
Apple tạo ra sức ảnh hưởng lớn thật
Cái này gọi là phụ kiện tẹo thôi. Nhìn ipad mãi nhàm vắng thì nhớ.
sao k trang bị galaxy tab nhỉ keke
mita35
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Lg Optimus One Vì nó sẽ làm mất giá trị chiếc xe 😆
@Lg Optimus One hôm qua mới đọc tin galaxy tap đc trang bị cho trẻ mẫu giáo làm đồ chơi =))
@mita35 thế chả lẽ có ipad mới tăng giá trị của xe à
@Lg Optimus One tại vì có gtab làm giảm giá trị con cadillac xuống thôi =.=!
cần j phải xe hạng sang. Con forte cùi nhà em cũng trang bị i pát lên xe đấy thôi. Biết vậy đk bản quyền sớm may ra kiếm thêm chút cháo ha. ...ha 😁
đi xe đạp mà trên balo lúc nào cũng ipad1 nè😁

VN mình là vô đối
@cangivoday mi gói quần short iPad 3 chưa nói
@cangivoday đi bộ mà lúc nào trong cái giỏ rách cũng có ipad 3 nè. :p
không biết ông bố mình có kết mấy con xe này ko ta...tư vấn ổng mua kiểu gì chả ăn đc cái ipad 😁
@nhq1485 chuẩn đấy ^^:D
Con xe ở nhà mình cũng xài, cần gì xe hạng sang 😆
qua đây có thể thấy được sự ghi nhận và đánh giá cao của các hãng sản xuất dành cho Apple rồi
người mua mấy chiếc hạng sang này thì trong nhà thiếu gì ipad mà phải tặng thêm..trang bị thêm dàn loa hàng hiệu có lý hơn nhỉ 😃
@chumzuizui thì cái xe tầm 40K$ đến 70K$ (US market) thì cái iPad 500$ thì là cái gì đâu ^^ cơ mà con iPad này đã được cài sẵn các Apps để chủ xe có thể giao tiếp, điều khiển,... với con xe của mình. cảm ứng mà k thick á 😁 loa thì Audi từ lâu đã kết hợp với Bang & Olufen đó thôi ^^
Không thể cưỡng lại Apple
Không tin à
Sờ thử coi ;)
Hehe ở VN dòng trung vẫn tự trang bị được cho xe 😆
mua xe sang này được ipad thì cũng hợp lý 😃
prin77
CAO CẤP
12 năm
Sao không tặng BiPad...
zmazskg
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe đỉnh thỉ phải gắn MTB đỉnh, win8 ra thì gắn một em MTB chạy win8 cũng được 😁
Thui gắn đỡ em nó vào con CR-V của mình chạy vẫn tốt, có điều chưa có những app như MyCR-V ....chẳng hạn :p
Em nói thật, các pác đừng nghĩ em chảnh như con cá cảnh nhé! thằng nhóc nhà em đang dùng chiếc xe 4 bánh của hãng Nhựa Sài Gòn, được em "trang bị" cái iPad 2 cũng được hơn năm rồi! (gắn trước xe, khi ăn ko phải dỗ dành nhiều):p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019