Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cài Cydia miễn phí cho iPhone

chuchuot_dangiu
11/8/2012 17:14Phản hồi: 18
Mọi nguoi cho e hoi.. E moi mua iPhone 4S cai phiên ban iOS 5.1.1 ..e muon cai Phan mem Cydia nhung free thi cai lam sao..huong dan ky nhe vi e k ranh
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieudd
TÍCH CỰC
12 năm
Em biết đọc ko?
Biết đọc thì vào link sau đọc rồi làm theo.
http://www.tinhte.vn/threads/1281093/
Má ơi.Người ta giúp mình còn ra điều kiện """huong dan ky nhe vi e k ranh""".Mày đi chết đi thằng dog.Mày tưởng trên đời này chỉ có mình mày bận ah
@nouvo4344 Tui noi La tui k rành Chu co phai k rãnh đau..you k doc ki thi dung co chui Ng khac
@chuchuot_dangiu ai kêu ghi ko dấu thì ng ta hiểu theo cách khác, bị chửi thì tự chịu đi. đọc kĩ là đọc kĩ ra sao, có nhiêu đó chữ thì đọc gì nữa
@chuchuot_dangiu Đi học cô giáo dạy là viết chữ có dấu mà
K có dấu nguy hiểm thật. Theo mình ý bạn chủ thớt là "EM K RÀNH" chứ k fai "EM K RẢNH" đâu bạn Nouvo nóng tính quá chưa gì đã chửi ng ta @@ /.
@Xanh Trong quá chuẩn , 2 bác kia hiểu nhầm ng ta rồi
Bạn hieudd hỏi câu nguy hiểm quá. Bạn chủ thớt k biết đọc thì sai biết đg mò lên tinhte.vn mà viết bài chứ. Giúp thì giúp hẳn hoi ng ta mang ơn bạn chứ vừa giúp vừa Hỏi câu như sỉ nhục ng ta vậy.
@ Chủ thớt : Bạn JB là có cydia thôi. Tìm trên dđ hay google bài hướng dẫn jb là đc mà. Cái này free bạn àh /.
@Xanh Trong Cam on ban nhieu
hieudd
TÍCH CỰC
12 năm
@Xanh Trong chả biết ai nguy hiểm hơn đâu bạn ah.
Mình ko chỉ dẫn tận tình mà có link chi tiết đấy
còn bạn chỉ dẫn tận tình bảo ng ta lên gu gồ sợt
còn nếu người biết đọc thì sẽ thấy phần "nâng cấp FW" ngay dưới hỏi đáp
chỉ mấy loại lười biếng mới ko chịu tìm kiếm chỉ biết ngồi đó gõ vài ba dòng rồi đợi ng khác gắp bỏ cho ăn
nhung mà như vậy còn lâu hơn là tự thân vận động
romany123
TÍCH CỰC
12 năm
nhưng quả thật chủ thớt lười tìm hiểu quá. gặp nhiều topic thế này rồi. có những vấn đề đã nói nhan nhản ra rồi. nhưng vẫn lập mấy topic xàm kiểu như : chỉ em cách Jb ip, nhờ bro hướng dẫn restore con ip...
cứ kêu là newbje nên gà mờ, ai chẳng từ newbje mà ra? có làm mà gặp mấy cái lỗi mà không tài nào fix được hãy lập thớt. không thì chịu khó đọc dẫn sẽ hiểu. chắc vào nhìn mấy cái bài hướng dẫn dài quá nên nản.
@romany123 trả lời rất hay
len google seach rednow 0.9.14b2 rùi dow về,cắm máy vô chọn JB là xong.Dễ như ăn kẹo ấy mà ;D
Hết chỗ nói.nòi nhà lười
chủ thớt bị chém tơi bời vì tội lười kìa...tội thật 😁:D
@ hieudd : Chính vì mình thấy bạn có đưa link hướng dẫn chủ thớt nên mình mới góp ý "sự giúp" của bạn. Ai lên đây hỏi cũng mong đc giúp đỡ nhiệt tình, nếu bạn nhiệt tình giúp, nói chuyện dễ nghe thì ng ta cảm ơn biết bao nhiêu... Đằng này có giúp mà tặng thêm 1 câu "đá" như thế thì "sự giúp" của bạn giảm đi nhiều giá trị. Đây chỉ là góp ý, bạn thấy k quan trọng thì k cần để ý. Nếu mình nói gì làm bạn khó chịu thì mình xin lỗi vì cách dùng từ của mình chưa đc hay /.
hieudd
TÍCH CỰC
12 năm
@Xanh Trong mình giúp nhưng cũng để cho bạn ý hiểu rằng nên để y quan sát tìm kiếm trước khi lập topic hỏi
bạn góp ý nhẹ nhàng giống con gái quá
mỗi người 1 cách sống ;)
Thế nên mình nói bạn ấy tự tìm chứ đâu đưa link như bạn =)). Bạn nói bạn chủ thớt lười muốn ng ta gắp cho ăn nhg chính bạn lại gắp dùm cho bạn ấy mất rồi. Ha ha /.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019