Cài đặt Cydia cho iphone 4 va 4s ko cần jailbreak

igrpvn
3/3/2012 2:12Phản hồi: 35
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Được đó bác, có cách để facetime mà không cần jb. Bác đang có 1 cái ip4 và 1 ip4s đúng không? bạn dùng 1 ip vào 3G và dùng ip đó là Personal Hotspot để khi đó ip của bạn trở thành như điểm phát wifi, và cái ip còn lại sẽ có thể facetime thông qua wifi từ ip đó.

Xem thêm ở đây: http://www.mactrast.com/2011/03/use-facetime-over-3g-without-jailbreaking/
Chơi bời thế. Ng ta đang muốn 2 cái IP4 và 4s gọi ft đc = 3G để 2 vợ chồng gọi cho nhau chứ 1 lúc cầm cả 4 với 4s làm gì
Bạn là một kẻ ngu đần mới lập nên thớt này.
@thachna Người ta chưa biết thì chỉ bảo người ta. Làm gì chửi người ta. Ứng xử văn hóa nơi công cộng đi bạn. kẻo người ta cười rồi nói bạn như những gì bạn nói người ta.
phongred
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm mừng hụt heheh pó tay tiêu đề của bác này
hihi ko jaibreak thi dung` iphone lam gi` nhi?😁
tuanvt04
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic sửa ngay tiêu đề....giết người !
Giật tit nhìn mà ảo 😆
Vãi của ra quần......!
Xin loi may minh ko co tieng viet,cac Bac cho minh hoi,minh co nguoi nha ben Uc moi xach ve E ip 4s 16g qte,may moi active khoang 3 tuan,nhung chua xai,theo cac Bac minh co nen cai Cydia de su dung ko,va khi cai co anh huong gi den may ko,minh ko ranh nen nho cac Bac chi dan giup.tks
@NGODOANGIA nếu nhiều $ sài app bản quyền
nghèo thích vọc ip
nên jb
b0ytblue
ĐẠI BÀNG
12 năm
- Thì Người ta không biết, mấy bác nói rõ cho người ta biết là được mà, cần gì phải chê bai ghê zậy.
- Xin trả lời cho bác là: Mún cài được cydia thì trước hết chúng ta phải Jailbreak Máy, sẽ làm thay đổi toàn một phần cấu trúc file hệ thống của IOS, từ đó mới có thể cài được Cydia.
- Jailbreak Máy mục đích chỉ để gọi faceTime qua 3G thì hơi phí, Khi jailBreak máy thì chúng ta có thể làm mọi thứ trên IOS device, tuỳ biến đủ kiểu mà máy chưa jailbreak không làm được. vd: Cái thứ yếu mà JB là "Cài games lậu", cài hình nền động, cài đủ thứ có cả cài facetime qua 3G như bác nói.
- Nói tới đây chắc bác cũng hiểu phần nào. Chúc bác và vợ bác vui vẻ, nếu tự JB được thì ok, còn nếu không được thì mang ra mấy của hàng "Ai phôn sơ vịch " cho nó làm dùm, 1 xị đầy đủ nhạc và Games "bản quyền" - nghe chúng nó bảo thế 😆
@b0ytblue trùm đào mộ à, bài từ tháng 3 còn cố moi lên
dinhdung11
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác chỉ mình cách đi tè mà không cởi quần đi rồi mình chỉ bác cách cài cydia mà không JB!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019