Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cái được và mất khi dùng Android tuỳ biến, anh em theo phe gốc hay custom?

Duy Luân
14/4/2018 1:11Phản hồi: 469
469 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang sử dụng , aSUS với chạy giao diện android gốc. Mình thích nó vì thích
Mình mê android gốc vì hết thời gian để tìm tòi. Hiện mình đang xài samsung.
zjnh9k
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích giao diện android gốc, căn bản vì 1. Mình hiện đang xài máy của nokia
hoahs1234
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích giao diện càng gốc càng tốt vì nSX dễ cập nhật. Mình hiện đang xài máy của samsung
Có ai như mình không, thích do hãng tùy biến lại? Mình thích vì chỉnh được nhiều thư hơn. Mình đang xài xiaomi.
iolna
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang sử dụng samsung với chạy giao diện nguyên thủy Android sao thì để nguyên vậy. Điểm nó làm mình hài lòng là vì vì không có lựa chọn thứ 3 là cả 2
Em thích custom vì vì nó đẹp, tiện dụng. Hiện em đang xài xiaomi.
kaolinh8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Google
Mình mê do hãng chỉnh sửa các bác ạ vì có nhiều tiện ích hay, icon đẹp và dễ theo dõi hơn bản gốc, xem dc % ram sử dụng ngay trong home menu.. Mình đang xài , lenovo.
trutan
TÍCH CỰC
6 năm
Rất muốn dùng rom thuần android hay rom cook, nhưng khổ nỗi điện thoại nội địa Nhật thì bó tay, cài được giao diện mới để nhìn đỡ nhàm chán. Chứ giao diện theo máy xấu không tả đc
Em thích android không chỉnh sửa gì vì sạch sẽ, mượt mà, thích thì tự tích hợp thêm những cái cần.. Hiện em đang xài xiaomi.
phantung2502
ĐẠI BÀNG
6 năm
Again. Lại phải comment là tôi dùng Pixel : )))
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
6 năm
Mình mê do hãng chỉnh sửa vì t H I C C. Hiện mình đang xài nokia.
crashzone_jd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang sử dụng xiaomi với chạy giao diện custom. Điểm nó làm mình hài lòng là vì đôi lúc ko thích sự nhàm chán khi giữ mãi 1 launcher. Cái hay của Android chính là sự tùy biến.
Mình đang sử dụng hTC với chạy giao diện gốc. Mình thích nó vì nhẹ, đơn giản
japanvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang sử dụng samsung với chạy giao diện android gốc, căn bản. Điểm nó làm mình hài lòng là vì gốc tốt hơn
CaChuiKieng
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang xài samsung, máy mình chạy giao diện android không chỉnh sửa gì và mình thích nó vì dễ dùng
Mình đang sử dụng samsung với chạy giao diện android không chỉnh sửa. Mình thích nó vì hết trẻ trâu để vọc vạch rom cook như hồi xưa rồi 😆
Có ai mê càng gốc càng tốt như mình không? Mình khoái nó vì nhẹ và mượt. Mình đang xài nokia.
Mình mê gốc các bác ạ vì nhẹ. Mình đang xài samsung.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019