Cài GAME cho máy không cần JB

beeluv
18/10/2012 16:54Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái KY này có SBSettings không thế chủ pic . Nếu có cho mình link nhé .
ntdung1209
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quachtung93 Ko có SBSettings nhé đồng chí
chỉnh sang tiếng anh ở đâu vậy chủ thớt
Hiz, mình cài xong vào nó vẫn yêu cầu ID password và sign in. Làm theo cách bạn chỉ rồi vẫn ko được. Giúp với 😔
Hay ai có link the sims 3 cho máy chưa jail break ko cho xin với?!
hix, k bít máy mình thế nào mà cài hoài k đc, làm đúng theo hướng dẫn, đã vào hình trái tim đầy đủ cả nhưng máy nó vẫn cứ đòi nhập apple id pass. AI giúp mình với
Máy mình là ipad 4, help me
link game die hết rồi bác ah
cho mình hỏi xíu sao mình ko tìm dc folder chứa app đã tải về trên lap nhỉ ? mình xài win 7
cho e xin game True Skate với ạ. Cài toàn lỗi 😔
Xin các bác link AVPlayer ạ . Cái AVPlayer bác up lên là bản cho Iphone rùi , cài vô là dis ra luôn.
lần đầu e dùng được , sau đó bật itune lên ứng dụng mất hết .
sau đó từ những lần sau e cài bằng KY thì ấn vào ứng dụgn nhưng k chạy. k biết bị sao. bác chỉ e với
Dùng KY thì đừng dùng Itunes nữa bác ạ. Nếu cần Itunes thì bỏ tích App đi .
đang định mua ip4 mà h có cái này đi mua ipod touch gen 5 hơn 😁
ai dung ip5 la ngon oi
"rồi copy file đó ra desktop, xoá phần đuôi bpp đi thêm vào là ipa, rùi có thể dùng ifunbox or itool install vào máy khác(với điều kiện máy khác đả sử dụng phần mềm này)"
cái này bắt buộc hả bác. ko có máy sử dụng phần mềm này rồi có được ko?
cho em hỏi...khi cài 2 game mới tải trên KY và đưa zô iP. mấy apps cũ trên iP của em có bị mất ko ?
cắm rùi bật itunes mới mất
Minh cung tai ve sai roi nhung ko duoc vay ha cac bac may minh iphone 4s lo up len ió 6.01 roi co cach nao cai game vao nao cai game vo giup với
Có SBSetting nhưng chỉ là app đểu như mấy bữa trước có trên iTunes mà giờ trên đó bị xoá rồi ,chỉ là cái báo thức :eek:
spa_00700
ĐẠI BÀNG
11 năm
d
down phần mềm xong cài bằng ifun box dc đó ...!!
Em cài thử có 2 em Instaplace và Instaweather trên KY luôn mà bị văng ra bác ạ!Chọn đúng bản cho iphone và đã fix bằng cờ lê mà vẫn ko đc là sao hả bác??? 😔( Em dùng ipodtouch4 6.0.1
Thanks, nhưng không có Tintin.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019