Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cài Games - Apps bản quyền miễn phí cho ipad 2 - Update hình Apps mới

phuongha1902
3/5/2011 14:22Phản hồi: 312
312 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chiều nay mấy giờ bác có o quán ? Mình ghé synz con ipad2 luôn
Bạn nào cần thì call mình nhé vì nhiều khi ko có lên tinhte tra loi từng bạn được, 😃
nodoor
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tối nay có ai qua cafe anh Phương cài App không đi cho vui nào. Hẹn 8h tại quán nha.
khoadtvn
TÍCH CỰC
13 năm
hôm qua mới tới chép cái ipad 32gb, hai vợ chồng của a chủ topic rất nhiệt tình
netboy0710
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua cái IM+ và trò worm đi a 😁
Quất luôn he he, rảnh anh em ghé update nhé :mstickle:
netboy0710
ĐẠI BÀNG
13 năm
wowowow mới nói mà a đã làm,nhanh thiệt 😁 bữa nào phải wa gặp a mới dc,wa mà toàn gặp vợ a,e hay wa lúc buổi trưa đó
A mua cái treasur hunter tựa tựa game Kim cương đê
nodoor
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới chép tối hôm qua, anh Phương và vợ rất nhiệt tình. Anh em đến chép đi sớm xíu. Đến sau 8:30 là ngồi chờ hơi lâu đó vì có nhiều bạn muốn chép lắm. thanks anh Phương và chị Hà nhiều. Bữa nào rảnh the quán cafe kiếm thêm mấy trò mới. Hehe
caotang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn ơi có thể cho mình xin game cờ tướng cho Ba mình chơi ko vậy? email: henrytruc2001@gmail.com Thanks!
Có game Boadr gồm các thể loại cờ rồi đó bạn.
Nha em hoi xa chu khong qua roi 😔
jackylefan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình mới được vừa tặng vừa mua (nghĩa là mua lại giá chưa đến 50%) 1 cái Ipad 1...Không biết ghé quán uống nước, có xin syn được không anh Phương...
Hơi ngại, thấy trong đây toàn các bạn xách đến Ipad2...sợ bị "phân biệt đối xử" 😃 ...
Nếu được, thanks anh nhiều lắm ....
Bạn cứ mang đến thoải mái không có phân biệt gì đâu...vui mà
trongdat23
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang ở Đà Nẵng, nhưng thấy sự nhiệt tình của anh chị chủ quán qua lời comment của mọi người mình thích thật. Chúc quán luôn đông khách. Hi vọng có dịp vào trong đó để giao lưu với anh và mọi người..
Hôm qua mình mới ghé quán của chủ thớt. Anh Phương rất nhiệt tình sync cho mọi người. Mọi người rảnh thì nhớ ghé quán ủng hộ nha!
wolf's rain
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hu hu sao các chỗ chép game ipad uy tín hay giá tốt hay pro hơn là free như bác toàn hở HCM vậy 😔(. Anh em HN bọn em lên wweb tìm mỏi mắt chả thấy chỗ nào
chắc mai pải gé thăm quán bác gấp cho rùi...được tặng con ipad2 hơn 1 tuần rồi, mà chỉ bik để trong tủ trưng😔
cho hỏi anh thường ra quán mấy h zậy....
bữa nào ipad về em sẽ qua ủng hộ bác
S5233W
ĐẠI BÀNG
13 năm
Gần nhà mình bữa nào ra giao lưu với bác
jackylefan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu có tổ chức Offline hay hội IPAD Tân Bình...Mình bỏ 1 phiếu cho anh Phương làm chủ xị nhe .... Nhiệt tình, hiền, vui vẻ...Cafe, cơm tấm sáng..giá cực OK, lại còn được chép Apps bản quyền FREE...Không biết nói CÁM ƠN anh Phương thế nào luôn á .... :eek:
có ai ở cần thơ không? mình cần vài app mà ko có ai có hết, ai ở cần thơ mà có app bản quyền, xin vui lòng chia sẽ, nữa mình mua dc acc Itune chia sẽ lại để làm quen.
hieudd
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn Phương ơi chủ nhật mình ghé quán bạn chép ít apps nhé
thanks trước 😁
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Em ở Cần Thơ nè Pro nhưng ko có. Làm quen đc ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019