Cài google map cho bb 8700

thuc971
22/12/2009 16:15Phản hồi: 12
Bác nào đang xử dụng google maps xin chỉ cho vài chiêu
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

midifun
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em dùng cho 87 rồi, chạy cũng ổn. Nó dò vị trí qua cột điện thoại nên không chính xác lắm, để chém gió thôi bác ạ.
Cụ thể là gì vậy bạn. Đúng là google map của 8700 chỉ để chém gió thôi. muốn chính xác bác phải dùng các loại máy có hỗ trợ GPS.
cứ phải gọi là cực kỳ tốn dung lượng, e phải chơi lúc sim còn 200đ ko thì chắc chết.mà hình ảnh thì như xem trên mạng, bác thích nghịch thì xin mời 😁
cac ban cho minh voi minh cai roi ma ko dung dc >cac anh em giup voi
mấy bác cho em hỏi chút về google maps nhé
làm như nào để cập nhật bản đồ mới vào đây nhỉ
em thấy cái bản đồ có cũ quá
có 1 số đg ko có ở đấy thế mới chán
bác nào biết chi em với nhé
mà em dùng ko thấy chính xác gì
em đang dùng ở bb 8700c
mấy bác jup đỡ em nhé
thanksssssssssssssss
muốn câp nhật thì bác tìm phiên bản mới rồi cài đặt qua BDM như bình thường, e cài bằng cách này do k tìm được mục update trong google maps.
do 87 k hỗ trợ gps nên k thể chính xác được, chỉ tương đối với nghịch chơi thôi.
của em dùng 87,thấy cũng đúng mà.Ngồi cổng parabol thấy đúng luôn.
pqtuan17
ĐẠI BÀNG
14 năm
cập nhật thì các bác vào Brownser của 87, gõ địa chỉ : http://m.google.com/maps, tải trực tiếp bản mới nhất từ đó cho nhanh.
mrvodanh
ĐẠI BÀNG
14 năm
lạ nhỉ, mỗi lần dùng đều load data mà sao dữ liệu không tự cập nhật mới hả các bác
iLeo
CAO CẤP
14 năm
dữ liệu muốn cập nhật thì phải đợi anh google cập nhật bản đồ mới cho Việt Nam, cái này thì phả lâu lâu mới có. Google map theo mình định vị khá chính xác dùng định vj qua cột BTS và qua cả GPS thì thấy chả khác nhau là mấy, nhà mạng nào càng nhiều cột BTS thì nó định vị càng chính xác, tuy nhiên bác nào nghịch nhiều thì cũng dễ cháy túi lắm đấy😁
Angel207
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phần mềm này định vị qua cột BTS độ lệch khoảng 800m trong khi qua GPS chỉ khoảng 3-15m thôi. Độ chính xác của GPS tùy thuộc bạn đang ở ngoài hay trong nhà nữa. Nếu bạn ở trong các building thì độ chính xác không cao.
Minh thay dung google map nay rat hay,do chinh xac so voi tri thuc of minh thi trong khoang chu vi vai tram met vuong,noi chung minh thay ko den noi te lam.thu so sanh xem bb 8700 va may dt khac bang gia tien co chiec nao qua mat duoc khong nhi, bb 8700 pin:23e8818b

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019