Cài iTunes hiện lỗi "iTunes + QuickTime"

CANDY0125
28/4/2011 2:51Phản hồi: 11
Cài iTunes hiện lỗi  "iTunes + QuickTime"
Máy tính e ko biết bị gì nữa, tự dưng lâu lâu lại giở chứng, xuất hiện 1vài chương trình báo lỗi khi cài đặt. Muh đau nhất là bị ngay cái iTunes e vô cùng cần thiết.
Cứ hễ setup được 1 tí là hiện báo lỗi sau :

Máy e ko có ổ đĩa nên cài lại win khá khó khăn, phải đem ra tiệm cài, em cũng mới cài lại win cách đây khoảng hơn 1th,chưa cài ứng dụng gì nhiều, các bác chỉ giúp em cách nào để khỏi cài lại win ấy nhé!
Đây là các chtr hiện có trong máy e :

Mong các bác giúp giùm em!
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thứ nhất bạn xem lại dung lương ổ cứng còn nhiều không, thứ 2 khi cài bạn chọn nguồn khác thử đừng chạy vào nguồn mặc định, no báo lổi đó vì nguồn cài ko chấp nhận, máy bạn là notebook phải không?
Mình xài Lap DELL
Ổ cứng trống 6,7 GB
Mới click vô iTunes chạy dc tí xíu là báo lỗi rồi, chưa hiện tới phần chọn nơi cài bạn ơi !
Muh mình thấy thông tin yêu cầu hệ thống cùa iTunes nhẹ hĩnh hà >"<
Mặc định iTunes cài trên ổ C, bạn xem ổ C còn Free ko?
là ổ C trống 6,7GB đó bạn
hĩ, hình như out wifi nó tự down = GPRS hay sao áh, wa nay ko có xài đt muh thấy mất 50k
Tắt đt , ngủ 1 giấc dậy mở lên lại, lất sau kiểm tra TK lại thấy bị trừ $ tiếp

Ai biết giúp mình với 😔(
1. Phải rồi, ko có Wifi là nó xài GPRS/3G 😃 Bạn cài thêm SBSetting để Off hết mục 3G/Data đi cho khỏi ảnh hưởng :p
2. Còn lỗi kia do lỗi HDH Win, bạn search cách cài Win bằng cách dùng USB cắm vào như mình thấy ngoài hàng xem. nghĩa là thay vì dùng đĩa cài - máy bạn ko có ổ đĩa, thì dùng USB chứa bộ cài win
Anh vui lòng cho hỏi. E đã cài dc iTunes trên máy #
Muh mấy cái app down = wifi trên store nó vẫn hiện đang chờ - đang tải
Khi cắm cáp và sync thì nó k cho xoá, vì nó ẩn màu xám
chỉ những app nào down xong rồi, nó hiện màu lên, click vô mới hiện chữ X để xoá, vậy làm sao xoá đi đc hả a ?
Bạn tắt hết các kết nối mạng, tắt cả song ĐT - để qua 1 đêm Repring hay khởi động lại máy xem 😃
có chtr nào thay thế dc iTunes k bạn ?
Mình tìm dc 1 cái "91 PC suite for IPhone" muh nó load mấy ngày chưa setup xong >"<
Giúp em với 😔(

Khi e cài đặt chương trình itunes thì máy tính cứ báo lỗi này là sao vậy? "do you not have sufficient privilegensto complete this installationfor all users of the machine. log on as an administrator and then retry this installation" giúp e với .... plz
Bạn ấn All Ctrl Delete để ra Task Manager roài vào User chọn Log Off cái User đang dùng & vào lại bằng quyền Adminstrator xem 😃
dùng quyền administrator để cài đặt
dùng win 7 hay vitsa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019