Cài thử Google Mobile Service trên Mate 30 Pro: xài bình thường (cập nhật: giờ hết được)

Trung Dt
27/9/2019 10:17Phản hồi: 227
227 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Truong.ld
TÍCH CỰC
5 năm
Cài được nhưng ko cập nhật chắc giống như BBOS ngày xưa thôi, cài được nhưng trên chplay cài vẫn bị hạn chế, kiểu như chạy giả lập, còn cái này android gốc chắc ko sao
File ngoài cài nguy hiểm bỏ bu ra 😁 chả ai biết đc mấy file đó có sạch hay ko :D
duc_knight
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy đẹp
I'm Bad Boy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hay đấy
tdduong17
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cho hỏi việc đồng bộ danh bạ trong contact list có ok không? Mình từng dùng Redmi Note 5 bản nội địa, cài GMS được nhưng cái danh bạ thì trục trặc hoài
Coi chừng bị khoá.
vumobi11
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao phải lòng vòng với cái giá mua đc cả galaxynote 10
Kabm
CAO CẤP
5 năm
@vumobi11 giá ngang Note 10, tính năng, chụp ảnh ngang Note 11-12!
@Kabm Chắc hơn note 10+ đc cái chụp ảnh và pin.
Chứ tính năng thì còn ngửi khói note 10
nathai
TÍCH CỰC
5 năm
@thanhtuantvc Đừng tranh luận với con seeder này làm gì mất tgian 😆
vumobi11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Kabm Chụp anh chỉ là 1 trong nhiều tính năng. Nếu chỉ mua cái cam thi làm con DSLR con rẻ hơn chụp ngon hơn nhiều
@thanhtuantvc Nó là seeder chuyên nâng bi đó bác, rep làm gì mấy tên cuồng khựa 😆)
PeterTT
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói thật mình ko chê hàng mấy a TQ. Mà chẳng qua là ko thích dùng bất kỳ sản phẩm nào từ nhà sản xuất nào của anh hàng xóm (Trừ ko có hàng thay thế). Mà bỏ hơn 20T để mua nua thì chịu. Đó là quan điểm cá nhân mình thui. Mỗi người mỗi suy nghỉ. Nhưng đối với mình ko thích. Hii
vvt03hp
CAO CẤP
5 năm
Đc đó
Kabm
CAO CẤP
5 năm
Note 10 bán cả tháng trên toàn thế giới mới được 1 triệu cái. Mate 30 chỉ cần 3 giờ! Kinh khủng!
@Kabm Với note 10p thì m30p còn mệt mỏi dài với nó về doanh số đấy bác, m30p đang có quá nhiều trở ngại, và dù nó thuận lợi vẫn chưa cùng phân khúc được yêu thích rộng rãi như n10p đâu.
Tụi kg biết xài nên cứ lo sợ vậy đó. Giá ngon là chiến tốt nhé. Chỉ có điều giá kg ngon, chưa tìm ra lý do để phải nhất thiết chọn con mate này. Chứ nếu đã yêu rồi thì vô tư đi, Android mở vô hạn đối với GMS nên yên tâm mà xài.
Nhìn kết quá
ducpt1012
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích hợp dân vọc sĩ, kỹ thuật là chính. Chứ bỏ ra 1 số tiền lớn mà phải chạy dịch vụ ko chính thức.
Vu Huynhtuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thật sự không biết sẻ dùng được bao lâu hay 1 thời gian lại ko tương thích ...
Chưa biết tiếp theo sẽ xảy ra vụ gì nữa, đang căng thẳng nên chọn sp này không đáng.
Nói chung vẫn thấy có gì đó rủi ro,mà mình chưa cầm e nó trên tay trãi nghiệm nên mình chưa bl gì về e nó,ngoài hình thức và cấu hình camera thấy e nó cũng ngon chán nhân rất tiết bị cấm vận,cái này mà giá ổn ổn mua,về tải từ bên thứ 3 như ad thì cũng đc,sài trãi nghiệm
Aston Xeon
TÍCH CỰC
5 năm
Vui như thời mua máy tính về cài win ..... rồi phần mềm ..... tự cài ấy nhỉ
@Aston Xeon Máy tính giờ cũng thế mà bạn.
longmaster00
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hóng
Thấy giá XT tầm 23 củ thì chơi SS N10+ sướng hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119