Cài từ điển Anh/Pháp/Đức/NaUy/Việt - Việt cho Kindle App trên iOS

syberia
18/9/2014 13:37Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

asimor
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác ơi, sử dụng cách này cho Google Play Book được không ạ?
hay, mình sẽ mời mấy đứa trong lớp tải về
thaivg
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã làm được với iPad 4 cài 8.0. Cảm ơn bác chủ topic nhé!
Mình đã làm được rồi nhưng cứ lần sau đọc là kindle lại bắt down từ điển lại. Có cách nào để ngắt kết nối kindle với 3g và wifi không để nó không bắt down lại không. Mình dùng Iphone 3g
thichpepsi
ĐẠI BÀNG
9 năm
No bat nhap Email voi pass gi vay bac ?
Mình đã làm như hướng dẫn, và đã chép được file cần thiết vào mục Ebook nhưng mà dùng không được. Nó vẫn hiển thị cái Anh - Anh chứ ko có Anh - Việt. Điểm đáng lưu ý là lúc copy vào mục Ebook có một file tên giống với file của mình nằm sẵn trong đó, mình xóa cái có sẵn và chép cái mới vào. Ad có cao kiến gì không? chỉ với
@daiquocviet06 Mình thử vẫn ổn. Bạn nên kiểm tra lại các bước, lưu ý file chép phải chắc chắn trùng tên từ điển có sẳn nhưng nội dung thì là cái từ điển khác.
khanh090
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác ơi có Trung- Việt ko ạ
linhduon55
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao nó cứ bắt phải nhấn full definition mới hiện ra nghĩa vậy, có bác nào chỉnh đc cho nó hiện ra nghĩa luôn như cái hình đầu bài hướng dẫn không 😔
kukienx8
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho em hỏi cái mục Kindle > Library > Ebooks nó nằm ở đâu vậy. Của em còn không thấy cái Apps(User) nữa 😔 Em dùng iTools.
Minh ko thây mục Kindle > Library > Ebooks 😔
LuanTG
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy mình chưa jailbreak dùng cả iTools và iFunbox version mới nhất cho MAC đều ko tìm thấy chỗ để copy file qua. iPhone mình đang chạy iOS 8.3. Ai biết giúp mình cái, cảm ơn.
betiteo
ĐẠI BÀNG
9 năm
làm sao cho chữ trong dictionary nó nhỏ lại đc vậy mọi người, cứ toàn phải nhấn full definition không à...
betiteo
ĐẠI BÀNG
9 năm
làm sao cho chữ trong dictionary nó nhỏ lại đc vậy mọi người, cứ toàn phải nhấn full definition không à...
anhkhoajp
ĐẠI BÀNG
9 năm
@betiteo đang có câu hỏi như bác này !
anhkhoajp
ĐẠI BÀNG
9 năm
@betiteo đang có câu hỏi như bác này !
VUHEO
TÍCH CỰC
8 năm
mình có cái iPad chạy OS 9.1, có ai có cách nào truy cập file trên nó để chép cái tự điển này vô không vậy. Máy mình chưa có JB và mình cũng không muốn JB vì không có nhu cầu gì
@VUHEO cùng câu hỏi
chip_dep_zai
ĐẠI BÀNG
8 năm
sao mình không thấy file Kindle nhỉ. máy mình 9.2 chưa jailbreak. có ai biết không
kukienx8
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình jailbreak rồi vào iTools cũng không thấy cái mục Kindle > Library > Ebooks ở đâu cả.
Cũng giống như bạn, mình không thể tìm thấy Kindle > Library > Ebooks. Các bạn trên tinhte làm ơn hỗ trợ giúp mình với. Cảm ơn các bạn nhiều!
xEza
TÍCH CỰC
7 năm
Có ai làm đươc ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019