Cài ứng dụng cho máy ios miễn phí không cần Jailbreak, không cần đăng ký

trankien183
1/10/2015 7:37Phản hồi: 1.702
Cài ứng dụng cho máy ios miễn phí không cần Jailbreak, không cần đăng ký
Hiện tại không có nhiều kho tải ứng dụng hỗ trợ cài đặt cho các máy chạy hệ điều hành iOS bao gồm các máy iPhone, iPad và iPod. Để cài được các ứng dụng miễn phí thì bạn có thể vào iTunes của Apple nhưng yêu cầu bạn phải có acc của Apple và mỗi khi cài đặt đều phải nhập mật khẩu rất khó chịu cũng như bạn chỉ có thể tải được các ứng dụng miễn phí trên kho iTunes, những ứng dụng và game có phí bắt buộc phải mua mới có thể sử dụng được, việc mua ứng dụng trên chợ iTunes không phải là điều dễ dàng với người Việt Nam khi nó yêu cầu bạn phải có thẻ Visa mới có thể thanh toán được. Có một cách khác là Bạn có thể cài đặt ứng dụng từ kho apps ngoài iTunes nhưng hầu hết các kho apps đều nằm tại nước ngoài, tốc độ tải apps khá chậm và máy bạn phải Jailbreak để có thể cài đặt được những ứng dụng này, hoặc bạn phải mất thời gian để đăng ký cũng như phải cài đặt thêm kho tải cửa bên thứ 3 rồi mới có thể tải apps cho điện thoại chạy iOS.

Vì vậy NewApp.vn ra đời để khắc phục các điểm hạn chế của những nhà cung cấp trên với những tính năng ưu việt như :
1 - Hỗ trợ cài đặt mà không cần Jailbreak máy ( Jailbreak máy đồng nghĩa với việc mất bảo hành Apple )
2 - Không cần đăng ký tài khoản , Bạn không cần phải đăng ký bất kỳ tài khoản nào mà vẫn được tải apps và games miễn phí.
3 - Tải apps mất phí trên iTunes miễn phí tại NewApp.vn, Bạn không cần bỏ ra bất kỳ 1 đồng nào mà vẫn tải được nhưng games và apps mất phí trên iTunes của Apple.
4 - Server đặt tại Việt Nam cho tốc độ tải cực cao.
5 - Không cần cài thêm ứng dụng hỗ trợ để tải và cài đặt apps như các bên cung cấp khác, bạn chỉ đơn giản là truy cập vào NewApp.vn là đã có thể tìm kiếm các apps và cài đặt hoàn toàn Miễn Phí tất cả.

6 - Không có quảng cáo, không có virut vì bạn không cần Jailbreak máy nên không sợ ảnh hưởng như khi đã Jailbreak.
7 - Ứng dụng và games được cập nhật liên tục đều đặn hàng ngày nên nội dung luôn luôn mới.
8 - Cài đặt đơn giản và dễ dang với chỉ 1 chạm vào màn hình.
9 - Không hỗ trợ tải file cài đặt trên máy tính, Newapp.vn chỉ hỗ trợ cài đặt khi Bạn truy cập bằng thiết bị iOS.

Quảng cáo

Quảng cáo

Với rất nhiều ưu điểm như trện Bạn hoàn toàn có thể yên tâm sử dụng và tin tưởng vào NewApp.vn kho ứng dụng, game miễn phí cho iPhone và iPad. Với khẩu hiệu "Free Mobile Content" NewApp.vn sẽ luôn luôn cung cấp tất cả mọi thứ miễn phí cho iPhone, ipad của bạn. Tuy đó Newapp.vn là một store apps thuộc cá nhân của Mình cho nên vẫn sẽ có một số lỗi nhỏ trong quá trình sử dụng .
Mình rất mong nhận được sự đóng góp ý kiến từ tất cả người dùng để ngày một hoàn thiện hơn sản phẩm phục vụ cho như cầu tải apps và games miễn phí của mọi Người.

Lưu ý : một số lỗi khi sử dụng sẽ thi thoảng gặp phải như
1 - Cài đặt apps sẽ báo ứng dụng chưa thể cài đặt lúc này, đây là lỗi hay sảy ra với máy chưa Jailbreak do ứng dụng đó chưa tương thích với
máy non Jailbreak, nếu gặp lỗi này hãy báo ngay cho Mình qua phần hỗ trợ để Mình fix ngay lập tức (tuy nhiên lỗi này rất ít sảy ra)
2 - Lỗi không nhận diện được thiết bị, Newapp.vn hiện không hỗ trợ tải file cài đặt về máy tính do dó Mình đã để chế độ nhận diện thiết bị, Newapp.vn chỉ cho phép bạn cài đặt ứng dụng khi sử dụng iPhone và iPad, iPod (do đó thi thoảng khi nhấn download trên máy iOS bạn sẽ nhận được câu trả lời không hỗ trợ tải file trên máy tính )
3 - Hiện NewApp.vn mới chỉ hỗ trợ cài đặt trên các thiết bị iOS, thời gian sắp tới sẽ tiếp tục hỗ trợ các thiết bị chạy Android.

NewApp.vn kho ứng dụng miễn phí dành cho điện thoại.
1.702 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁:D:D:D:D
kakuki
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trankien183 Bác Kiên có app QuickOffice cho Ipad ko cho em xin đi ạ. Em tìn trên newapp.vn ko thấy.
linhd7a7
ĐẠI BÀNG
8 năm
Up ủng hộ bác
@linhd7a7 lừa đảo kêu miển phí mà bắt đóng 250k mới cho tải,,mấy ung dụng đo trên 90% appstore đã miễn phí rồi ae đưng dại
@linhd7a7 lừa đảo kêu miển phí mà bắt đóng 250k mới cho tải,,mấy ung dụng đo trên 90% appstore đã miễn phí rồi ae đưng dại
@LacTroi19 Thì Bác lên Appstore mà tải 😆 Ai bắt mua mà vào đây mà kêu đừng dại 😃)
Còn Em chỉ nói cho Bác là 99% ứng dụng trên NewApp.vn là mất phí trên Appstore.

Và NewApp.vn vẫn duy trì miễn phí 1 số lượng Game App nhỏ ở đây : https://newapp.vn/free/

Thứ nữa Topic này tạo từ năm 2015 cách đây đã 2 năm rồi, hiện giờ chính sách của Apple đã không còn dễ dãi như cách đây 2 năm. Chả ai mất công bỏ cả đống tiền ra mua để cho Bác sài free nữa. Thứ 2 Tôi đã tạo 1 topic mới hoàn toàn và bỏ topic này từ lâu.

https://tinhte.vn/threads/newapp-vn-gioi-thieu-giai-phap-cai-app-cho-may-non-jailbreak-khong-bao-gio-crash.2589852/
@trankien183 =)) chủ topic nên sửa lại tiêu đề đỡ bị nói lời cay đắng chỉ với 250k 1 năm hay đại loại gì đấy sẽ được sở các ứng dụng ..... 😁 căn và sưa tại vì bỏ 250k vì chủ thớt bỏ mỗi năm 99 đô để thuê chứng chỉ apple :D nên giải thích rõ mọi người nó đỡ hơn :D
NguyenHung75
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nghe có vẻ hấp dẫn đây,sẽ thử và cám ơn bạn rất nhiều
@NguyenHung75 Vâg, cảm ơn bác ^^
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::p:p:p:p:p
Hay lắm bạn ơi. Cố lên
@thualahay Cảm ơn bác ạ, làm free nên chỉ cần sự ủng hộ của các bác thôi ^^ :p
@trankien183 của e bị đky vs đnhap k tải đc
Đánh dấu , chờ sự phản hồi của các thánh
@pvt0110 Dùng thử luôn đi Bác, mất gì đâu ^^
😁:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:rolleyes:
😁:D:D;););););););););)
brotherbui
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhấn vào download nó chả có dấu hiệu gì bạn ơi
app nào bác ơi, chắc do mạng chậm thôi, vì mọi người vẫn dùng tốt mà ^^ bác vui lòng thử lại
brotherbui
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trankien183 Ứng dụng nPlayer bạn ơi. Ko tài nào tải được, mong bạn fix sớm
@brotherbui Vẫn cài đặt bình thường mà Bác ơi, khôg biết bác dùng máy nào và ios bao nhiêu
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:😁
brotherbui
ĐẠI BÀNG
8 năm
máy mình iPhone 5, iOS 8.4. Hay là do mình đã cài sẵn một bản nPlayer cũ trong máy nhỉ? Giờ mà xoá bản cũ đi lại mất công copy lại nhạc
@brotherbui Em thử trên 2 máy rồi, đều chưa jb cả, cài đặt và chạy tốt Bác ạ.
Vào cài đặt chung - không tìm thấy cấu hình đâu các bác ah. Giờ làm thế nào
@theboylegendsl1992 Bác ios 9 ah ?

ở ios 9 chú ý phải vào như sau để có thể sài app:

@theboylegendsl1992 em cũng y như bác này! vào cài đặt chung k thấy cấu hình đâu ý? mod xem hộ cái :sosad:
Không có App mà phải vào web sao bác
@hoanghaiphd Em là cá nhân làm vì đam mê chia sẻ cho Anh Em cùng dùng thôi mà Bác, không phải công ty hay tổ chức gì nên kinh phí hạn hẹp Bác ạ, thời gian đầu cứ tạm bằng web đã, nếu Em thấy nhu cầu lớn từ người dùng và đc Anh Em ủng hộ thì chắc chắn sẽ có bản app thôi Bác. Nhưng được các các Bác cứ yên tâm là apps được update hàng ngày và không cần JB máy vẫn cài tốt. Cảm ơn Bác ^^
@trankien183 cua minh iphone 6 9.2 tim va ko stick vao dc Joint stock company gi gi vay ban.cai cai app nao no cung bao loi chua dong y
hung160990
ĐẠI BÀNG
8 năm
cho mình hỏi bạn chút
mình có backup mấy app bằng itôl ra
sau đó cài vào máy khác thì nó đòi hỏi pass của acc tải app đó
vậy làm sao mà có thể k cần pass vậy
máy mình đã jb r
@hung160990 Phải có tool để cr@ck Bác ạ, nhưng việc cr@ck xong lại bỏ sang máy khác chưa jb lại không thể cài đặt. Và việc này rất mất công và không hiệu quả. Bác cần app nào bảo Em 1 câu Em sẽ làm giúp bác.
hung160990
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình thắc mắc vậy thôi
chứ máy mình jb rồi
tại có nhiều app backup bằng nick khác
giờ nick đó bị khóa rồi nên không nhập được nữa
mà tìm giúp mình game Brick bản pro với
mình có bản backup của nick khác giờ k cài được
hung160990
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trankien183 mà mình vừa cài xong bản này thì nó lại k có xếp hình
bản mình trước dùng là 4.2.1
bạn có bản này k
@hung160990 Bản cũ rồi không lấy được Bác ạ, Bác thông cảm nhé.
hung160990
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trankien183 mình gửi file ipa cho bạn ..... hộ mình nhé
hoặc ..... có dễ k thì giao lưu với mình
@hung160990 Gửi file backup ngày từ máy ra thì không được đâu bác ạ, vẫn dính bắt nhập ID và Pass
Hên cho bác nhé 😃 Bác click vào nút "Phiên bản" và chọn bản 4.21 để tải về nhé. Bản này có game xếp hình 😃
https://newapp.vn/ios/app/classic-brick/
hung160990
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trankien183 Nplayer có cách nào làm full chức năng k bác ơi( bản 3.0)
Nhiều khi xem file dts nó báo phải mua
Mà nplayer của bác bản 3.0 là chuẩn r
Còn bản 3.1 thật ra là bản 2.6.5
@hung160990 Vâng để EM nghiên cứu, thực ra Em chỉ làm lúc rảnh nên không có đủ time kiểm tra tất cả các game ứng dụng.
lightinrain
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ủng hộ Newapp.vn hết mình,,,quá đơn giản,vào là tải ngay,cài đặt tự động ko phải rườm rà,download nhanh,chưa thấy app nào báo cài lỗi,m tìm tải game khủng cỡ vài GB nhung còn ít,mong sẽ sớm update...;););)
@bitis06 App này nó bắt mua in-app nên Em không làm gì được Bác ạ, Bác thông cảm . Nếu máy Bác đã jb rồi thì còn có cách khác để mua full nhưng miễn phí, còn chưa jb thì hết cách 😃
lightinrain
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trankien183 Tks bạn đã support hết mình..đã tải và test ok app này :https://newapp.vn/ios/app/street-fighter-iv-volt/ 😃

...và mình vẫn bị báo lỗi khi cài đặt app https://newapp.vn/ios/app/need-for-speed-most-wanted/

P/s:máy m ip5 iOS 9.0.2 vẫn chơi đc 2 game này bt,hiện phải dùng 25pp cài đặt tạm nhưng lâu lâu bị văng ra phải cắm máy sync lại.:oops:
@lightinrain Em lại ko có máy chạy ios 9.0.2 , Em test trên ipad air 2 chạy 8.4 chưa jb và ip 5c 8.1.2 đã jb thì 2 con này đều ngon. chắc lên 9 nó bị lỗi. ^^
@trankien183 Help me. 9.3.2 ip6 tôi không tìm thấy Hồ Sơ trong phần cài đặt chung
bitis06
TÍCH CỰC
8 năm
Thử cài mấy app, lúc mở ta toàn báo lỗi này. Ko xài được. Os 9.0.2. ImageUploadedByTapatalk1444581563.061645.jpg

From Apple.
@bitis06 Làm theo hướng dẫn này bác ơi, đấy không phải lỗi đâu ^^!
https://tinhte.vn/threads/cai-ung-dung-cho-may-ios-mien-phi-khong-can-jailbreak-khong-can-dang-ky.2513277/page-2#post-45961046
bitis06
TÍCH CỰC
8 năm
@trankien183 Cài 7 app, dính cả 7 cái! Hix. Cả 7 cái ko tương thích! Choài! ( note 1: tuy nhiên lỗi này rất ít. - trích ghi chú tại #1)

FROM PP.S
@bitis06 Em hỏi lại bác đã làm theo hướng dẫn mà Em đã post ở trang 1 chưa ? ios 9 trở lên bị lỗi như thế, bác chỉ cần làm theo hướng dẫn của Em ở trang 1 là có thể sử dụng app bình thường, trên này bao nhiêu người cài đặt app nào cũng thành công, bác không đọc kỹ lại đổi do hệ thống của Em. mạn phép post lại hướng dẫn cho bác.

ở ios 9 chú ý phải vào như sau để có thể sài app:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019