Cài Windows trên máy tính Apple bằng Parallels Desktop 9

vuhai6
17/9/2013 9:36Phản hồi: 159
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ba
Bác ơi sao LINK down về k được vậy cho xin LINK khác được không ?
nhaque11
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình dùng destop core i5 8GB RAM 2 monitor đang chạy hackintosh MAVERICKS rất ổn.
Nay cài thêm parallel desktop chạy win8.1 rất OK. vậy là trước mặt mình có 2 máy windows và MAC cùng 1 lúc.
Mình thấy có lẽ giải pháp hay nhât.
Bác Vuhai6 cho mình hỏi làm sao để gở bỏ win trên paralles 10 vậy? Có phải gở paralles ra rồi cài lại sau đó cài lại win không vậy? thanks
Bác Vuhai6 cho mình hỏi làm sao để gở bỏ win trên paralles 10 vậy? Có phải gở paralles ra rồi cài lại sau đó cài lại win không vậy? thanks
mình đã cài đc win 7 64bit trên parallel, nhưng giờ mình muốn cài lại bản 32bit thì làm sao vậy mấy bác ?
longly89
ĐẠI BÀNG
9 năm
Anh ơi link down window về bị dead rồi ah? 😔
các bác cho em hỏi khi cài win ảo bằng phần mềm parallels thì win có nhận dc các thiết bị ngoài cắm qua cổng usb ko nhỉ
davidtrieu
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình cài thì bị trường hợp ko tìm thấy ổ cứng, mặc dù đã set 128gb, bạn nào gặp trường hợp này rồi, hướng dẫn mình fix với. Mình đang dùng bảng dùng thử
Screen Shot 2015-12-11 at 1.16.41 PM.png
maclife
TÍCH CỰC
7 năm
maclife
TÍCH CỰC
7 năm
@tobe2405 Sorry bạn. bạn vô tải lại dùm mình. Mình up nhầm bản lên web. Đã up lại 😔
@maclife thanks
motbuano
ĐẠI BÀNG
7 năm
@maclife Bạn ơi cho mình hỏi mình cài cái parallel bản 12 giờ ko còn copy qua lại giữa win và mac đc nữa, cài tool box thì nó bắt active. :((

Bạn hỗ trợ mình với ạ
motbuano
ĐẠI BÀNG
7 năm
@maclife Bạn ơi cho mình hỏi mình cài cái parallel bản 12 giờ ko còn copy qua lại giữa win và mac đc nữa, cài tool box thì nó bắt active. :((

Bạn hỗ trợ mình với ạ
hoasua800
TÍCH CỰC
7 năm
Mình cài trên Macbook air, ổ cứng chỉ có 1 phân vùng. khi chạy file .dmg bị báo "Parallels Desktop can be installed from disk image". Chẳng lẽ phải chia lại ổ cứng thành 2 phân vùng mới chạy được Paralledls desktop à? hay là bị lỗi ở đâu vậy các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019