Cảm biến vân tay của iPhone 8 sẽ nằm ở đâu? Bên dưới logo quả táo?

Duy Luân
22/5/2017 22:34Phản hồi: 183
183 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁 tháng 9 năm nay Apple sẽ tuyên bố phá sản và bán lại cho Bphone với giá 0 đồng ... ông Quảng cho biết.
em nghĩ nên bỏ luôn cảm biến vân tay như vậy mới khác biệt các bác ạ'
Thiết nghĩ nên bỏ logo táo đi thì mặt sau sẽ hết rối ngay
Cơ bản thì những gì đã lộ đã cho thấy bản kỉ niệm 10 năm của Iphone rồi. Giá đắt hơn bản thường vì nhét thêm cái tai nghe vào bán chung thôi. Hi vọng tới ngày ra mắt sẽ có thêm cái gì mới mẻ hơn
Kỷ niệm 10 năm hút máu, năm nay chúng tôi sẽ hút khô máu các bạn 😁.

Mình dự đoán năm này ip8 sẽ dùng oled độ phân giải 2k. 7s và 7s+ chỉ nâng cấp tốc độ và vỏ máy, dự là sẽ có thêm màu xanh blue coral :D
Có khi cách ông Sam đặt cái cảm biến vân tay lên em S8 nó còn dễ dùng với đỡ dị hơn kiểu này của hai bác Tim 😁

(Em không đề cập tới S8+ đâu nha hì...)
logo có vẻ đẩy hơi cao
Ai da. vậy bạn hơi lầm rồi, hàng apple càng mắc càng hút khách đó. ^^ mấy mẫu rẻ mới ế thôi. Như bản ip6 lưng xấu thế mà lúc mới ra giá 70-80tr người ta mua ào ào để up khoe trên fb đó. Hay như jetblack ko cần biết dễ trầy hay ko mà đợt đầu 90tr khan hàng.

Tóm lại người mua ip ko quan tâm cấu hình, ko quan tâm màu gì, miễn màu mới và càng mắc thì càng khoái vì mua về chụp hình post lên fb hay tự sướng mà.
@ragefighter Mềnh có bảo nó ế đâu mà bạn bảo mình lầm cái gì ... bạn có dùng MTTH ko vậy 😁
Đăt lên màn hình or dưới quả táo
tungbau
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thế là bye bye ốp à
bad_boy174
TÍCH CỰC
7 năm
Theo như mấy dòng chú thích trên hình thì
- dòng 1 logo
- dòng 2 là bề mặt bên ngoài
- dòng 3 là BP đại diện (大面) đại diện ở đây là âm Hán. Còn chữ BP là gì vẫn chưa rõ. Chả thấy dòng nào chú thích vân tay phía sau và cái hình cũng chưa nói lên dc cái gì hết. Dù sao thì nếu vân tay sau mà bất tiện như S8 thì đúng là điểm trừ cho Táo :-D
phải công nhận apple thay đổi thiết kế liên tục và đẹp quá. 6 lên 7 đưa dải ăng ten lên trên ( tuyệt vời ). 7 lên 8 quay ngang cam đưa cảm biến ra lưng ( hoàn hảo, quá khác biệt )
Câu trả lời chuẩn xác nhất: nút home sẽ nằm ở trên máy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019