Cảm nhận Cars 3: Một bộ phim mang nhiều hoài niệm

Nam Air
13/8/2017 13:26Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhdale
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chưa xem nhưng sẽ đi xem
Mình cũng thích Car 1, Car 2 hơi nhạt.
euxeon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết những chiếc xe xuất hiện trong phim ngoài đời có thật không nhỉ?
Xưa xem phần 1 mình rất thích phim này, phần 2 thì hơi thất vọng nhưng mình rất thích và mong sẽ được tặng một món quà gì đó liên quan đến phim này.
Đúng là nhanh thật, 10 năm rồi. Mình đã già ngắt nhưng vẫn mê hoạt hình. Đọc bài này nổi hứng xem lại cars 1 vẫn rất hay, pixar với mình là cả 1 bầu trời kỉ niệm: wall e, cars, ...
giapnv272
TÍCH CỰC
7 năm
tháng 8 này sắp ngày sinh nhật 3 tuổi cậu ấm nhà mình, đọc bài của bạn xong mình cũng muốn cho cậu ấy đi xem
xem xong phần 3 thì thấy phần 1 vẫn là huyền thoại, rồi đến phần 3 sau đó là phần 2
thai.huynh
ĐẠI BÀNG
7 năm
quá thích cuốn sổ hehe
Hic em đợi mòn mỏi để kiếm cạ đi xem
xuankage
TÍCH CỰC
7 năm
t thích Cars 1 đơn giản vì nó hay chứ chẳng vì mấy cái thứ mà người viết nói. phần này xem ổn
cars 1 thì quá tuyệt vời lúc đấy mua cái đĩa nhai đi nhai lại miết giờ vẫn con nhớ tình tiết. cars2 thì thua rồi, xem đúng 1 lần là cho đi luôn. cars 3 lúc xem trailer cũng cảm nhận được phần nào như cars1, hy vọng là không đến nỗi.
Bùi Lâm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói chung đối với mình phim hoạt hình đều hay hết hehehe.
Ngoài lề chút: sao các Ad tinhte sống ảo thể nhỉ, lúc nào cũng cmt và share lên Facebook. Mình đã bỏ dc Facebook gần 1 năm nay. Ko lẽ những người không FB như em không thể tồn tại trên tinhte này sao? Vẫn còn Email, vẫn còn info member trên tinhte này mà.
Event tặng quà nào cũng bắt cmt & share fb. Các Ad làm em buồn quá ợ huhuhu.
Phần 3 này thì chưa xem còn phần 1 mình xem đi xem lại mấy lần rồi vẫn thích, xem từ hồi học cấp 2 vẫn hay xem kênh Disney, giờ thì lâu lắm rồi chả xem nữa.
Phần 1 e xem cũng tầm tết năm 2007 2008 gì đấy. Mẹ mua đĩa về cho xem. Nói chung phê. Giống như phim gia đình siêu nhân ấy.. Giờ cũng đc 10 năm rồi. Thích gia đình siêu nhân hơn mà mã chẳng thấy người ta làm phần 2
@Đặng_Tùng Gia đinh siêu nhân phân 2 sap ra rồi nhé, 2018 mới chieu
David.Le
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trước đây tôi cũng từng cố gắng thuyết phục con trai ngồi xem phim Cars, và thậm chí là gợi ý cho bé về những món đồ chơi có liên quan, nhưng có vẻ như là không đạt kết quả tốt lắm. Hy vọng rằng với phần 3 này thì mọi việc sẽ trở nên khác hơn.
dnghi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ông nhóc nhà mình cũng mê mấy năm liền, rồi bỗng dưng lớn tí hết mê, nhất là sau phần 2. Lần này phải tìm lại cảm xúc mới được.
Con mình phần 1 nó xem đi xem lại 1 ngày 2,3 lần, đồ dùng, đồ chơi gì cũng phải có hình mater, mcqueen mới chịu. Phần 2 nó xem rạp có 1 lần ko ý kiến gì, tình cờ HBO có chiếu lại nó cũng ko xem. Phần 3 này không có 4DX chắc chưa đủ hấp dẫn ku nhóc
Cars luôn đánh giá cao phần 1 hơn phần 2. Nhưng vân thích phim này
Khi xem Car 1, mình cũng chả còn trẻ nữa. Papa mình cứ la suốt vì cái tội có vợ con rồi nhưng vẫn xem hoạt hình. Nhưng kệ, giờ tới đời con, mỗi tuần cả nhà coi chừng 4-5 phim, trong đó ít nhất phải có 1 phim hoạt hình. Già mặt, già mồm, già thân xác, nhưng cái vụ hoạt hình, chắc không bỏ được.😁
5140560
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình vẫn chưa được xem phần 3, nhớ lại chục năm trước xem phần 1 đoạn cuối McQueen nổi hết da gà mắt rưng rưng 😆
xem lại lần 2 cũng vậy :p
P/s em thích cái cốc quá 😁:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019