Cảm nhận & chia sẻ kinh nghiệm YAMAHA Exciter 5 số côn tay

kecodon0077
27/4/2011 4:11Phản hồi: 59.894
59.894 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ae cho hỏi mình mới lấy con ex sao mà mới chạy thấy cũng ổn dọng nồi và hú ít mà sao chạy vài lên vài trăm cây là nó dọng nồi và hú còn hơn xưa nữa chạy tốc độ nào cũng hú cho hỏi tình tạng đó có khắc phục được ko mấy huynh
@heodidong Chuyện bình thường, ráng them vài nghin km nữa là êm à, chịu khó thay nhớt đều vô ( tranh thủ comment thêm vài phát nữa) 😔
datheon
TÍCH CỰC
11 năm
@banhbo1989 Hồi trước xe mình cũng thế, mua về hú inh ỏi. dc gần 2k km thì thay nhông hú, êm được gần nửa năm. sau đó hú như xưa. sau 10 km có giảm khoảng 30% => cuối cùng bán, lấy con rc đỏ, êm ru từ lúc phá zin tới giờ hơn 2k km rồi.😃
Nhìn ớn quá. K biết đang chạy mà nó chui ra vầy thì sao...
Chui ra r có chui vô lại hok a 😆
Chắc đang đi tốc độ cao, rồi rớt cái ắc giữ piston. Nên cây dên nó quơ
Dà :| 1 cái quơ đi tong mấy chai :">
View attachment 1159810

hậu quả này là do nó chơi nguyên cái thớt dày cui thì ít nhất là chích ắc + tay dên thêm mấy mm+lòng xoáy mỏng dánh..đang chạy nghe cái bùm...kkk
Trái tự do là sao zậy mấy a ? E hok hỉu cái này lắm. E tìm đọc r nhưng k rõ. Dà.
babyboy990
ĐẠI BÀNG
11 năm
@silentrider theo mình nghỉ thì trái tự do là cây dên chích đến khi nào ko còn chích nổi nữa còn lòng thì chắc xoáy đến khi maximum 😃
Ron lòng đó pa. Thớt đâu mà thớt. Với lại xoáy lòng thì chả ai đi mua cái lòng vixion về xoáy
, với lại theo hình thì piston đang nằm trên đỉnh
Ờ he, bạn nhắc mới nhớ. Trước giờ cũng chưa thấy cái lòng vixion
datheon
TÍCH CỰC
11 năm
Mình định đổi gió sang câm niền bản lớn. ae cho hỏi giá tổng thể căm, đùm niền, cặp vỏ khoảng nhiêu ? trungvic hay tinhanh không biết có k? loại vừa k quá sịn áh😁.
@datheon hơm thấy trên sạp vip biker để niềng gì 500k (hỏng biết 1hay 2niềng), căm thái 7màu thì 250k (cũng hỏng rõ 1hay 2bánh), nếu đi niềng lớn thì chắc lên vỏ 110lun, ông MiCồLin ấy 1tr9/1cặp. Giá sơ khảo thôi, anh qua Biker coi mí sạp báo giá, nó rõ hơn
😁
koi đỡ ghiền nha mấy huynh
@kiemdien003 Àk mình đua giải này rồi 😕
@UltimateRiderRC sặc cọp ở đây mà e hok bik, hehe a bỏ qua cho
@kiemdien003 =]] 😁
Có 1 cái lò xo để bốc thăm. 2 anh conchimnon87 & giangnguyen55555, a nào nhanh tay trích cmt này sẽ dành đc suất đổi lò xo này trc, a kia chờ đợt sau. Chi tiết... tính sau.

@giangnguyen55555 Xong, chú chim non đang giờ làm. Chia buồn:p
@kecodon0077 Trời oiiiiiiiiiiii...me từ bữa giờ..huhu..
@conchimnon87 Há há, trễ mấy phút. Avatar là mới makeup xong ha em ?
@conchimnon87 Thôi để a giải quyết luôn cho 2 đứa 1 lượt cho vui hén. Cho a... già kia đợt sau vậy, tại ảnh lu bu chắc gì hú ảnh ra đc.
Ok???
Tay dắt mờ chống vân tay nè mấy a 😃

@kecodon0077 Tự xử hả anh, nhìn cứng xe hơn. À, cái ốp pô anh sơn lại lần nào chưa, em bị trầy tè le rồi 😔
@Steven Chow 180K đóa, friend sơn 😃
Ốp Mã Lai hả, chưa sơn. Xe a toàn trùm... áo mưa ko hà
@kecodon0077 óe, xe em chuyến từ DL-SG chở thằng em nó làm toe như hoa rồi😔. Không biết dậm nhẹ bằng ATM nó đều không nữa, pô em cũng bị gỉ rồi. Tính sơn lại pô với cái ốp luôn
@kecodon0077
@haiphanit Muốn làm cái này đẹp thì nước sơn phải còn đẹp, ko bị tróc nhe. Vô hảng mua cái tay đặt mới đê...
Sáng mai có ai đi Phượt núi Dinh khong? 6h xuất phát tại cây xăng đôi ngã tư hàng xanh..
Ghệ anh nào:eek:
😁 anh... toàn chơi bất ngờ ;) khó đỡ thặc
anh hồi bửa kiếm sơn tốt hơn ATM phải k a! hồi chiều e lùng sơn bóng sơn vài thứ kiếm được chai này k biết a biết chưa ..e thấy tốt hơn ATM
vòi sịt nó ít hao vs đều hơn ! mắc hơn ATM 1 tẹo !
@giangnguyen55555 Mua đâu vậy? Giá nhiu cưng ?
Ok cám ơn anh nhiều...yêu anh quá!!!!!
Chơi nổi chút xíu a ơi😃. A có ở sg ko vậy?
@conchimnon87 Anh chưa xuống nữa, rầu muốn chết. Ở đây buồn bà thím,xuống phải nghía cái ngoại hình mới của em mới được.Sẳn rữa luôn ha kaka
@Steven Chow Xuống đây đeee...coi chừng cái cọng VX của a đó nha..haha
@conchimnon87 Nhắc làm nhớ xe quá😔,hôm về cẩn thận dựng chống đứng xếp hàng ngay ngắn rồi. Không biết có bị sứt mẻ gì không nữa,chỗ anh 10 chiếc xe hết 8 chiếc mông to rồi😕
e mua ở chợ kiêm biên ! giá hình như là 38k .. vì e mua đồ cho công ty ké vào hóa đơn bán lẻ luôn 😁 nên k rỏ lắm! ... cái vòi xịt ok lắm a ! k có bị cục cục như ATM! chất lượng thì e nghỉ cũng ngang ngang !
@giangnguyen55555 Cái này dùng để xịt dân dụng thoai chú ui. Xịt lên... hiện kim ko có đc 😔
Có 38K ko làm nên cuộc cách mạng rồi :(
@kecodon0077 Chính xác anh P. Chai ATM đó là của Nippon, cá nhân em thấy còn tệ hơn ATM, bóp mỏi tay chit mie, cũng văng cục ah. Hay tại mình gà hả ta? 😁
@caohuutrung A thấy ATM xài thì đừng nên tiếc khúc cuối, sẽ xịt ra cục. Cứ chai mới thì ra đều ngon lành thôi. Còn phụ thuộc vô skill của... thằng xịt nữa 😃
@kecodon0077 Em sanh dziên anh ui, chai nào gần hết em lấy ra...sơn lót 😁

Hì hục cả buổi cưa dc 4 cái lòng ra cho 4 chiếc :rolleyes:
@UltimateRiderRC [​IMG]
Phải máy R1 đời 2001 không ta ?
@princesilly Chính nó 😁 mà mình chả biết đời nào
@UltimateRiderRC Theo mình biết thì R1 từ đời 1998-2006 đều là 5 valves mỗi xilanh . Từ 2007 trở về sau mới là 4 valves 😃
@princesilly Òhm tks bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019