Cảm nhận nhanh HTC U Ultra: một HTC mới

Duy Luân
12/3/2017 1:33Phản hồi: 223
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VUHEO
TÍCH CỰC
7 năm
Chẳng có gì nổi bật ngoài cái giá rất hoang tưởng.
Fan của HTC bao lâu nhưng đành chia tay sau cái One M7. Cả thế giới được đổi camera do lỗi của nhà sản xuất nhưng HTC VN nhất định không, sau đó thì chỉ được đổi có giới hạn vài hôm rồi phải đổi tốn phí vì hết ... bảo hành.
tubao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đương nhiên là ngon rồi khỏi cần review trên tay chi cho mệt, quan trọng là giá không hợp lý thế thôi nên mới có chuyện "25 người đặt hàng trước tại Thegioididong 😁"
hangco
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói thật là nhồi nhét cho nhiều tính năng nhưng với cục pin 3000ma thỳ đc nửa ngày hết pin.
HTC = Hết thuốc chữa = Hết thuốc cứu = Hổng thể chơi... (chỉ vì cái giá ,ATSM quá HTC ơi)
mod nói cũng phải,nó ko cao hơn con E7e mới ra mắt.Nhưng con e7e đắt vô lý ,thiết kế chẳng hợp nhãn,nhưng nó đắt ngang ngửa con noet7 mà note7 có thiết kế hợp lý hơn ít nhiều cũng tạo cho ng dùng cảm xúc để mua hàng khi nhìn trên Render hay qua màn hình
review.Với lại Note7 ra đúng lúc đúng thời điểm của flaship,km cũng khủng để kich thích mua sắm bằng truyền thông chuyên nghiệp, còn htc U này sai thời điểm.Nên giá cả cao là vđ ko thể bàn cãi.
vipkp3
TÍCH CỰC
7 năm
Em là em nhìn thấy gióng A72017 phiên bản htc quá
KuTom1
CAO CẤP
7 năm
HTC làm liều à, sao nặn ra cái thứ bóng lộn hàng mã vậy?
hoale07
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái giá quá đắt, mua ip7 sang chảnh hơn
Mới lấy em Mi Mix. Nhìn em này thấy chắc chưa cần phải đổi ^^! tuy đúng là cam có phần hơi kém 😃
audi_r8_198
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khi nào giảm giá sốc rồi mua 😁
Không ham HTC cho lắm, huống hồ gì giá còn đắt nữa
5,5" - 5,2" = 0,3" = 0,762cm

Bác "khó tính" thật bác chủ ạ 😁 :D :D
@tuandung204 5,5" khác nhiều lắm nha
kem5213
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ tưởng là anh sam 😁
jimmyctho
TÍCH CỰC
7 năm
E chả hiểu sao cứ ai nói htc cũng nói mâý con cũ loa hay có bass. M công nhận con htc m7 loa cực hay. To ấm. Nhưng từ con m8 trở đi là loa to nhưng thiếu ấm, chả có bass bét gì. Nghe chát lòi tai. Nhưng nhạc chuông thì đúng là rất to
Tiền nào của nấy thôi mấy bác ạ. Cấu hình thế kia, âm thanh tốt chụp ảnh lại ngon. Còn gì hơn cho 1 cái điện thoại nữa.
DarkZ
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đề nghị mod @Duy Luân sau này nếu có làm mấy post dài như này nên để 1 cái kết luận, pros và cons để tóm lược nội dung bài đọc.
Kì này quên mất 😁 cảm ơn bác
duongctld
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sau 2 ngày nghiên cứu con HTC U Ultra này về nhiều khía cạnh thì em thấy nó hoàn toàn xứng đáng với cái giá, không gọi là rẻ nhưng ổn, còn các bác ý kiến về thương hiệu thì miễn bàn, HTC không chi nhiều tiền cho quảng cáo như Samsung, họ cũng chẳng phải thương hiệu như Apple
@duongctld
Mình đồng tình với bạn, khônng fai fan HTC nhưng phải công nhậnmột điều HTC nó buil android tốt. rớt va đập mà ko bị gì.
@Lily N cái này thì hên xui thôi bác, mình lâu lâu cũng dính
duongctld
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Duy Luân Sao lại hên xui bác, em đã xài 2 con HTC vài năm và test thử các kiểu, chỉ là ko thích review thôi. Cứ so sánh với S7 về độ bền thì sẽ rõ, so sánh luôn cảm biến vân tay và Độ nét camera nhé 😁
Cấu hình mượt camera tốt còn có quà tặng kèm thì giá như vậy là rất hợp lí rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019