Cảm nhận nhanh từ một người đi Yamaha Exciter 150 2014 qua Honda Winner X

V.Nghĩa
21/7/2019 10:51Phản hồi: 290
290 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sắp ngan tài ngan sức rồi
Ghét nhất kiểu pô này, nó sẽ thổi khói vào mặt người chạy xe phía sau.
sáng này đi làm mới gặp một anh chạy chắc đang đi rodai nên thấy chạy nhẹ nhàng. lướt qua thấy tiếng pô nghe cũng đc.
Đã từng chạy thử Winner và Exciter và đang chạy Future. 2 chiếc đó xách dép Furture về độ êm và ổn định
koang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@định mệnh con nhện Ổn nhất là khi chở vợ bầu ,con nhỏ ,mẹ già đi chợ. Thằng em mình bị bà già bạt tai vì bả té khi leo lên win vì cao quá.
Đang đi ex và có cho 2 con vẫn lấy ex. Nhìn tổng thể nó hài hòa ko ngùng ngoằng siêu nhân như bố winner. Máy móc thì tùy cảm nhận mỗi người.
htnvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Minh Sấm Sét Xấu đẹp thì bảo tùy cảm nhận mỗi người chứ máy móc mà cảm nhận nỗi gì
@Minh Sấm Sét Máy ráp indo với máy vn ráp bạn nói tùy cảm nhận mỗi người là sao :v
cái cụm signal là bác gắn thêm hay mặc định nó thế? nhìn nó hơi lệch với tổng quan.

Btw, Head bán con này đội giá bao nhiêu nhỉ, đang tính mua con xe máy mới mà xem giá Head với giá đề xuất hơn nhau gần 15m với con SH 150i ABS
KiênNX
TÍCH CỰC
5 năm
Con này phải dc thửa bởi tay các tay chơi. Chứ nguyên bản không gây ấn tượng mạnh.
Nhìn trước giống tay ga
koang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao mới mua mà các bác biết độ bền của dàn áo rồi nhỉ. Lại dễ xước sơn nữa chứ.
ThTrà
TÍCH CỰC
5 năm
Bro nên độ nút đèn kẻo vô quán nhậu có ngày răng môi lẫn lộn
@ThTrà Ai mà đập thì đập lại. Cái xe nó vậy mà.
Kal-el119
TÍCH CỰC
5 năm
Nghe lái xe côn tay mệt quá, có phiên bản Honda Winner X nào mà số thường ko vậy.
@Kal-el119 Qua tay ga luôn chứ xe số chi cho nó hơi mệt.
Kal-el119
TÍCH CỰC
5 năm
@viet net Hehh tại thấy con Winner này dáng ngầu ngầu.
vinhgc2005
ĐẠI BÀNG
5 năm
xét về độ vọt, độ êm ái thì nên chọn con X này hay con satria hả các bác?
@vinhgc2005 Thử rồi sẽ có câu trả lời.
@vinhgc2005 ga đầu nên chọn winner x
oe oe
ĐẠI BÀNG
5 năm
Buồn cho mình, fan nhà su. Đang cố để rước em bandit cho bằng ae 150, kkk
koang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@oe oe Đừng buồn. Mình cg vậy đây
_Smile_
ĐẠI BÀNG
5 năm
Độ lại đèn xi nhan BMW kiêu này vào an toàn hơn
melomane
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mịa ơi, chủ thớt đi chiếc EX cũ mèm 2014 rồi giờ chạy chiết xe mới tinh mà sao không sướng . Hỏi ông nào cưới vợ 5 năm rồi giờ có bồ nhí mà không ham . KAKA.
@melomane ok bạn, bài viết pr cho chiếe mới mua thấy ghê, thử mượn xe bạn test là bài viết khác liền, đa số ai pr xe mình mới mua đều khen hết lời. Bửa mình đi test xe Hoa lư thấy có nhiều điểm bạn chủ thớt nói quá sự thật, nghe là biết đang còn mê mẩn con xe mới
lordzedo
TÍCH CỰC
5 năm
bạn này cảm nhận giống y hệt mình, mình cũng đã được nhìn và trải nghiệm thực tế con này, dàn áo hơi ọp ẹp, nhưng tiếng bô nghe rất đã và tay ga rất nhạy, xe bốc, nhưng mà chạy mô tô quen rồi lần đầu chuyển sang côn tay Underbone (con Winner X là con xe côn tay underbone đầu tiên mình chạy) thấy xe nhẹ đầu nhẹ thân nên cảm giác không được đầm..😁
thank bác đã chia sẻ.
chà phải có công tắc đèn thì đỡ hao bình và đỡ mất lòng mọi người khi bị chiếu đèn vào mặt...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019