Cảm nhận nhanh TV 4K 84" giá 819 triệu của Sony

sonlazio
7/11/2012 3:44Phản hồi: 254
254 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thời buổi này chất lượng sản phẩm phải tốt chưa đủ, giá cả phải cạnh trạnh nữa.
Giá quốc tế của em LG là 20k usd và của Sony là 25k usd. Sony đem về VN bán giá trên trời, chưa nói đến tấm nền 4K là do LG sản xuất và công nghệ 3D thụ động cũng là phát minh của LG luôn.
Mình đang dùng TV 3D chủ động vì lúc đầu 3D thụ động xem phim sẽ bị giảm 1/2 resolution, nhưng khi lên 4K thì tương lai 3D phần thắng sẽ nghiên về 3D thụ động (kính 3D thụ động nhẹ nhàng và giá hợp ly hơn)
Cái giá thế này mà vẫn còn điểm chưa đạt nữa thì chắc 1-2 tỷ mới hoàn hảo😁
theo ý kiến cá nhân mình thì giá này khó mà bán được, chắc may ra được một vài cái, gần 1 tỷ một cái tivi? What the fuck??? Các đại gia sẵn sàng chi vài tỷ cho cái BMW or Lexus, thậm chí hàng chục tỷ cho một e rollroyce, larbo, hay một cái đt vertu, mobiado giá ngất trời, nhưng xế là niềm đam mê, là sự đẳng cấp, đ.thoại siêu sang là thứ có thể mang đi khoe của nhiều hơn, dân chơi, chứ cái tivi để ở nhà thì khó khoe được, cũng chẳng mấy khi các bố ý coi, 84inch cho gia đình thì quá lớn, cũng chưa có phim mà coi...
820triệu mà theo giá phim 3D hiện tại ngoài rạp thì mua được 10.000 cái vé, tính ra ngày nào cũng đi xem một lần thì 30 năm mới hết =))
mình là fan ruột của Sony và mình phải nói rằng mình không ưa cái giá chảnh chó của Sony từ lâu rồi :mad:
tivi khủng, giá khủng
truongpv
ĐẠI BÀNG
11 năm
gần 1 tỷ rồi. trời đất ơi
Đây là lý do sony bị lổ.Giá wá cao so vs giá trị thực của nó
Cái TV Sony này ở Mỹ hay EU bán 24000$ và LG là 20000$; vì LG được sx tại VN nên giá nó chỉ 15000$ thôi; Sony ko tập trung cho VN mà chỉ để PR là chính...!^^ Nhìn chung VN minh chắc bán được 2 cái Sony vs 10 cái LG là cao ^^
Hic, hơn mẹ con 4 bánh nhà em rồi. HIc
mua về thằng con mình đang tập đi. vác chén tới phang phát vô màn hình là mếu....
chắc để khoe hàng thôi chứ ko có ý định bán
shakalaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
đắt như sony o_O:eek:
dunglhq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chỉ chủ yếu là quảng cáo thương hiệu,chứ thương mại hóa đại trà loại này ở VNlà lỗ chắc,1 năm chắc bán được 1 cái là mừng rồi!
Con này mà xem JAV sướng phải biết =))
@Darkhunterno1 JAV hd chẹp chẹp :rolleyes:
Minh se mua chiec Tv nay, dem no ra Nga Tu So bat len de kinh doanh tra da chac cung du song qua ngay.
boygabg
TÍCH CỰC
11 năm
@bunochanoi Đủ trả tiền điện cho e nó thì có bác à
louis213
ĐẠI BÀNG
11 năm
mua về nhưng thực chất cái truyền hình ở vn mình ko thể phát huy hết đc khả năng của cái TV, về chắc chỉ để cop phim blueray vào ổ cứng r bật lên để xem thôi.vtc hd hay k+ ở vn chất lượng cũng thường thôi.
tớ thì tớ mua con 54 inc 30 triệu , còn lại lúc nào có phim hay ra rạp sem 300 inc cho sướng 😁
ken1435
TÍCH CỰC
11 năm
dạo này lắm tivi khủng nhỉ
con này sony sản xuất 3 chiếc (chứ làm nhiều ko ai mua lỗ chõng vó vì quá đắt): 1 cái bên Mỹ Obama đang dòm ngó, một cái đang để nhà ông Hirai giám đốc CEO sony, cái còn lại ở VN, ai muốn xài hàng độc thì xcmnđ đi 😁
jinjai
ĐẠI BÀNG
11 năm
không biết do công nghệ quá cao hay do tiền việt nam ngày càng mất giá . Hic. Nhưng nhìn đúng đẹp thiệt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019