Cảm nhận PowerAmp – trình nghe nhạc chuyên nghiệp dành cho Android

Duy Luân
19/3/2011 15:38Phản hồi: 288
288 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần mềm này quá tuyệt vời. Nghe nhạc rất là phê!
:eek: Gửi tặng bác nào chưa down được.
p/s: Nếu phát sinh lỗi trong quá trình dùng các bác chỉ việc remove rồi cài đặt lại là lại Ok ngay thôi.

http://www.mediafire.com/?hz6ltyw806ry0yw
(nhớ cài đặt cả 2 file nhé các đồng chí thân yêu)
Tiu dên trong ngày thứ hai. Tui SD Master card không mua được? Pay pal khi sign xong nó kiu chờ reply nhưng cho đến nay 5 ngày im re......... (3 lần rồi) kể cả mua trên Apple store của không?
pda191
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã dùng thử một số trình nghe nhạc trên android như PlayerPro, NGR... và thấy em PowerAmp này cho chất lượng âm thanh tốt nhất và quyết định bỏ 100 ra mua cái unlock của nó
ruckus
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác mua cách nào đấy T_T ?
duongmushi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không hiểu sao e cài phần mềm này cho desire
Âm lượng nghe rất bé
Chẳng bù cho phần mềm nghe nhạc mặc định, + tai iPhone đập thôi rồi
pda191
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình mượn cái tài khoản paypal mua 5 phút thì xong
ACE nào có soft gióng như : Screen dimmer ở bên iphone mà dành cho android cho mình xin nhé, cám ơn nhiều.
Mình xài PA nhưng tắt hết EQ và TONE vì muốn nghe âm thanh chuẩn của bản nhạc
nttnn175
ĐẠI BÀNG
13 năm
PM này + tai nghe mặc định (SE X10mini) thì N-XpressMusic chỉ có mà xách dép 😆
làm ntn để save được playlist của PowerAMP nhỉ?
mình flash lại ROM thế là đi tong cái playlist đã tạo.

P.S: đã tìm ra câu trả lời ở đây.
cuongnb
ĐẠI BÀNG
13 năm
em dùng acer e130 chay android 2.1. cài đặt từ bản 1.0 đến 1.4 đều ok . nhưng cứ mở chương trình lên, đang load file là báo avaliable. có bác nào khắc phục được thì jup e với . thanhss
Em k đam mê lắm về công nghệ.Kiến thức về đt thì rất dốt.
1 cái dt với em chỉ có mục đích nghe-gọi( hiếm khi chụp ảnh hoặc chơi game)
Nhưng nghe nhạc thì k bao jo có thể thiếu đc.
Lúc trc em dùng W950 cua SE.e rất thỏa mãn về mọi mặt.từ âm thanh-cách quản lý nhạc( cực kỳ đa dạng).ngay cả đến cái tai nghe cũng rất phê.em k bao jo bị đau tai cả mặc dù e nghe nhạc gần như cả ngày.kể cả lúc ngủ.Nhưng e đã làm mất em ý rồi😔

Hiện tại e đg dùng Atrix 4g của MOTO.Đây là lần đầu e tiếp xúc với Android và Market.
Em dg nghe nhạc bằng phần mềm cài sẵn trg máy và e rất bực mình.âm thanh chán.loa ngoài cũng k thích.quản lý nhạc sơ sài.
em hay tạo nhiều playlits để nghe cho phù hợp tâm trạng.thế mà lâu lâu.em tải thêm nhạc vào máy thì nó lại mất hết.(e cũng k biết mình đã làm gì sai nữa)mà mỗi lần thế thì chỉ muốn khóc thét.trg dt e co mấy nghìn bài nhạc.mỗi lần tạo lại playlist như thế thì chết luôn.
Em nghe mọi ng bàn về PA e như bắt đc vàng.e vừa cài vào máy nhưng em vẫn xin mọi ng tư vấn cho e thêm vài điều

1.Em nên mua tai nghe gì-giá cả thế nào(e vẫn là SV).máy đt của em lúc mua về k có tai nghe kèm

2.Mua bản quyền PA hơn hay mua bản unlock hơn.-và mua ntn( nhiều ng hỏi nhưng vẫn chưa có câu trả lời cuối cùng thì phải)

3.Nên dùng PA phiên bản nào

Em cảm ơn nhiều
Mình có cùng thắc mắc với em này, có ai giúp không........
Nếu có tiền bạn làm con tai nghe DENON, mình đang dùng con này kết hợp với power AMP, nghe phê lắm, mình dùng galaxy SL i9003.
@dangyenngoc Bạn dùng 2.0.7 của mình nè. Dùng lâu rồi. Nếu mua được thì bạn mua update thả ga. Mình chả biết mua thế nào nữa nên dùng chung vs a e cho vui. Máy mình cùi bấp mà PA vs Beat nghe cả ngày k ngán bạn ợ..còn cách ..... thế lào thì trong thớt có Hướng Dẫn chi tiết rồi bạn... Email đi mình sent cho.
Lexus350
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hieunguyen9392 Bạn cho mình 1 vé nhé. Email mình bmdung1vn@gmail.com
Cảm ơn bạn 😃
anvuitinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này là theo ý thích của từng người chú em ạ, đây là topic riêng của phần mềm này, mọi người đang khen, tự dưng chú nhảy vào chê. phần mềm này tuy giao diện không đẹp nhưng ăn đứt thằng ttpod với power mp3, tốt gỗ hơn tốt nước sơn chứ chú, im đi nhé
gửi cho thằng ôn hiepboy92
Hình như nhược điểm lớn nhất của nó là ko có hiệu ứng transperant
cái này nghe thì ok lắm lắm nhưng làm biếng cái khoảng active license quá chấm em nó 2 đ so với loa bth ^^ em nghe nhạc hơi khó tính các bác thông cảm dù gì thì nghe IPOD em cũng chỉ chấm 0,5 à (đáng lẽ 0 đ nhưng dc cái nó to hơn ng ta 😆
leo007
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chương trình chỉ là 1 phần thôi, chất lượng âm thanh còn tùy thuộc phần cứng, chương trình thánh đi nữa đưa vô nokia1100 thì chẳng ai nghe, nhiều đt xịn đi nữa nhưng nhà sản xuất kg đặt nặng tính năng giải trí nên không có phần cứng tốt nghe nhạc thì cũng bó tay, trắng đen như siemens sl45 thì nhạc cũng tuyệt, so sánh khập khiễng quá

---------- Post added at 12:12 AM ---------- Previous post was at 12:10 AM ----------

Ah quên bác nào có link down cho xin cái
..... được vài hôm lại bị blacklist.
Thằng này ghê thật, phải kiếm cách nào chỉnh sửa Registry không cho nó kết nối với server mới được.

Dùng soft này âm bass nghe ấm hơn so với chương trình mặc định.
Các bác thử qua App PlayerPro chưa?Em thấy nó ko hề thua kém Power Apm đâu😁
Link cho bác nào muốn đổi gió đây!
http://www.mediafire.com/?g426g1j861dgu17
đ
ây là bản mới nhất đó!bao gồm cả DSPPack2.0 và 12 skin cho các bác lựa chọn😃
Thử xem sao đây.
--------
PS: Trong đây sao mọi người lại chửa nhau như những người thất học vậy các bạn, có gì thì góp ý chân thành và đúng mực thôi tại sao lại cho nhau những lời cay đắng như vậy. Ý thích của mỗi người thôi mà đâu ai giống ai. Thật buồn khi thấy vào đâu cũng chửa nhau loạn cả lên.
d0ntcryb4by
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sau khi mình vào đọc topic và thấy tranh luậ của các bạn về App này.....trước đó đã thấy quảng cáo nhưng không thích lắm vì nghĩ TTPOD là nhất rồi nhưng khi quá tò mò vì những tranh luận này mình đã down về để được trải nghiệm thử .........
Cảm nhận của mình là trên cả tuyệt vời tuy giao diện không màu sắc như TTPOD nhưng phải nói âm thanh quá tuyệt........khi đã cắm tai phone nào thì hỡi ôi ........ tại sao trước kia mình ngu như thế này chứ hìhì.......
cái này em thấy ae có vẻ ca tụng,trước giờ cài 2 lần,đều nghe dở hơn nhiều so với soft Music gốc của máy nên remove liền!
- Mình cũng nghĩ vậy.
- sau một thời gian thử nghiệm thấy cũng bình thường thôi, Trình nghe nhạc mặc định của máy kết hợp với một cái tai nghe hàng hiệu và một bài nhạc hay về âm điệu và chất lượng Bitrate là quá OK rồi. Cuối cùng thì vẫn thấy cái mặc định là hài lòng nhất.
agree with u!
power đã cài mấy lần ,vừa nghe là thấy dở tệ,set EQ thế nào thì cũng dở vì đơn giản là trình nghe đã dở tệ.
Power amp mà bạn còn chê thì khó tìm dc pm nào nghe hay lắm, mình cũng nghe thử khá nhiều pm giới thiệu trên forum, cuối cùng kết amp đến mức mua luôn, vi ko có bản full để cài.
xài android mà chỉ nói tới powerA là còn thiếu rồi,còn soft cực mạnh,nhiều hữu dụng và rất rất nhiều tùy chỉnh,mạnh so với cả ngay với PC,tất cả soft nghe nhạc khác trên android đều ko = đc,tìm hiểu thử đi nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019