Cảm nhận Sony Xperia XA2 giá 6tr590: lâu rồi Sony mới khiến chúng ta thoả mãn như vậy!

zyzy1908
20/3/2018 5:17Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nnn1234
ĐẠI BÀNG
6 năm
xinh quá
tranjella
TÍCH CỰC
6 năm
ai thích chụp hình cứ mua, giá quá ngon. Con mi A1 được cấu hình với Android gốc, chụp hình xấu.
@tranjella Android của SONY cũng chả kém đám gốc là bao 😁 Mi A1 dù Android gốc nhưng cũng k phải là Update nhanh
@tranjella Android của sony gần gốc nhất đám k xài android one,go rồi
Lằng nhằng cái quả GPU của Helio P20 và S630, nói ko cụ thể, mời cao nhân chỉ giáo...
tranjella
TÍCH CỰC
6 năm
@abc_8989 chip s630 thấp hơn he p20, nhưng he p20 khi sử dụng không tương thích với game so với s630, vì nhà làm thường lấy cấu trúc của chip quadcom đa số
Cuong CHUNG
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tranjella 😁 3D con snapdrgon 630 ngang ngang 3D con snapdragon 650 nhé. Helio P20 điểm 3D so vs 625 còn chưa bằng 😃
@Cuong CHUNG Cỡ này chơi Liên quân 60 khung ngon. Con XA1 Plus ba mình xài chơi thấy hay bị khựng quá
Đọc cái tiêu đề xong nhìn xuống cái hình :oops: ....
Không biết các bác cảm nhận thế nào, chứ mình thấy con XA2 này làm mình yên tâm lắm. Mình đang phân vân chọn vài con khác cùng tầm giá, thấy cái viền XA2 là loại thẳng luôn, ít suy nghĩ lại.
@Cuộc sống tốt Vừa đi Nguyễn Kim cầm coi, thấy đẹp quá tính mua luôn mà không có hàng bán.
hthmobile
TÍCH CỰC
6 năm
Quá xấu
Zyzy có vẻ dễ thỏa mãn nhỉ
Hungtammao28
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lehungvifah Moto rung con này khủng lắm đấy bác!!!
Trong mấy ông chửi, được mấy ông cầm con này rồi.
Máy TQ tốt mà khen thì bảo nâng bi hàng tàu.
Con thương hiệu ok vừa vừa thì cũng bảo pr. Vậy vềại với hàng tàu đi. Đường nào cũng chửi.
l0v31
TÍCH CỰC
6 năm
@zyzy1908 Nhân sâm thì ít mà rễ tre thì nhiều zy ơi. Mấy ocschos phải snap 845. Ram 6g giá 1 củ thì ocschos mới hết ẳng
PhajmMinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vanson.nd Ko thấy đẹp thì nói rõ là theo ý kiến cá nhân là ko thấy đẹp, chứ cứ vào chê như kiểu cả xã hội thấy nó xấu ấy
vanson.nd
ĐẠI BÀNG
6 năm
@PhajmMinh Thì mình phát ngôn đương nhiên là ý kiến cá nhân mình rồi chứ có nói ai khác đâu
@zyzy1908 Ra NK cầm coi thích lắm. Mà zyzy có bồ chưa em để anh nộp đơn xin cua!
mrrua2112
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thẩm mỹ mình kém nên thấy xấu k tả nổi
ST610
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mrrua2112 Quá kém ấy
nokia 7 plus khi nào bán ? 😁
Cyril Lê
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nguyễn Kim có bán con này, cảm giác cầm sử dụng app mặc định rất ngon, mượt mà, cam quá ổn trong tầm giá, đen ở chỗ NgKim ko cho khách tự cài ứng dụng hay họ cài sẵn vài app từ Play store + bật wifi để khách vào test nên không rõ trải nghiệm app mình hay xài ra sao làm mình ngại chi 6 củ rưỡi hóng review chi tiết của mod Zy
king fox
TÍCH CỰC
6 năm
@Cyril Lê Đừng mua nguyenkim, tui ứa gan thằng đó lắm. Ứa cái đoạn đi bảo hành, cạch mặt từ hồi mua cáu PC của Hp. Chửi nhau với quản lý luôn nó mới chịu đổi.điên vl
Cyril Lê
ĐẠI BÀNG
6 năm
@king fox T thì thấy NK hậu mãi tương đối ok, nhất là đồ gia dụng tủ lạnh, máy giặt... còn đt thì ko mua ở đó, ko test dc ai dám mở ví ra @@
vietanhvpdk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chụy em, chỉ thích thỏa mãn, chẳng mấy để ý đến cảm xúc của anh em. Thật tủi thân
alecsu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sony khiến em thỏa mãn, cũng như em khiến anh thỏa mãn vậy @zyzy1908 ...(tks bài viết...)
sony tầm trung các đời trước bị lỗi cảm ứng với tỷ lệ cực cao, không biết giờ đã hết chưa.... 😔
king fox
TÍCH CỰC
6 năm
@quasimodo03a218 Hết rồi, xài L2 chips tàu mà ko chơi game thấy ổn lắm.hahahaha
duykhanhkthn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sẽ hấp dẫn hơn nếu sony đem mấy cái phím ảo ra ngoài màn hình
Camera... 1 số máy có OIS cho cam trước, trong khi cam sau cần hơn lại không có.
Xấu vcc
Ôi cái viền trên dưới, ế nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019