Cảm nhận về BlackBerry KEYone Dual - Sim (thị trường Ấn Độ) sau một tuần sử dụng...

31/3/2018 1:52Phản hồi: 505
505 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lviv
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái ốp Fashion cho Key One mua ở đâu vậy anh? Em search gg mà không thấy ở đâu bán cả. Mong anh chỉ giúp, cảm ơn anh
Eahleo
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Ốp này có chi đặc biệt mà giá cao rứa bác? Dùng có bền không? Nó là chất liệu da à?
@Eahleo Bằng nhựa cứng thôi, ko fải da, nom trên ảnh có vẻ hay nhưng thực tế xài mình ko thích :rolleyes:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Eahleo
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Thế có cái ốp nào cho KeyOne mà ngon bác?
KeyOne lên được Andỏid 9 không hay chỉ dừng ở 8.1?
@Eahleo Ốp ngon đúng nghĩa đen cho K1 chắc xài loại chính hãng, giá đâu như 450k trong hình, còn việc lên Android 9 thì mình ko có thông tin 😁

lioking
ĐẠI BÀNG
5 năm
Với nhu cầu cơ bản nghe gọi nhắn tin thì pin con này được khoảng bao lâu bác?
@lioking Tầm 2-3 ngày tuỳ tần suất xài, pin phụ thuộc nhiều yếu tố nên khó nói chính xác được khoảng thời gian sử dụng! Hơn nữa, nhu cầu & cách sử dụng mỗi người mỗi khác nhưng nếu mua chỉ để nghe gọi, nhắn tin đúng nghĩa đen thì xài tẹt ;)
dieuco
ĐẠI BÀNG
5 năm
Làm thế nào để hiện trường Company của người gọi đến khi có cuộc gọi đây các cao thủ?
@dieuco Mình chịu thua, ko biết cách 😁
Eahleo
TÍCH CỰC
5 năm
BB keyone này lên được Android mới nhất không anh em? Đang định mua 1 con RAM 4G màu vàng đồng còn 98% giá 2tr5 😁
@Eahleo Mình ko biết, thế thì khó nhỉ, chắc fải đổi qua model khác 😁
@Eahleo Muốn cày android mới nhất chỉ có nước mua google pixel thôi. BLACKBERRY mà mơ lên android cao thì e là lâu nhất trong thế giới android rồi.
@iPhonecafe Mình ko mơ, đủ dùng là ổn, với mình thì Android gốc của K2 cũng xài quá đã, ko giật lag như khối người hay kêu gào trước giờ! Chắc do nhu cầu của họ cài cắm khủng khiếp lắm mới thấy K1-K2 lag giật, với mình thì ko xi nhê chút nào 😁
lionkingA9
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Eahleo Google Pixel ko hỗ trợ thẻ nhớ nhưng hình ảnh, video lại được up không giới hạn trên Google Photos và giữ nguyên chất lượng. Với một người dùng bình thường thì dung lượng máy chủ yếu là ảnh và video mà
Eahleo
TÍCH CỰC
5 năm
Bật chức năng này như thế nào nhỉ? Chạm 2 lần màn hình 1 thời gian dài có ảnh hưởng đến màn hình không?
Eahleo
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Mình đang dùng BB KeyOne mà, Nova là cái laucher đó, cài cái double click khóa màn hình trên Nova Laucher xong, quét vân tay nó đòi PIN code, nhập 10 lần nó xóa cmn hết dữ liệu, phải cài lại từ đầu, tốn thời gian vãi nồi 😔
@Eahleo Đen nhỉ, danh bạ nếu đi theo Gmail hoặc sim, ảnh nếu đồng bộ lên Google Photos, clip nếu đã upload lên Youtube thì vẫn còn giữ được nguyên vẹn! Nhược bằng cả 3 thứ quan trọng trên đều ko đồng bộ và mất hết thì thành thật chia buồn với bạn 😁
Eahleo
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Có phần mềm chặn cuộc gọi nào ngon mà không đổ chuông không bác? Chặn số lạ luôn nhé. Ngày xưa phần mềm chặn cuộc gọi và ghi âm cuộc gọi trên Symbian ngon như thế nào thì đến Android nó cùi và tệ quá
@Eahleo Mặc định theo HĐH có chế độ chặn số, vô phần lịch sử cuộc gọi rồi bấm vào số bất kỳ sẽ thấy tuỳ chọn này! Còn phần mềm ghi âm thì mình đang xài app trong ảnh, bạn thử xem ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019