Cảm ứng thi thoảng treo trên ios 9.3 beta 3

se7venl0v3_198
18/2/2016 7:7Phản hồi: 19
Cảm ứng thi thoảng treo trên ios 9.3 beta 3
Như tít. Mình sử dụng thì thoảng đang mở ứng dụng or 1 cái gì đó thì khóa màn hình. Thi thoảng mở màn hình ra là bị đơ cảm ứng. Nút home vẫn bt. Cái này k biết do 9.3 beta hay là do phần cứng các bác nhỉ?

Xác nhận là do phần cứng @@
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hungsg888
ĐẠI BÀNG
8 năm
chi dang la ban beta thoi . Cap nhat lam zj cho no loi . Xuong ban 9.2.1 cho no on dinh ban a .
@Hungsg888 Dù là beta bản này dùng sướng cực bạn à. Pin trâu và k giật lag như 9.2.1
Hungsg888
ĐẠI BÀNG
8 năm
@se7venl0v3_198 pin trau hay kkok cung chi la cam nhan moi nguoi . co the voi ban no pin trau , nhung voi may bac khac chua chac da pin trau . Cung voi do la lag ung dung , v.v....
@Hungsg888 😆. Thì với mình nó là như thế mà
@se7venl0v3_198 Tin tôi đi. Thấy mấy ng dùng bản beta từ trước tới giờ đều khen pin trâu nhưng khi ra final rồi thì kêu như vạc 😁
@0904234xxx Đơn giản là beta với final nó khác nhau mà bạn. Bạn cứ dùng thử 9.2.1 1 tuần rồi lên thử bản 9.3 beta 3 là cảm thấy khác biệt ngay. Nhận thấy rõ là về khoản pin
Cũng bị như thớt
@khuatthelong Bạn cũng ở beta 3 à hay là bản nào vậy?
Beta 3 lun
Mình thị bị vấn đề mở khoá touch id nó mở xong khoá lại liền phải mở thêm lần nữa
Trc ở 9.1 thi thoảng cũng bị nhưng rất hiếm. Nên thử 9.2.1 vẫn bị nhưng cũng rất ít. Tưởng do ios. Sau đó lên 9.3 beta 3 vẫn bị. 2 hôm nay triệu chứng xuất hiện càng nhiều. Khả năng do phần cứng rồi bạn ạ
Cái này của bạn chắc do ios thôi. Bạn thử restore dfu cho sạch xem còn k
Thêm cái video cho nó sinh động
iphone 6 của mình không bị cảm ứng, nhưng touch id không nhanh, có khi mở mấy lần mới được. được cái rất mượt, pin rất trâu
@Thanh Phong Pro 6 với 6+ từ khi 6s với 6s+ ra là nó bị làm cho chậm thế đấy =))
Mình ko nghĩ do phần cứng

Vì trước khi lên beta 3 ko có triệu chứng này.

Chờ update mới xem sao
@khuatthelong Mình đang thử bỏ miếng dán cường lực ra xem nè. Từ lúc bỏ ra chưa thấy bị lsao. Khéo do miếng dán cũng nên
Tháo miếng dán ra vẫn bị @@
Bị y thớt. Thớt còn bị không? Phiền quá
vtdat1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Máy mình cũng bị. Tháo màn hình r lắp lại là hết. Chắc là do socket mh bị lỏng.
Mình xài gần hai tháng nay chưa bị lại. Mấy hnay bị một hai lần.
Nhà có hai máy thì đều bị vấn đề lỏng socket này. Cái kia thì màn bị nhoè luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019