[Camera] Đầu tuần này xem ảnh của ai? - Số 2

tuanlionsg
14/1/2013 9:5Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hình gì mà đẹp dữ vậy trời.:eek:
mình ấn tượng "Thiếu nữ VN" và bác khiêng gạch
mrsilen
TÍCH CỰC
11 năm
Ống tele khủng thiệt...ảnh đẹp quá...coi đi coi lại mà không chán.
nhtphong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không biết nói gì hơn 2 chữ Tuyệt Vời.
Mấy bức ảnh đời thương quá đẹp
Súng bự quá😁 .Ảnh thì đẹp miễn chê :oops:
3077
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy cái lò gạch ánh sáng thích quá 😁, trời cũng đẹp nữa, xanh ngắt chứ không nhờ nhờ như HN
thật là tuyệt vời, bộ ảnh thật là quá đẹp, đúng là mỗi người nghệ sĩ đều có một con mắt và cái nhìn riêng!

Ước ao được đi theo anh trong một chuyến do anh tuan_lionsg tổ chức cho thành viên tinh tế, được ngồi đò, được vào lò và được chụp những tấm ảnh ra trò!
chất
tata3355
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hình quá đẹp và súng to 😃
thích tấm thiếu nữ quá,anh chụp đẹp lắm 😃
tấm nào cũng đầy ý nghĩa : tình yêu quê hương đất nước,lạc quan trong cuộc sống...
Thanks a Hiển😃
hhhh1111
TÍCH CỰC
11 năm
tuyệt vời, bố cục, góc máy, thời điểm, quá xa level chơi bời của mình T.T
Đặc sản quê em

Quýt hay cam vậy? 😁
Bức tranh quê hương quá là tuyệt vời !
rubinguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ánh đẹp dã man
nam.gl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn,tôi thật sự cảm xúc...đến nỗi da gà,không phải sợ hải..mà thán phục..phải nói những bức ảnh rất tuyệt vời.
thexteen
TÍCH CỰC
11 năm
Nhiều bức ảnh đẹp đến mức ngỡ như dàn dựng @@
ĐẸp Quá
người bé mà súng to vậy chời 😁
ngsangmt
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn máy tấm hình này là biết máy ảnh thế nào rồi. Mình có cái 50D cùi bắp nên chụp không tài nào được như bác ấy cả! HÌnh đẹp mê hồn!
@ngsangmt Tự tin lên bạn, bộ ảnh này được chụp bằng một số máy ảnh, cũng bình thường như: các máy film cũ, hoặc số như Nikon D2x, Nikon D2H, Nikon D100, Nikon D70 ... chẳng hạn tấm "Giúp Mẹ" được chụp bằng D2H. hoặc như tấm sau đây trong nhiều tấm được chụp bằng Canon 40D:

@ngsangmt bác này nói chuyện hài. Bác có cầm con D4 hay 1D j đấy thì muốn được thế còn cần nhiều thứ nữa. Thiết bị chỉ là một phần nhỏ, phần lớn còn lại tùy vào "đằng sau máy ảnh" bác ơi...!
ngsangmt
TÍCH CỰC
11 năm
@tuan_lionsg Cảm ơn bạn đã động viên. Mình sẽ cố hết sức!
@ngsangmt thật ra để có 1 tấm ảnh đẹp thì máy ảnh chỉ là 1 phần thôi bác ạ... ngoài máy ảnh ra còn phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố mà quan trọng nhất là yếu tố con người... nếu bác sáng tạo dc những góc chụp hay và có kỹ thuật tốt thì máy thường bác cũng có thể có dc những shoot hình tuyệt vời thôi 😃
tranhien.dg
ĐẠI BÀNG
11 năm
nỗ lực cuộc sống-khâm phục bác vượt lên chính mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019