[Camera] Sơ nét về túi đựng máy ảnh

starnt
2/4/2013 1:55Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Canon AE-1 mua 1 triệu và túi The North Face hàng nhái 400k -> chưa bao giờ sợ mưa gió, va đập 😆)) chơi máy ảnh cùi cũng có cái lợi của nó chứ hả 😃))
đẹp thế
mới lấy 1 cái Mountainsmit edeavor, túi đeo chéo, ngăn đưụng máy ảnh có thểlấy ra nhét balo khác đc, tuyệt vời. Bạn nào cần mua "ngăn đựng máy ảnh riểng" thì có thể tham khảo em này, tuyệt lắm đấy :x
bác nào biết chỗ nào bọc nilon lens không ạ. Hôm trước e qua hnlens thuê lens thấy người ta bọc mà quên ko hỏi. Bọc lại dùng cho đỡ xước 😁
Qta
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đối với mình thì ngoài việc ba lô đủ đáp ứng không gian chứa thì quan tâm hàng đầu của mình là chỉ cần dây đeo phải có dây kim loại bên trong.
haizzz.mỗi lần vào xem là mỗi lần thèm cả túi lẫn máy 😔
1 quai thì giá cả nó thế nào bạn?
jaynhan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lee111 Giá khoảng tầm 700 là có hàng cực đẹp rồi. Nếu tuần sau bạn ghé qua shop mình sẽ có 1 e của Crumpler xuất khẩu về, hàng cực đẹp luôn. Số lượng có hạn nhé!
mình chỉ thích lowerpro
em thấy mọi người hay chọn Crumpler. K biết nó đã là ổn nhất chưa?
jaynhan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@gatre84 Crumpler so với túi tiền người Việt thì quá hợp lí. Còn có tiền sẽ dùng loại cao cấp hơn bạn à!
mấy bác nào xài thử loại sling bag chưa cho mình xin ý kiến
jaynhan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thdt4114 Rất tiện lợi, có thể đeo thoải mái như balo và lấy máy chụp dễ dàng như đeo túi. 2in1 Bác vô Baloviet.vn có 2 mẫu đó!
Định dạng mình có bao nhiêu ống thì mua túi cho phù hợp
a e tư vấn cho mình 1 cái backpack tầm dưới 100 usd với

a mình đang ở mỹ sắp về nên nhân tiện qất luôn cho tiện

send link gợi ý càng tốt nha

đang phân vân lowepro và crumpler (thời trang hơn) nhưng trên web thì crumpler đắt qá @.@

tầm 1 body + 2-3 lens

cám ơn
sGear
TÍCH CỰC
8 năm
Herringbone là mẫu túi máy ảnh thời trang mới được phân phối chính hãng tại thị trường VN, các bạn tham khảo thử xem ưng ý không nhé!

Chi tiết tại website: http://herringbone.vn

View attachment 3214582 View attachment 3214584 View attachment 3214586 View attachment 3214588

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019