Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Camera Tinh tế: mời tham gia thi chế hình Batman trúng nguyên bộ S7 Edge Injustice

cuhiep
24/6/2016 3:11Phản hồi: 2.961
2.961 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ cái quan trọng là giải S7 nè, theo đề bài thì tiêu chí là: Đẹp nhất, độc nhất, vui nhất sẽ trúng giải.
Có nhiều người làm thì rất đẹp nhưng lại không có nhìu ý nghĩa
Có nhiều người làm rất có ý nghĩa nhưng lại không vui lắm
Có nhiều người làm nhìn rất vui những cũng không có ý gì đặc sắc.
Để hội tụ cả 3 yếu tố đó thì mình thấy hình như chưa có ai hội đủ ( kể cả mình).
BGK hiện nay chấm không rõ có sử dụng đúng 3 tiêu chí này để chấm, hay cảm tính thì chưa rõ.
@Ngáo Ồ khoá link album đó rồi
@ansigiangho Bác phán chuẩn quá (y)
@nguyenhainguyen Ai theo dõi cuộc thi năm ngoái thì sẽ thấy:
- Rất ngiều bài buồn cười, kể cả yếu tố 18+. Nhưng bgk không chọn.
- Bài dc chọn nhìn chỉ hơi vui vui. Màu sắc hài hòa. Được cái có ý nghĩa hợp với ý của BGK. ( cuhiep đại diện cho yếu tố con người, tạo dựng nên tinhte.vn. Các mod dc thể hiện là các vị thần, có cả thần xấu- "bác cardmanhinh. Phải hối lộ chúa trời bằng bia)Tuy có gây tranh cãi về yếu tố tôn giáo, nhưng dc du di.
Vậy mới thấy kết quả mang tính cảm tính nhìu hơn. Bạn làm công phu, đẹp chưa chắc đã dc. Làm có ý nghĩa mà không hợp với ý bgk thì cũng thua.
Chỉ hi vọng lần này kq ko làm mọi ng quá hụt hẫng, chứ tranh cãi là ko tránh khỏi ở bất kỳ cthi nào.
Dc cái, a e có dịp trổ tài lại dc nâng cao skill. Thế là dc rồi. Đừng kỳ vọng quá
@ansigiangho ban đầu kì vọng lắm tại chie toàn thấy bà con ghép mặt, càng về sau càng xác định 😆) nói chung cũng vui 😃)
Ph0ng Blue
ĐẠI BÀNG
8 năm
khi nào mới công bố kết quả ta 😃
Ph0ng Blue
ĐẠI BÀNG
8 năm
khi nào mới công bố kết quả ta 😃
hôm qua mình có nằm mơ, thấy ban tổ chức đang tổng hợp các ý tưởng để chiết xuất ra 1 tác phẩm "chuẩn" để không phải phi s7 ra ngoài. 😁
chỉ là giấc mơ thôi. :rolleyes:đang phân vân ko biết chiều nên đánh con lô gì đây
BB Tran
TÍCH CỰC
8 năm
@anhkadesign 007 😆
p13m7c85
ĐẠI BÀNG
8 năm
s 7 batman mà. bát là 8, oánh 78 là đẹp, thất bát
Vô tư đi, may mắn vẫn là chính. Mình cũng nôn mà sao thấy mấy bác nôn gấp mấy lần.
tham gia cho vui chứ giả là không có cơ hội
Y.S
ĐẠI BÀNG
8 năm
@huỳnh văn triệu Vui là chính nhưng giải thưởng là 10 hả bác 😆
Mình thấy tham gia thì đa số là đều muốn có quà cả, không giải chính thì giải phụ 😃)
Nói chứ lâu có kết quả quá, hóng ghê 😁
Mình nghĩ BGK ko chọn dc bài xuất sắc nhất, nên sẽ bốc thăm 😁
Các bạn ngủ ngon, ngày mai có kết quả nhé 😁
Painsand
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã có kết qả rồi các bạn , có ai ý kiến j ko nào [emoji3]
nghiakhoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Painsand kết quả ở đâu vậy
kết quả đâu ta
Mọi người ơi cho mình hỏi là khi để a7 2016 gần tai xong lắc nhẹ máy có phát ra tiếng kêu tạch tạch nhỏ ở phần camera sau không. Mình mới mua đc 4 ngày đang hoang mang quá. Mong mọi ng giúp đỡ
các bác cho e hỏi, giải nhất đã có chủ chưa nhỉ, e ko thấy đăng kq

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019