Camera Tinh Tế - Ngộ nghĩnh cuối tuần (02)

starnt
27/10/2012 0:30Phản hồi: 165
Camera Tinh Tế - Ngộ nghĩnh cuối tuần (02)

Máy ảnh là một thiết bị công nghệ cao, khá đắt tiền, nhạy cảm với thời tiết và các va đập, ngoài ra còn rất thu hút đối với trộm cướp. Có rất nhiều cách để bảo vệ thiết bị của mình khỏi va đập, mưa nắng, ấm mốc và... cướp giật, mời các bạn coi video clip hướng dẫn một trong những cách gìn giữ chiếc máy ảnh thân yêu của mình. 😃
[prebreak][/prebreak]
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ipconfig
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tinhte.vn sắp trở thành 1 trang quảng cáo và chuyên về nhiếp ảnh.
@ipconfig mới đây mà đã 1 tuần . nhanh thiệt.
tuần truoc la 3 anh nhiep anh đóng vai cowboy . bàn chuyện phím, gặp nhau 8 cuối tuần
@ipconfig nên viết bài về giới thiệu sản phẩm , kỹ thuật nhiều thì tốt hơn
@ipconfig bác ko thấy tên chương trình là ngộ nghĩnh cuối tuần sao?????

Mà công nhận ở Sài gòn nạn trộm cướp có vẻ vô cùng liều lĩnh táo tợn gấp nhiều lần ở Hanoi này.....

Có lẽ ở SG chưa có mấy anh 141 😔
@ipconfig Không có chuyên mục thì kêu ca trang tin nghèo nàn, có thêm thông tin mới nếu không bổ ích cho người này thì bổ ích cho người khác. Không quan tâm thì lượn đi chỗ khác, cmt ra vẻ này nọ...
cỏ đẹp ^^
ngtienvan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dạo này nhiếp ảnh đăng nhiều quá nhỉ?
phongdinh89
ĐẠI BÀNG
11 năm
thà bị mất cái quần chứ ko mất máy 😆
Clip vui vẻ nhưng có phần lố bịch ko thực tế
crazy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dunghoangit Bác ơi vui vẻ cuối tuần mà sao Bác năng lời thế ;)) . Là E nhé em sẽ bê nguyên con cả người lun 😆 😃)
@dunghoangit mang tính chất giải trí nhẹ .nhắn nhẹ cho các bạn nên phòng thân bảo quản máy còn phải tránh cướp giật để không phải hối tiếc .
phút 4:05 Cheer
@dunghoangit hài hước cho vui mà bạn cũng phải ném ghach vậy sao, khô khan quá
Nó trộm thắt lưng thì sao =))
Vãi tinhte!
adonis_vql
ĐẠI BÀNG
11 năm
miền nam nắng đẹp quá! 😁

bài mang tính chất "ngộ nghĩnh", vừa ngộ nghĩnh, vừa nâng cao tinh thần cảnh giác cho anh em;) . cẩn thận với những đồ vật giá trị ko bao giờ thừa!
cướp nó đã me rồi thì trời mới cản đc.
Tối chụp phơi sáng bằng Full Frame thì có "cơ may" không bao giờ thấy em nó nữa 😁 còn phòng thủ kiểu chú trong clip mất quần như chơi 🆒 (thằng trộm lời đc cái quần với 2 sợi dây nịch, lời quá còn gì)
có mỗi cô người mẫu mà 4 anh chu lại để chụp
coi chừng anh này chụp được cái mông của anh kia
vậy cũng lên đc trang nhất 😁@@
@ldthai Bạn thử làm 1clip được như vậy xem .nhiều người đồng ý cho bạn lên trag nhất ngay.
@ldthai Tin tức công nghệ đâu phải lúc nào cũng có, mà cái tiêu đề cũng nói rõ mà. Bạn không thích thì đửng có chê, dù sao cũng là công sức của mọi người tạo nên.
Đừng hỏi TINH TẾ đã làm gì cho bạn, mà bạn hãy tự hỏi đã làm gì cho TINH TẾ????
tuan17
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn mấy bác này cứ như Biệt Kích Mỹ ý 😁. 1 bác thì dạng háng, 1 bác thì chổng mông =))
trên thị trường có bán dây đeo chống giật, tội tình gì mà khổ thế nhở các bác. Mình chỉ sợ cướp thôi chứ giật thì ko sợ.
like cái ảnh này

@lamnhatphu87 hy sinh vì nghệ thuật 😁
nguyen bao
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lamnhatphu87 chụp hình xong là chết nguyên đám cỏ lun 😁
cướp bây giờ khôn vãi à,nhòm thấy mấy chú đeo đai, khoá lỉnh kỉnh không thèm ra tay,chỉ những cu cháu đói mới làm liều thôi chứ bình thường toàn đi 3,4 thằng trên 2 xe hoặc 3 xe,phối hợp với nhau,dùng dao cắt chuyên nghiệp, hoặc sản sàng dã bác nào nhìn ngon ngon...có đi chụp chẹp thì thì nên đi thành nhóm,3,4 người,đi vừa đủ xe để còn quan sát nửa
nhiếp ảnh nhiều thế ?
Vanngoc.hp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Đức Noob ai không thích thì sao cứ phải vào làm cái gì. nhiếp ảnh cũng có rất nhiều người quan tâm. để chụp được một bức ảnh thì dễ nhưng đẹp hay không lại là chuyện khác. các bác ấy đã dày công để đưa lên cho mọi người những lời khuyên bổ ích vậy mà vẫn có người tỏ ra khó chụi. Đời lắm thứ cũng khốn nạn thật
ipconfig
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhưng đưa nó lên trang nhất liệu có gây phản cảm ? Đâu phải ai cũng có điều kiện để mà nhiếp ảnh ? đâu phải ai cũng thích nhiếp ảnh ? Mình thấy tinhte từ 1 trang tin công nghệ sắp biến thành 1 diễn đàn nhiếp ảnh.
Vanngoc.hp
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ipconfig Không có ji là phản cảm cả. Mình thích chụp ảnh tuy chưa có điều kiện để sắm sửa nhưng vẫn tích luỹ những kinh nghiệm để khi có điều kiện hoặc đơn giản là để chụp được những bức ảnh đẹp từ chính chiếc điện thoại của bạn. ah mà không biết bạn có chụp ảnh bằng đt ko. đấy cũng có thể gọi là nhiếp ảnh đấy bạn ah
blacksam
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ipconfig Nhiếp ảnh ko có nghĩ là mua máy ảnh xịn, với 1 cái diện thoại hay compact thì vẫn có thể chụp đẹp nếu chịu khó lang thang đọc mấy cái bị cho là "vớ vẩn" bên box camera 😁
@ipconfig trời 1 clip vui 😃 để cảnh báo anh em cẩn thận khi mang đồ công nghệ đắt tiền ra đường dc coi là gây phản cảm @@ 😕 vậy bạn nghĩ tinh tế là gì ? công nghệ là gì
@ipconfig Vậy thành viên ko có dk nhiếp ảnh thì ko dc đăng ah, thành viên ko có dk moto, oto thì ko dc đăng ah, dd là một nơi trao đổi về công nghệ và có cả phần MAS thì đăng bài viết bài cho box ngày càng mạnh hơn. Si nghĩ ấu trĩ thật, tự ti.
@ipconfig tại sao smartphone , tablet lên trang nhất dc mà chủ đề máy ảnh lại ko dc ? máy ảnh ko phải là đồ công nghệ hả bạn ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019