Camera.tinhte.vn - Chân đế đa dụng dành cho người thích chụp ảnh điện thoại

tuanlionsg
21/11/2014 13:19Phản hồi: 63
Camera.tinhte.vn - Chân đế đa dụng dành cho người thích chụp ảnh điện thoại
Cái chân đế giúp gắn cố định 2 chiếc điện thoại trở lên hoặc gắn thêm các thiết bị phụ trợ khác như đèn là cần thiết cho nhưng ai thích chụp ảnh bằng điện thoại. Cụ thể là với những người có nhu cầu so sánh những chiếc camera của các điện thoại chụp ảnh cùng lúc và cùng khung ảnh, một máy quay video một máy chụp hình, hoặc gắn thêm đèn phụ sáng trong những bối cảnh thiếu sáng.

Cảm ơn Metrophone.vn giúp thực hiện bài giới thiệu này.

Các bài liên quan giúp chụp ảnh điện thoại nên xem:
  1. - Chơi bokeh với ống kính M42 trên điện thoại
  2. - Các ống kính gắn kèm chụp ảnh điện thoại
  3. - Các phụ kiện giúp chụp ảnh điện thoại đẹp hơn
  4. - Adaptor gắn ống kính DSLR chụp ảnh điện thoại
  5. - Những điểm cơ bản lưu ý khi chụp ảnh điện thoại

.
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuối cùng bác cũng ko nói là nên dùng loại tripod hay khung gắn nào cả...
Nếu được, anh chia sẻ thêm ít kinh nghiệm lựa chọn khi mua những món phụ kiện đó cũng như 1 vài nơi bán + giá tham khảo cho anh em nữa thì tuyệt quá anh tuan_lionsg
cuongvta
ĐẠI BÀNG
9 năm
@LionelRichie HN và các tỉnh lân cận miền Bắc thì bạn có thể qua đây xem 😁
@LionelRichie cùng nhu cầu với bạn. 😁
indiman
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuongvta sao chỗ bác cái tripod k rẻ như trong clip :D
với lại k có flash
@LionelRichie
Oh. quá hay. Hiện mới có cái chân máy thôi.
phải kiếm thêm 2 món như của bác chủ nữa mới đc.

_________
Thẻ data 3G Vinaphone, dùng 3G miễn phí 12 tháng
http://sieuthi3g.net
PassPort kìa :rolleyes:
@Lê Hiệp ( Ruaut ) BB PP lại còn cả dán da one piece 😁
zozozo123
ĐẠI BÀNG
9 năm
kiếm đâu cái chân máy này 1 trăm ngàn hả bác
Passport onepiece nhìn chất lừ
sizuki2011
TÍCH CỰC
9 năm
Cái chân máy gì mà có 100K vậy anh? Em muốn mua 1 cái mà toàn thấy 800K là rẻ nhất
tn1709
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình thấy có cái dòng: Cảm ơn Metrophone.vn giúp thực hiện bài giới thiệu này.

Quá rỏ ràng còn gì, PR cho trang đồ chơi dành chon smartfone đây mà. hihi...

Đã có chân, lụm thêm cái bộ giới thiệu như trong bài nữa là xách Lumia cùi đi phơi và so sánh zới em D300 củ chuối luôn. kkk.................
Bác chủ thread ảo vãi... Cái chân Benro trong video mà trên dưới 100k mình sẵn sàng mua ngay
@shahoang cũng muốn mua cái chân 😁
Phung_Phiu
TÍCH CỰC
9 năm
@shahoang Đúng, cái chân ấy cũng phải 4 500 trở lên
Ai hay chụp phơi sáng mới thấy cái này cần thiết, mình phơi có 4s thôi mà tay cứ rung miết
Oh... Chuẩn bị rước về thôi ^_^
bilovingyou
ĐẠI BÀNG
9 năm
flash mua ở đâu vậy a
Hiendatfan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@truonghuuphuc Mấy cái loại này mình tìm hiểu rồi. Vẻ ngoài sang quá nên nó đắt. Mình chỉ cần tìm tính năng là ok. Loại y chóc của anh ấy cho rẻ. Với lại mấy lạoi trên không có bộ lọc ánh sáng 😁
@Hiendatfan Còn cái này thì sao bạn : http://shopnhiepanh.vn/Product/1719-Triopo-Led-light-VVT-126.html ?
Hiendatfan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@truonghuuphuc Không bác ạ. Mấy loại đó không phải đâu. Chắc phải hỏi bác chủ thớt mua ở đâu quá 😁
Sẵn đây các bác cho em hỏi là D3100 em chụp phơi sáng thì nên sài chân máy nào thì hợp lý ạ. Em sài Lens 18-55 giá chân máy <1tr. Em cám ơn trước 😁:D:p
Zen art
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cảm ơn bác @tuan_lionsg đúng là thứ mình cần lâu nay. Chân máy có, phụ kiện cũng có vài đồ chơi thiếu cái tripod gắn điện thoại lên, cầm điện thoại quay phim tầm 20p trở lên là mỏi tay kinh khủng, đã vậy quay bị run nữa chứ.
P/s: bác cho hỏi điện thoại bác quay chất lượng 4k được bao lâu vậy. Từ trước tới giờ minh quay được có 5p thôi. Ko biết chỉnh thế nào. Bác có thể giúp đc ko ạ.tks
Này thì "Chân" 😁 10468048_1479112805711525_8499737845319560178_o.jpg
cái đèn đó tên là gì thế mọi người , mình muốn 1 cái giống vậy mà tua đi tua lại clip trên mấy lần vẫn ko nghe kịp đc tên nó
@trungphong3003 Phải cái này không bạn : http://shopnhiepanh.vn/Product/1719-Triopo-Led-light-VVT-126.html hay cái này :http://www.lazada.vn/nanguang-led-video-lighting-cn-lux560-den-led-den-205045.html?boosting=2 ?
ai mua hộ cái tripod trong clip giá trên dưới 100k với =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019