Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Camera trước của N9

nodaynemay
1/5/2013 3:57Phản hồi: 12
Tình hình là như vầy N9 của mình so với các dòng máy bây giờ thì có vẻ lỗi thời hơn các máy khác,nhưng mà sài thì củng rất ok chỉ mỗi cái camera trc N9 có 0,3 chụp ảnh ko rỏ lắm cũng mờ,mình tính nâng cấp lên camera trước thành 1,3 or 2.0 như các máy mới bây giờ ko biết có nâng cấp dc ko,có a/e nào nâng cấp chưa chỉ giáo mình với rồi giá cả bao nhiêu khi thay mới cám ơn trc
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conghero666
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình dùng app Front Camera chụp thấy ok lắm
@conghero666 Em thấy camera trước đúng chán lun, đủ ánh sáng mà chụp cũng mờ căm. haizzz
thì mình cung như bạn thôi như up lên fb thì ko rõ như camera 1,3 voi 2.0 đâu bạn ơi
co thay dc ong kinh ko nhi ? Ma ban noi N9 loi thoi ve phan cung ay ha ?
mấy bác cho mình hỏi chụp ảnh ở camera trước phải sao nhỉ sao mình ko chụp đc
@vancl lên store dow phần mềm này về là chụp dc camera trc : app Front Camera
up vài ảnh minh hoạ đi mấy bác
Cho e hoi ti a. sao may n9 cua e tai phan mem front camera ( ca hai ban mien phi vs tra phi ) nhung deu k dung dc a? màn hình nó cứ đen đen ạ ==
conghero666
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kim hye ah lâu rồi mới thấy có người comment vào trong topic n9
hôm nọ đi off thấy mấy anh bảo ai mà comment lôi mấy topic cũ lên thì sẽ bị ban nick nên mọi người cẩn thận
N9 chưa hoàn thiện nên trong quá trình sử dung sẽ phát sinh nhiều lỗi, bạn biết flash thì flash sạch sẽ rồi cài lại xem sao. Với cả camera trước của N9 ở 1 vị trí khá oái ăm, nhiều khi cầm máy chụp mà tay lại che mất camera luôn
chết quên, có gì bạn lên fb hỏi cho nhanh, có hội trên fb đấy
KimHyeAh305
bạn làm ơn kb vs mình rồi chỉ giúp mình vs. mà máy mình hiện nó đang ....... bộ sưu tập không cập nhật ảnh chép từ máy tính
[CT]_nick00
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kim hye ah Máy bạn đang bị gi
[CT]_nick00
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kim hye ah Nếu cần flash lại firmware mà bạn ở tphcm thì pm, mình có flash thử frmware N9 1 lần rồi. Lâu rồi ko vọc e nó. Pm facebook lenguyenduy7@yahoo.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019