Cận cảnh Honda PCX 125 Việt Nam

niky
27/9/2010 11:40Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
14 năm
xe đẹp ghê ai biết ở đâu bán Honda Fortune (xe máy) ở đâu bán xin pm hộp thư hộ mình, mình đang cần hỏi mua cho anh
Mình thích quá ràu nhưng bán con Nouvo vẫn chưa đủ 😃
Con này nội địa hóa có 6%.
xe này nhìn trông ngầu nhưng thiết kế hơi chán,nhìn nản thật,chiều chiều cảm ứng tự bật đèn luôn ^^
thangpxa
ĐẠI BÀNG
14 năm
công nhận xấu ,tính năng thì hok bit nhưng dòng trung cấp thấy Yamaha thiết kế đẹp hơn ,con NV đen đỏ đẹp và ngầu kinh
shizuaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao bác chủ thớt ko cho phát toàn cảnh cho dễ nhìn nhỉ
cái đầu to thế này gặp kẹt xe là khỏi lách luôn 😁

cái đầu to nhìn rất mạnh mẽ, nhưng nhìn qua cái đuôi, trời ơi nó hóp lại còn có tí xíu, ko hiểu nổi phong cách gì luôn
gửi lại cho mấy bác hem thấy trang 3, bây giờ có hội PCX rồi đó...
allin0n3
TÍCH CỰC
14 năm
nhìn cái này có vẻ thô thô, cục mịch sao ý, nhưng đc cái lai 1 chút hơi hướng của xe đua , thêm nưã là công nghệ ốp vào thôi rồi, đọc qua thôi mà thấy hãi đâm ra vừa thích lại vừa ko thích, j chứ nếu mua xe thì em cứ exciter tay côn mà em mua, còn mẫu này cho thì em lấy chứ chả dám mua đâu, đơn giản là vì làm j có $ :sad9cd:
trphong
TÍCH CỰC
14 năm
xấu kinh, đầu to đít teo đúng xấu
qp80
ĐẠI BÀNG
14 năm
honda việt nam lúc nào cũng vậy,xấu nhất vẫn là cặp phuộc mãi mà không có sự thay đổi gì.........
😃
cuối tháng 3/2010 ông bác mua con này la 69tr.+ thay nguyên 1 bộ đèn đầu lên 72.5tr. thực sự ko ưa cái tay lái của xe này.chả khác gì tay lái con Bella.xe to mà tay lái nhìn ko có hợp( đc cái đi sướng )
galamco
TÍCH CỰC
14 năm
nhìn không thích lắm
kenu97
TÍCH CỰC
14 năm
chả có cái ảnh tổng thể nào để dễ hình dung nhỉ.
xin lỗi. bác chụp hình nhìn không ra tổng thể chiếc xe, nhìn rối tung.
chụp hình nhiều mà không có tấm nào chụp tổng thể cho dễ xem....😔
letuanzzz
ĐẠI BÀNG
14 năm
54t7 là luon giấy tờ , ra giấy đó bạn ơi
Bạn nên có thêm những bức ảnh chụp xa nữa, để có thể thấy được tổng thể kiểu dáng của chiếc xe.
wan
TÍCH CỰC
14 năm
hàng nhập bữa nay còn 65tr thì phải
Cứ Ex mà chơi thôi, hehe. Tha hồ mà độ nhé, nhìn lại nam tính. Còn em này ngồi thừa chân kiểu gì ấy, nhìn như kiểu mấy bác thương binh ngồi xe 3 bánh 😆
Chung kết lại 1 câu theo ý kiến của nhiều anh em là bác chụp hình NGU quá 😃)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019