Cận cảnh Honda PCX 125 Việt Nam

niky
27/9/2010 11:40Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này nhìn cứ thô thô thế nào ấy nhỉ.phần trước và sau xe không được cận xứng cho lắm.K chơi
Dogmatix
TÍCH CỰC
14 năm
Không hiểu bác nào chụp ảnh cái xe này, chụp nó chi tiết đến mức đảm bảo xem xong bộ ảnh đố ai hình dung ra tổng thể thì cái xe nó có hình dáng như thế nào. Bó cái tay luôn, chi tiết quá nhưng chẳng có 1 cái ảnh hình dáng toàn bộ xe. Khác gì ông thày bói đâu?
umumti
CAO CẤP
14 năm
Công nghệ tiết kiệm xăng trước đây đời @ vuông cũng đã có nhưng ra một đời rồi sau đó không ra nữa, giờ bắt đầu ra lại cho dòng PCX. Nhưng mình thắc mắc cứ 3 giây tắt máy như thề này liệu động cơ có bị ảnh hưởng nhiều không?
hy vong sẽ nhanh dow giá để honda chuyển qua loại xe khác, ở hà nội có mấy bác lão thành chạy con này rôi, phải công nhận là quá xấu, cái đít xe nhìn không thể mê được, giá tiền đó thì mua con ex mà chạy cho sướng, hoặc con ari thái
Dạ. Xin cám ơn các bác đã góp ý. Do một số điều kiện khách quan tại HEAD (nơi em chụp ảnh) nên em chưa thể chụp tổng thể thực tế con PCX 125 này. Các bác thông cảm giùm em.

Em xin nhận khuyết điểm và sẽ cố gắng hơn trong những lần sau!

Thân!
☺♥☻
ĐẠI BÀNG
14 năm
Góp ý với bác, lần sau chụp ảnh thì chụp 1 cí ngang toàn diện trái và 1 cái phải để ae thưởng thức với nhé, có mỗi 1 cái toàn diện trước chỉ nhìn đc cái đầu xe thôi.
lordship
ĐẠI BÀNG
14 năm
em đi 4 bánh quen rồi nên nhìn 2 bánh con nào cũng như con nào. đi 1 hồi về đau hết cả mắt, khét hết cả phổi
sck84
TÍCH CỰC
14 năm
chụp hình mà thiếu cái quan trọng nhất đó là tổng thể cái xe. hjc hjc......
hic đau quá! e tưởng honda Vn 1 năm nữa mới lắp ráp sx nên cầm gần 80 chai đi mua con hàng nhập cách đây 1 tháng rồi! tiếc đứt gần 30 chai!hchic
E nhìn xe này có người đi thì ngầu ghê lun, lúc đó thấy ghiền chiếc xe. Có người thì thấy ớn,xấu không tưởng được, làm ghét lây chiếc xe lun 😁. Giá xe nhập là bao nhiêu ta
rongthanky
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có bạn nào muốn mua chiếc này thì mình nghĩ nên chờ sau Tết hãy mua, chứ mua h thấy không ổn lắm, xe Hoda thì ok nhưng thiết kế xe này xấu, phải chi làm ngầu chút thì giới trẻ đi nhiều, chứ còn với kiểu này, chỉ dành cho những người lớn tuổi thui........
các bác cứ vặn vẹo mà ko nhìn tiêu đề thế nhỉ . thế nào gọi là cận cảnh =)) . nếu mà là toàn cảnh thì mới cần ảnh tổng thể chứ 😁
Chán AB roài, cuối năm có $ bán đi mua em này chạy, các bác cứ ở đó mà chê, con này chạy rất sướng đó.
Màu đỏ phai đi yên đen mới đẹp,chơi yên màu cafe sữa ko hợp tí nào...nhìn chung mình cảm nhận con này ko đẹp..giống như kiễu chiếc Lead mình ko thấy đẹp tí nào,nhưng ko bik sao rất nhìu người mua,có lẽ là nhờ thương hiệu HONDA (VIETNAM) 😁
kinghai
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nếu mình nhớ không làm thì ngày xưa chiếc @ (đời thứ 2) cũng có chức năng tự tắt máy khi dừng xe ở đèn đỏ, và chỉ cần kéo nhẹ ga là động cơ khởi động lại, do đó không thể gọi PCX là chiếc đầu tiên có chức năng này được.
Xe xấu như con gấu. Mình thấy Airblade vẫn ok nhất
Xấu nhất là phần màu da cam !
indianaboy
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ngày xưa đi con @ES ý đã có công nghệ đưa máy về trạng thái nghỉ khi dừng xe rồi cơ mà. Cái gì mà lần đầu tiên áp dụng trên thế giới chứ, Honda Việt Nam chỉ có cái công nghệ "làm giá" là đỉnh cao so với thế giới thôi :p
Mua honda Air blade thái là ngon........
đầu thì tạm được, đít chẳng ra cái gì cả, chán, quá lỗi về thiết kế ...
Bó tay ! ko có 1 tấm toàn cảnh chiếc xe :|

---------- Post added at 12:31 AM ---------- Previous post was at 12:29 AM ----------

Hiii giá này để mua em AB Thái là chuẩn 😃 thanks bác chủ topic đã report tỉ mĩ em PCX, giá xuống 30tr mình sẽ suy nghĩ lại em này >.< như magicty ấy, xấu quá 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019