Cận cảnh Yamaha Luvias

niky
9/8/2010 3:53Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xấu hỏng thể nào tưởng tượng được các bạn hiền ơi. Mua chiếc này để lấy chiếc AB còn ngon hơn.
Nếu mà như cái 2 đèn bên thái thì vẫn ổn 😁 ....!
thang37
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn thế nào ấy. Phong cách trang trí thì nhìn rất thể thao và nam tính nhưng thiết kế sàn trệt như thế thì nhìn hơi nữ tính nhỉ. Mình vẫn kết con Nouvo LX trắng của mình hơn.
Twa
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giống AirBlade nhưng xấu hơn .... Xe tay ga tầm này vẫn kết AirBlade nhất, lúc rít ga nghe rất sướng :p
xe được thiết kế cho giới nữ,nhưng yamaha bao giờ mới có xe có cốp xe rộng như airB. hay lead của Honda nhỉ?Bạn gái e ghét Ya vì cốp nhỏ quá!
Nhìn giống skydrive của Suzuki ^^
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
14 năm
Đẹppppppppppppp.....................
kipper180
TÍCH CỰC
14 năm
em này ko có j ấn tượng cả
Củ Mỳ
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn thiết kế không có gì đặc biệt hết. Vẫn na ná như Mio trước kia.
thò đầu ra thị trường mấy ông bán xe lại làm giá nâng nó lên. không biết có đáng đồng tiền bát gạo không nữa!
thehero9x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sản phẩm của Yamaha ít khi phải chê ;)). Quá tuyệt
chẳng có gì là đẹp cả
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
hihih trông giống mio nhưng cái đít thì giống chiếc enjoy(sym)
Em thấy nó cũng được chứ. Đẹp hơn click là cái chắc, click đi một thời gian ngắn sơn xuống mã kinh khủng. Trước em cũng định mua click, nhung ra cửa hàng thấy em này cũng được nên mua lun. Màu đen thì hơi nam tính nhưng màu trắng thì lại hợp với con gái. Đi êm và nhẹ, không biết có phải do máy mới thì nó thé không. Mà con này không có FI đâu, em cũng chả biết nó có tốn xăng hay không vì mới đi thôi. Hôm mua thằng nhân viên bán cho em 40k tiền xăng, em đi được 66km thì thấy còn 1 nửa chỗ xăng đó. Như thế không biết có tốn không....?

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

Có bác nào mua lâu rùi thì chia sẻ với em. Em chỉ tính đi con này đến khi lấy chồng thui. Khi nào lấy chồng thì đổi con khác. Mà cũng sắp sửa lấy chồng rùi. Hi hi
không có gì đặc biệt

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

chắc ông bạn làm bên maketting cho yamaha
chê honda giữ quá
Dân việt nam toàn thằng ngu đam đầu vào honda....?
NÓi như đúng rồi

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

chắc ông bạn làm bên maketting cho yamaha
chê honda giữ quá
Dân việt nam toàn thằng ngu đam đầu vào honda....?
NÓi như đúng rồi
Mỗi người một ý kiến !Đây cũng là một lựa chon mới cho ACE chon mua xe Ya,bữa mình đi bào dưỡng cũng đã ngắm kỹ,nhìn cũng khá đẹp,nghe nói chiếc này thực ra là Mio 125cc bên Thái.Các dòng xe bây giờ thấy có phần tương đồng về thiết kế.Theo mình thấy thì anh em nào đang đi xe Honda thì chê Ya & SYM và ngược lại.Bản thân mình thì thích LX,nhưng mỗi hãng mình đều thấy có 1 nét riêng.Giá như có điều kiện thì "yêu" từng em 1 thời gian.kaka

---------- Post added at 12:05 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

Bạn nói lặng lời ...,Mình thì không chê 1 hãng nào cả,họ đã thiết kế ra 1 mẫu xe cũng là tâm huyết của họ chứ ko phải ngồi vẽ tùm lum là xong,tất nhiên mỗi dòng ra đều quan tâm tới phản hồi khách hàng,theo mình không nên chê 1 mẫu xe nào hết,vì nếu xấu tại sao lại vẫn có nhiều người chạy.mỗi người có con mắt cảm nhận riêng.
nhìn xấu thật đấy. chỉ thích nouvo lx thui. hihi😁
Quanh đi quẩn lại , các mẫu xe vẫn cứ na ná , lai lai kiểu dáng của nhau . Chẳng có sáng tạo , đột phá gì cả .................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019