Cần đọc trước khi post bài

LIENHUONG
8/5/2010 7:6Phản hồi: 76
Để tránh tình trạng như box iPhone POST bài lộn xộn nên ngay từ đầu chúng ta nên "chấn chỉnh" luôn, đỡ cho sau này mất công ;)

Ko phải mình "vượt quyền" khi mà mình ko phải người phụ trách Khu vực này nhưng thích đề ra quy định & bắt các bạn làm theo nhé
😁
Mình chỉ muốn góp chút sức nhỏ cho box Android để box Android tốt đẹp hơn thôi, sau này khi cơ cấu lại Điều hành viên, mình rút lui
:p
Chúc các bạn vui vẻ
:laugh8kb:
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này thực sự khó, bởi các thành viên mới không phải ai cũng hiểu được vấn đề này. Cứ có gì cần tìm, cần thắc mắc là họ sẵn sàng lập 1 newtopic để giải quyết vấn đề họ quan tâm, trong khi đã có không ít các topic cũng mang nội dung như vậy. Trước đây, mình cũng từng làm S. Mod cho một 4rum nên cũng hiểu và hoàn toàn ủng hộ ý kiến của LIENHUONG. Công việc này không khác gì đi dọn rác cho diễn đàn cả. Mong là tất cả thành viên của diễn đàn trước khi post bài cần tìm hiểu, xem xét kỹ nội dung mình cần đưa ra, để cùng xây dựng Diễn đàn Tinh Tế nói chung và box Android nói riêng ngày càng hoàn thiện.
Do tinhte vẫn còn nhẹ tay khi xử lý chứ các 4rum khác cỡ pdaviet đố cao thủ nào Spam được :p
pdaviet giờ lụi tàn rồi , trang chính cả tuần chăng có nổi một tin tức mới
@ngocanh762009 Theo mình nếu đã khó thì sẽ làm theo 1 cách khác, ví dụ như ta có thể cho phép các bạn lập 1 newtopic trong 1 khoảng thời gian (vd như 3 ngày) để hỏi về các vấn đề cần giúp đỡ, quy định rằng những topic này là dạng topic tạm thời có thời hạn, sau thời hạn này sẽ bị xóa mất để tránh hao phí tài nguyên cho diễn đàn, đồng thời tạo 1 cửa sổ thời gian option cho các bạn chọn trước khi tạo và nếu chỉ để hỏi thì chỉ cho phép thời hạn tối đa là bao nhiu ngày đó thôi.
Vì dù rằng có cấm thì các bạn cũng sẽ tạo theo mong muốn cho nhanh nên mình nghĩ cách này sẽ ổn hơn
Sent from my HTC Desire Z using Tinhte.vn
Đây là gương cho ai thích vi phạm này :p
Nói là làm hichic. Khâm phục
may mà mới bị xóa bài chưa bị ban níck :p
haha, nó kéo sang bên này gần hết rồi còn đâu, mình cũng từng có thời gian bên đó khi còn xài em Omnia.....
kidphuong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Liên Hương Mod box này mà chả chỉ cho ít về N1 😃

PDA việt vẫn mạnh về WM là chủ yếu, toàn ROM WM nhiều vô kể ^^
droidfan
ĐẠI BÀNG
14 năm
akirA PHAN
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuc bac thanh cong,minh thi ko biet dung bo go tieng viet,bac co chu nghia gia chu roi
suquayve
TÍCH CỰC
13 năm
Buzz........
đa fan là do các mem không đọc khi post, nếu như chịu khó tìm tòi đọc trước roài mới post thì nghĩ sẽ không có các thớt tràn lan vậy
ACE chỉ giúp em cách upload file dính kèm với ? Em upload hoài mà không được.
Do 1 số thời điểm bị lỗi server nên ko upload được bạn à - cái này BQT đang fix 😔
Bạn có thể vào mediafire.com tạo 1 Acc roài uoload lên & dán file chia sẻ vào diễn đàn tiện hơn :p
zzvenuszz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhattrieu_1088 Mình thấy upload bình thường mà. lúc reply hay post bài mới chỉ cần bấm "tải lên" rồi chọn file là được mà.
Bạn tải file bao nhiêu MB? có thể file lớn quá hay bạn tải file exe hay file chạy lên thì có khả năng admin đã cấm rồi. ^^ thân
Bạn LH nói đúng! Mod đễ quãn lý và giúp box hoàn thiên hơn nên các bạn chú ý hãy tìm kỹ những giải đáp cho thắc mắc của mình trước khi muốn thắc mắc nhé!
Chúc Box cũng như diễn đàn ngày càng hoàn thiện và thành công hơn
Tự hào khi Mod box android này là phụ nữ,giống mình.Hihi
avatar là hình em đó à? xinh thía cho anh làm quen với
Bác cứ nói thế chứ bây giờ nữ giới làm sếp nhiều chứ bác. Lĩnh vực nào chẳng có chị em phụ nữ làm sếp.
@giananh Phụ nữ còn mạnh hơn phụ nam ấy chứ.
@LIENHUONG Rất ủng hộ tinh thần của bạn, nhưng chê bai nữ giới thì: bạn nói hơi quá lên thì phải ( Tôi Rất Yêu Phái Nữ Mà, Yêu Rất Nhiều nữa )
Mình thích tinhte ở điểm là
- Giao diện phù hợp với di động
- K chặn. dễ truy cập
- k quá khắt khe trong post bài
- diễn đàn liên kết tốt nên post bài là có trả lời luôn
- Đầy đủ vấn đề về điện thoại . chẳng cần search google. search tinhte cũng đủ.
có ai chỉ mình cách post pài với.mới tham gia nên không biết.hichic
tham khảo ở đây bạn nè http://www.tinhte.vn/f2/huong-dan-su-dung-dien-dan-tinh-te-69525/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019