Cần sự trợ giúp của ae Hackintosh Đà Nẵng

arenax1
6/12/2013 7:55Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy của em tới đó nhưng mà chuột bấm ko được
Bác nào giúp em với !!!!!
@tgthao111 là sao bác em chưa hiểu
tgthao111
ĐẠI BÀNG
10 năm
@maudan em đỗi lỗ chụột chứ quên,mà em đang cài trên máy gì, cai này là do thiếu kext voodoops2 thôi cài vô là được.
@tgthao111 em cài trên máy Acer Aspire 4743
Vs lại anh chỉ em thêm kext luôn ik
@tgthao111 Bác có thể giúp mình cài Hachkintosh trên con Dell nhà mình được không??? Mình ở Phạm Như Xương,mò mãi mà chả cài được Mac
cũng đà nẵng vào hóng :#
máy mình thinkpad t430 , thì nên cài bản nào tốt nhất bạn . cấu hình i5 3320 , intel 4000 , ko có card rời
@tgthao111 chuột qua cổng usb và bàn phím okie. touchpad chưa tést ,volume chưa có @@ mà bác thấy bản 10.8.5 có nên để sài hay là up lên 10.9.2 luôn ??
tgthao111
ĐẠI BÀNG
10 năm
@androidvn93 từ từ đa, có mạng chưa mới quan trọng,
@tgthao111 bác ở đâu , lúc nào rảnh mình phi qua bác giúp mình phát , đây là lần đầu nên chẳng biết gì , lại cài bản dễ nhất nên không hiểu bản chất @@ . nói chung là mới chỉ cài xong , các thứ hoạt động là chuột , touchpad , bàn phím , úsb . @@
tgthao111
ĐẠI BÀNG
10 năm
@androidvn93 rứa là cũng gần được rồi á,máy bác máy gì nhỉ, mình ở chỗ Hồ tùng mậu.
Bác nào cài dịch vụ ko nhỉ @@
anh em Đà Nẵng đâu hết rồi ta.....lên đi 😔
tai64.va
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trần mạnh Hoàng sẽ cài cho các bạn qua teamview . giống như cài cho mình . ở đà nẵng ,mình đã tìm khắp nhưng đều bị lỗi . phí cho Hoàng là 200.000 . nếu thích thì anh em cứ nhích . dưới đây là địa chỉ của Hoàng . nhớ nói là a. Tài giới thiệu . đảm bảo bạn sẽ hài lòng , tuyệt ...
@tai64.va vãi . bác này quảng cáo khắp nơi nhỉ :v các bác nào thực sự đam mê thì tiếp tục hỏi , lâu cũng được sẽ có người giúp , có người giúp rất nhiệt tình . rồi tự mình biết cài thích hơn . còn ai thích dịch vụ thì cứ dịch vụ thôi @@ . ghiền rồi đừng nản :v
tai64.va
ĐẠI BÀNG
10 năm
thật sự thì mình không quảng cáo cho Hoàng . nhưng thật sự có nhiều người tốt . trong vấn đề yêu thích Mac ! ai thì mình không biết nhưng đối với mình thì rất mê ... tự cài rồi bị lỗi . làm đi làm lại rất nhiều thế là phải vào diễn đàn thôi ! mình chỉ thấy Hoàng tận tình nhưng vì là yêu cầu của cậu ấy nên mình khuyên các bạn nếu các bạn thích Mac . thế thôi đừng ném đá mình . cộng đồng là chia sẻ nhưng không tuyệt đối ! lúc đầu mình cũng đã nghỉ thế .chào các bạn yêu Mac
lnmh510
TÍCH CỰC
10 năm
@tai64.va Nếu 1 người đam mê thì sẽ ko cài dịch vụ đâu. Và nếu họ có 1 niềm đam mê thật sâu đậm thì sẽ ko bao giờ bỏ cuộc, phải tìm cách để fix hết lỗi. Chứ ko để người khác làm giùm, có thể họ ko tìm được nhưng họ sẽ nhờ 1 người khác hỗ trợ. Riêng mình, 1 người hỗ trợ thì chỉ hỗ trợ cho những ai đủ kiên trì để phát triển chứ ko phải nhờ họ làm lên tất cả.
Có điều mình thấy phí bạn ấy đưa ra hơi cao thì phải. :lol:
tduc9194
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào hỗ trợ em cài MAC với được không.
kid_776216
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình muốn cài Mac OS trên laptop của mình. Máy mình là Dell Vóstro 5460 thì mình có thể gặp các bạn như thế nào để xin trợ giúp ạ?? Mình xin chân thành cám ơn ạ.
anhnldev
ĐẠI BÀNG
8 năm
có bác nào biết địa chỉ mua card wifi cho lap giá rẻ ở đâu không? thks
@anhnldev trong đây bạn nhé:
Card wifi cho hackintosh
01676881085 Tú
https://sites.google.com/site/wififorhackintosh
Ở ĐN bây giờ có bác nào nhận cài Hackintosh không ạ
anhnldev
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyendudhv bạn gửi cấu hình lên đây
tgthao111
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhnldev gởi lên đây bạn
@tgthao111 Laptop Dell Latitude E6440
CPU: Core i5 4200M 2.60Ghz – Max Turbo Frequency 3.3GHz 3MB Cache
RAM: 4 GB – Bus 1600 – Up max 16G – 2 slot
Ổ đĩa cứng: 320GB HDD
Màn hình: 14” Màn hình Anti-Glare chóng chói.
Card đồ họa: Intel HD Graphics 4600

Đây bạn
@anhnldev Laptop Dell Latitude E6440
CPU: Core i5 4200M 2.60Ghz – Max Turbo Frequency 3.3GHz 3MB Cache
RAM: 4 GB – Bus 1600 – Up max 16G – 2 slot
Ổ đĩa cứng: 320GB HDD
Màn hình: 14” Màn hình Anti-Glare chóng chói.
Card đồ họa: Intel HD Graphics 4600

Đây bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019