Cần tham khảo ý kiến anh em về việc lập topic cung cấp video và phim cho điện thoại

ducmanh92
30/7/2009 10:46Phản hồi: 11
Sau topic hướng dẫn convert video bằng XvidPSP mình thấy nhiều anh em có nhu cầu download video và phim nên đnag định lập 1 topic để cung cấp phim và video cho anh em 😁 Vấn đề là có một số điều cần anh em góp ý

- Có nên lập hay ko :D Vì mình sợ lập ra ko ai down thì chết 😔 hoặc có topic này rồi chẳng hạn :(
- Mình sẽ convert từ những nguồn HD,DVDRip... chất lượng video thì khỏi phải bàn đi :D vì thế file cũng dung lượng kha khá lớn nên anh em có thể down tầm nhiu MB/phim ( mình cần biết để chỉnh thông số )
- Nên up lên host nào cho thoải mái down :rolleyes5cz:

Mình sẽ cập nhật những phim mới nhất cho anh em :D nói chung cứ có bản DVDRip bom tấn là anh em có phim xem rồi :D hoặc các file music video mà anh em yêu cầu. Bạn nào có khả năng có thể giúp mình up phim luôn nhé :D
Mong anh em cho ý kiến :D
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tjendung
TÍCH CỰC
15 năm
Hay đấy,mình ủng hộ,phim cứ khoảng 250-350M là đc.Dùng đuôi mp4 có vẻ nhẹ hơn avi đấy bạn.Còn up thì cứ up lên mediafire ,ra quán net down cứ 400 đều.Mong bạn sớm có những bộ phim bom tấn cho anh em thưởng thức!
Mình ủng hộ bạn lập topic này vì :Tuy đã có vài topic phim nhưng nhu cầu quá lớn, các bác chủ topic phim có khi bận công việc ko đáp ứng đc cho anh em. Mà nhu cầu giải trí thì càng nhìu càng ít hihi...

Về dung lượng thì mình nghĩ giờ thẻ lớn nên cũng ko đáng lo lắm . Tuy nhiên cũng ko nên để dung lượng lớn quá tải khó khăn. Cứ từ 100 đến 200 MB 1 phim là ổn .

Về host up phim bạn nên up lên Media fire . Mình thấy đây là host cho up dung lượng lớn mà down khá dễ dàng đối với nhiều anh em .

Chờ topic của bác khởi công.
sao có ít người vào tham gia thế này 😔
kecodon1282
ĐẠI BÀNG
15 năm
Xin ủng hộ cả 2 tay lẫn 2 chân luôn😁. Diễn đàn của mình vẫn còn ít fiml quá và toàn nằm rải rác ở các topic khác nhau, giờ pác mở 1 topic chuyên phim để phục vụ anh em thì còn gì bằng, còn về chất lượng và dung lượng theo tui cứ cover sang mp4 kiểu như mấy fiml: đẹp từng centimet, titanic...của bác sontrang là ok🆒 up lên mediafire cho dễ dowl pác nhé.
mình cũng ủng hộ, tìm mãi mới co 1 vài clip nhạc chất lượng đẹp, nên lập hẳn 1 cái topic để ACE vào mà up&down ^^
Nếu bạn lập topic đó thì mình ủng hộ lun. Nhưng mình nghĩ bạn chuyển đổi sang cả đuôi *.3g nữa vì một số cá nhân dùng mạng nhà down mà. Ra quán down thì bọn chủ quán không cho cắm USB đâu.
A DAT
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác này nói lạ nhỉ sao lại có quán net không cho cắm usb chứ.có mà bằng đuổi khách à?
Ủng hộ bạn, các topic phim bao giờ cũng hút khách, bạn yên tâm là số lượng ủng hộ rất nhiều hehe!
Mình cũng thấy ý kiến này rất chi là Phủ lí đấy
Mình đã lập topic rồi đó 😁 Mời các bác sang chơi
Cám ơn các bác đã ủng hộ :D
hj3uko0l
ĐẠI BÀNG
15 năm
cứ lập đi , vì nhu cầu thì nhiều mà 2pic để thỏa mãn nhu cầu của anh em thì ít , nên càng nhiều người post càng tốt bạn ạh 😃 mà dung lượng khoảng 3-400mb là đc rồi , host mediafire cho nó dễ down vì dân mình dị ứng với megaupload và rapid lém :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019