Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cần Tìm Ebooks hay sách PDF các sách sau

icd2006
24/1/2011 4:38Phản hồi: 19
Cần Tìm Ebooks hay sách PDF các sách sau
Daniel Goleman, Trí tuệ xúc cảm - ứng dụng trong công việc, NXB Tri thức, 2007

Daniel Goleman, Trí tuệ xúc cảm – làm thế nào để biến những xúc cảm của bạn thành trí tuệ ?
NXB Lao động – Xã hội, 2007

John C.Maxwell, 17 nguyên tắc vàng trong làm việc nhóm, NXB Lao động Xã hội 2008

Business Edge, Thuật Lãnh đạo nhóm – Dẫn dắt nhóm đến thành công, NXB Trẻ, 2006.

Lawrence Holpp, Quản lý nhóm, NXB Lao động – Xã hội, 2008 download

Business Edge, Giao tiếp trong quản lý – Để tránh những lỗi giao tiếp hàng ngày, NXB Trẻ, 2005 download

Thái Trí Dũng, Kỹ năng giao tiếp và thương lượng trong kinh doanh, NXB Thống Kê, 2007

Thiên Cao Nguyên, Giao tiếp thông minh và nghệ thuật ứng xử, NXB Văn hoá Thông tin, 2004.

Hoàng Văn Tuấn, Các quy tắc hay trong giao tiếp, NXB Thanh Niên, 2004

Michael Lee Stallard, Bùng cháy hay tàn lụi, NXB Văn hóa – Thông tin, 2008

ACE nào có vui lòng Share Thành thật cảm ơn!
thanks!
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai mà rảnh làm vậy hở trời, thôi chịu khó để dành tiền mà mua ủng hộ tác giả kiếm sống với.
bác xin ebook mà cứ như kiểu ra lệnh cho người khác tìm ấy nhỉ, 4rum có mấy topic share ebook đấy, vô đấy mà search
tamtung
ĐẠI BÀNG
13 năm
ra ngoài nhà sách mà tìm mua. đâu phải sách nào trên thị trường cũng có ebook đâu.
solitary151
ĐẠI BÀNG
13 năm
xin ebook như vậy em nghĩ không ai cho đâu bác ơi
svcntnk42a1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em đồng ý với bác solitary. Nói thật đọc xong nội dung của bác chủ thớt . Giả sử e là người có sách cũng chả cho. Đọc xong thấy khó chịu ghê ấy .
sao bác này ăn nói văn chương kém thế nhỉ
lập cái toppic người ta đã ko giúp lại còn mắng cho
lời nói chả mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau
bác chỉ cần viết rằng '' anh em ai có những quyền sách này ... thì cho mình xin với cảm ơn anh em nhiều thì sẽ khác đấy bác à.
Em nghĩ nguyên tắc đầu tiên dẫn tới thành công khi làm việc nhóm là bác phải tôn trọng các member và thể hiện thiện chí ấy ra
mình có ebook mà bạn cần nè, share day 1 triệu đi rồi cho 😁
Nên đọc quyễn "Đắc tâm nhân" rồi quay lại xin thì có vẻ khả thi hơn đó bạn!
thich câu này hehe
mình kết nhất đấy hehe
hpkhuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đọc xong bài bác chủ...............quả thật không hiểu bác nghĩ gì mà lập cái topic "xin xỏ" mà với cái phong cách và thái độ như vậy?

Hên cho bác là chưa bị ném gạch nhiều đấy................!
Thím này chắc bị gì rùi.Xin xỏ kiểu này e có cũng chẳng thèm cho.
Này thì ném gạch nè.........!
thằng này xin sách về làm cảnh đây, loại như nó đọc hết được mấy cuốn sách trên để làm gi hả trời?
satthutn
TÍCH CỰC
13 năm
Đọc cái ten topic em đã thấy khó chịu rồi. Cứ như kiểu vua chúa không bằng.
Đọc qua 2 trang rồi mà không thấy có ai share cho bác chủ cả! Em cũng không có 😃
_HTH_
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xin tử tế người ta còn cho. Chứ xin như chủ thớt thì ....
hehe2011
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em có nhưng mà không cho 😃
tien2104
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bạn chấp nhất quá, người ta đã hỏi "vui lòng share". Không có, không vui thì thôi.

Mấy sách này khó kiếm ebook đấy chủ threat ạ, mấy cuốn này mình cũng phải mua về đọc thôi.
iomb4ilu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác chủ có vẻ đọc nhiều sách mà sao cái việc đơn giản là xin sách sao cho lịch sự thì vẫn chưa đạt nhỉ 😃 Dù sao thì mình cũng không có quyển nào chứ có thì cũng share thôi (sách giấy thì có 1 quyển, đề nghị ae có điều kiện thì mua sách giấy để ủng hộ tác giả, hơn nữa đọc sách giấy cũng có cái hay của nó).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019