Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cần trợ giúp tư vấn mua iphone 6splus, 7splus cũ tại hoangkien . com

quangdatsg
21/4/2019 16:14Phản hồi: 5
như tiêu đề bài viết này, mình đang muốn mua 1 em dt ip 6splus hoặc 7plus 64gb - 128gb , tìm trên mạng thấy có bác hoàng kiên hay quay video giơi thieu ve dt nay trên youtube, có cua hang ha noi va quan 10 tphcm, dt like new, da qua su dụng, máy zin chưa từng sửa chữa, bảo hanh 12 tháng 1 đổi 1, nghe háp dẫn quá mà không biết thế nào,
nói thật lúc trước mình cũng mua 1 con 5s cũ trong cửa hàng dt khác, dùng duocjc vai tháng thì hư pin, thay pin mới được 3 tháng nữa giờ tự nhiên chết nguồn k len nữa, ra tiêm no bao thay men thì gần 2 triệu , bằng cái dt cũ r, lúc trước mua máy cũ đó cũng 2tr1 r, nên giờ cũng ớn ớn khi đi mua máy cũ .
khoog biets đã có anh em nào mua dt bên chỗ hoang kien này chưa, chất lượng ra sao, có thể chia sẻ giúp minh với, mình đang cần mua .xin cam on anh em
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

David.Vu
TÍCH CỰC
5 năm
Hàng 99% bây giờ toàn đã bung hết rồi. Cửa hàng nhập về cũng phải kiểm tra xem máy ntn mới dám nhập về. Chủ yếu là bung ra kiểm tra hay thay linh kiện rồi bán cho bạn thôi. Hoangkien thì mình ko rõ, có ng khen ng chê. Nhưng mình mua cho vk mình 6s plus tại www.soshop.vn xài ko hề hấn gì, cửa hàng cũng hỗ trợ nhiệt tình. Bạn ghé xem thử
Dùng lâu dài mua mới cho lành!!!
Điện thoại là vô chừng ráng thêm ít nữa vào fpt tgdd mua mới luôn khỏi ân hận về sau.
@Nguoinhaque002 nó như ông thì nói làm đếch gì. ví dụ 7+ cũ có 9tr, hàng mới tgdd 13tr. vậy thử hỏi 4tr đấy ráng là ráng tđn đc mà ráng? ráng số tiền bằng nửa cái máy cũ thì ráng làm sao?
Fanvuong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đồng quan điểm bác nào mua rồi xin ích kinh nghiệm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019