Cần tư vấn mua case và dán màn hình cho ipad 3

LamDucThien
28/5/2012 6:58Phản hồi: 32
Tình hình là em sắp mua ipad 3 nên mong mọi người đã có kinh nghiệm dùng ipad rồi tư vấn giúp em các vấn đề sau ạ:
1/ Về phần case cho ipad 3 em rất thích loại vừa che mặt lưng vừa màn hình phía trước như smart cover em có tìm hiểu trên mạng thì có nhiều loại như Rock, Ozaki,...giá cũng dao động khá nhiều, có loại kèm cây viết như ozaki. Em ko biết chất lượng từng hiệu ra sao vì chưa xài lần nào mong mọi người tư vấn giúp em nên mua hiệu nào và chỗ mua để có giá hợp lí hàng chất lượng (ko phải hàng fake ). Em ở thành phố HCM ạ
2/ Dán màn hình cho ipad 3 em nên dán mờ chống vân tay hay dán trong, chỗ nào ở tp HCM dán kỹ đẹp và chất lượng, giá cả hợp lí nhất ạ
Mọi người tư vấn giúp em 2 vấn đề này với. Em xin cảm ơn nhiều
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
Case puro nhe..
@vohinh_00 Cho mình lun chỗ mua đi bạn

Gửi từ LT15i của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
bác chủ cho mình ké chút. Tại cũng cbị làm 1 chú 😁
- các bác đã mua và dùng qua cho mình hỏi cách phân biệt cục sạc và dây cáp zin của ipad 3 với ạ. Có hình thì càng tốt ạ.
- à mình nghe nói bản 4G có khe sim thì khe sim phải trùng imer đúng kg ạ.

mình cám ơn nhiều ạ.
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
@LamDucThien http://baodaipad.vn/ipad/productView_426__809.html vào đấy mà tham khảo nhé.. case puro bạn sờ sẽ thích ngay
@vohinh_00 Mình ở tp HCM mà bạn
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
@LamDucThien Ơ..... thé thìa chịu roài😁
@vohinh_00 không có nghe bạn 😁
Up lên cho mọi người giúp

Gửi từ LT15i của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
Mình dùng case nhưng mà nó nóng quá lại bỏ ra. Bt ko dùng case thì nó chỉ nóng mặt sau, nhưng dùng case. Thì nó lại nóng ngược cả lên mặt kính. Nên suy ra là nó ko thoát nhiệt kịp. Vậy nên là có điều kiện thì mua smartcove xịn về dùng là ngon nhất. Dùng case khi vứt cốp xe ra ngoài.
dán màn hình sài loại trong 50k là ok roài (m có bán nó)
Dán màn hình khuyên bạn nên dán trong, dán mờ sẽ làm màn hình xấu đi hẳn. Nếu bạn muốn dán mờ thì mua ipad 2 cho rẻ vì dán mờ ipad 3 thì còn gì là màn retina nữa.
Mình dùng miếng dán trong mua ở haloshop giá 230k, hơi đắt nhưng dán rất đẹp. Dán rồi nhìn không biết là đã dán😁
New Ipad khe sim không có IMEI đâu nhe bạn, cái mình đang xài cũng không có. Khe sim của ipad không đẹp bằng của iphone
skin01vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em dùng qua case puro và bestchoi rồi thấy mỗi cái có hay riêng ( em thấy thích bestchoi hơn )
Tấm dán màn hình thì nên dán trong vì dán chống vân tay mờ nhìn loá quá em cũng dùng 2 loại rồi.
Em mua ở thegioicase cái ốp trong 490k vs màn hình dán trong 120k mà thấy mượt lắm, thêm cái smart cover da của apple nữa nhìn gọn vs sang 😁
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
ozagi icoat.. chất vãi luôn.. 1,6củ đấy😁
Ban co the dán o Decalsaigon ak. dán màn hình đó bạn, mình nghĩ chổ đó ok. Còn bao da thì mình có ý kiến như sau. Ở nhà dùng smart cover xịn thêm cái ốp lưng nhựa hoặc smart cover k thôi, cầm rất chắc tay và thích. Còn nếu bạn đi ra ngoài thì mua 1 bao da bt thôi, cỡ 800k trở xuống là dc 1 bao ưng ý 😃
cuongnc1504
ĐẠI BÀNG
12 năm
mua case rock ở phukienipad.vn được tặng 1 miếng dán màn hình. FUll
@LamDucThien Chào bạn, bạn có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng và giá cả bên mình. Trên topic cũng đã có 2 khách hàng tin tưởng và dùng sản phẩm bên mình.
Bạn có thể vào website http://baodaipad.vn để tham khảo, bên mình có rất nhiều mẫu để lựa chọn. Giá thành hợp lý.
Còn vấn đề bạn ở xa, xin đừng ngại ngần, (bác cuongnc1504 trên cũng ở xa) bên mình sẽ chuyển phát nhanh cho bạn.
Chúc bạn tìm đc mẫu case ưng ý !
@cuongnc1504 ơ cái này ngoài Hà Nội mà bác
@cuongnc1504 ơ cái này ngoài Hà Nội mà bác
@baodaipad Em vote 1 phiếu chỗ bác này, Đã lấy hàng ở đó, phục vụ rất nhiệt tình, chăm sóc khách hàng tốt, đặc biệt là bác ấy rất hiền lành, hơi ngô ngô.hic. Chúc bác làm ăn phát đạt.
Ở HCM Bác Ra chỗ QUYDYlan xem , giá tốt đó .
@Cuxiantony nhưng sao mình k thấy case Ipad 3 nhỉ, toàn 2 k àh
@meoelle Cứ ra tiệm hắn đi có đầy đủ những lọai thông dụng .
@Cuxiantony 😃 thanks bạn
cuongnc1504
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác này thật khó tính, ae đã tư vấn, có đạn thì mua nhanh và ngay để cho con ipad khoác áo mới cho đẹp. bác mua hàng có tên tuổi thì giá cả chênh nhau vài ba chục có đáng là bao?
Bạn ơi, mình mới mua Ipad 3 nek, nhưng mình không rành lắm, vs lại lúc đi rút tiền không bít bọn nó có thay khe sim hay không mà khe sim của mình hỏng có imei....vs lại xạc ipad mình xạc lâu vào lắm, có bị đổi hay không, sạc từ 9h30 sáng tới 14h chiều mới full 100%
Phuongtv_76
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác nên dùng smảrt cover xịn của táo, case mặt sau trong suốt là quá đẹp, thể hiện đúng là táo, ko nhầm lẫn đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019