Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Candy Crush Saga [ HACK ]

lonely1902
20/5/2013 13:14Phản hồi: 421
421 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có ai biết cách reset về cấp 1 không .mình rs nhưng nó chỉ về cấp 1 khi ko login FB thôi còn login vào nó vẫn như cũ
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
Mấy bác ơi làm sao qua dc bàn 333 vậy mình chả biết ntn nữa, xem hd thì là 20 đỏ 90 xanh dương 30 xanh lá, nhưng khi vào game lại hiện cần 3 cái j ấy, mình k tài nào qua dc, tks ace nhé
@tomydevil 3 lần đảo 2 viên sọc với nhau bạn ạ :p
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
Uh đúng nhỉ ngu quá nghiz k ra
Mình mới chơi đc 3 ngày nên.nhiều vấm đề còn gà quá
Các bạn cho.mình hỏi cách chỉnh time để lấy liFe ntnao vậy ??? Đang bị kẹt bàn 85 mà hết life hoài, nản quá đi
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
@Võ Yến Nhi Vào cài đặt của máy/ thời gian ngày tháng rồi chỉnh lên mấy hôm, xong vô game chơi là dc
BB7290_1
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi những máy chưa Root thì xóa app facebook kiểu ji vậy? Nó cài mặc định theo máy
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
Còn k thì cài freedom mà mua Life, mỗi tội mỗi lần mua xong là bị dis fải vào lại game
Cho mình hỏi, mình down bản chưa root về note2 mà van ko thấy j?đuôi down về là htmp nua??Đã bỏ app luon rồi..chi dzùm mình với
trên đt mới cho chơi đến cửa 350 thôi à :|
Các bác ợ,chơi đến lv 35 nó bắt đi máy bay mí dc qua cửa,e phải làm sao đây,bác nào chỉ giúp e với
@sealong Bạn kiếm lấy anh phi công , anh ấy lái máy bay giùm bạn luôn, haha@@
Đùa đấy, bạn kết nối với fb và xin vé của 3 ng bạn tromg list. Ng ta đồng ý thì bạn qua cửa 😁
Do chờ bạn bè đồng ý thì lâu, mình lập luôn 3fb ảo ^^
giờ nó dính luôn cái lv của bạn với fb mình rồi.uninstall cài lại mấy chục lần,xoá file save cũng bị.giờ mún chơi từ đâu k hack băng cái fb của mình thì làm sao?cứ connect là nó tự load full map trong file bạn up.
Update một vài cái ảnh vào post 1 đi chủ thớt ơi , nhìn cái post 1 buồn quá.
@final_fantasy_x_ Ảnh ủng gì cho mệt 😆 Ghi thế là đủ rồi cần gì thêm nữa :p
Bạn chơi trên máy tính hay điện thoại?

Nếu lúc bạn paste file save vào rồi bạn connect fb luôn thì tất nhiên fb nó sẽ cập nhật full LV 😁 nếu fb nó đã update rồi thì chỉ có cách chơi lại = nick fb khác thôi bạn 😆
@lonely1902
@Võ Yến Nhi
Bạn vào setting của máy và chỉnh thời gian tăng lên 1 ngày xong vào game chơi tiếp thôi 😁
school1985
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lonely1902 Sao phải làm thế bạn nhỉ? Mình hack mạng rất đơn giản: Sau khi qua mỗi cửa mình vào Titanum Backup Pro rồi backup lại nếu không qua cửa thì chỉ cần restore data lại. Thế là lại chơi lại từ đầu, chẳng cần chờ đợi với đổi giờ gì cả. Rất ngon lành
thank thớt 😃
Tianjin
ĐẠI BÀNG
11 năm
Oánh dấu thử liền 😁

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
thuy8x8
TÍCH CỰC
11 năm
Cảm ơn chủ top đã chia sẻ . Cá nhân mình thì thấy nhà sản xuất không thích điều này . Tuy nhiên mình đã nghĩ ra cách hack nguy hiểm hơn . Đó chính là hack move trên bản gốc . Dùng tool game CIH có thể forever move. Nghĩa là nếu game cho ta 50 moves thì có thể hack cho nó giữ nguyên moves dù di chuyển hàng ngàn lần . Và qua lever chỉ là vấn đề thời gian
@thuy8x8 Lam the nao nhi, minh thay doi mai ma ko duoc
@Thành Devjl Minh cũng ko làm đc, bác nào hack dc rồi chỉ mình với 😁
thuy8x8
TÍCH CỰC
11 năm
@Thành Devjl Khi mới vào game bạn search thông số imput number là 0 , sau khi moves 1 lượt thì tiếp tục search với input number là 1 vv... làm đến khi nó ra 2,3 kết quả thì bấm vào cái khoá để đóng băng hoặc thay đổi kết quả =< số moves game cho . Cái này mình phải mò mãi mới ra , vì theo cách thông thường search nó ra 0 found ngay . Bạn nhớ cách hack này chỉ dùng được ở bản candy crush saga download trên appstore.vn 1.12.0 đừng dùng bản mới nhất tại CHplay nó fix lỗi không hack được đâu , bản cũ vẫn conect facebook ngon
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
@thuy8x8 K up bản mới thì lấy đâu ra màn chơi mới
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
@thuy8x8 K up bản mới thì lấy đâu ra màn chơi mới
dinhthucpc
ĐẠI BÀNG
11 năm
trên iphone or laptop làm được không
@dinhthucpc
Trên laptop thì bạn chỉ cần 2 phần mềm đơn giản là Firefox và Cheat Engine 6.2 😁
@lonely1902 Hack ảo thôi bác, nó thay đổi số nhưng hết move là vẫn hết, dù số vẫn lần move vẫn hiện 950:D

Sent from my GT-N7100
@thiendinh122 Ko ảo đâu bạn. Hack bất kì cái gì cũng ok hết ( trừ item )
Bác chỉ cách làm sao cho nó đứng im move với, chia sẽ cho mọi người. Thanks

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
@greatboy_900 Đập trứng
BB7290_1
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho hỏi là xóa app facebook trên máy chưa root ntn vậy? thấy bây jo các máy toàn cài mặc định hết, ko xóa dc nếu ko root
@BB7290_1 ko can xoa chi can vo hieu hoa la dc
BB7290_1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@son1234yb bác cho e cách vô hiệu hóa nó cái, e cung chưa biết nhiều cho lắm về cái Android
Mình vào kiếm dx 2 file àk.dow file đó về .dat..ko có .bat bạn ơi
có cách nào hack mỗi quả tim ko mọi người ko cần item. chơi dc 5 mạng ngồi chờ cho dài cổ chán, Helppppppppp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019