Cảnh báo Bphone 1 - Thận trọng Bphone 2 & 3 (Vui lòng post bài lịch sự)

wtf9999
5/6/2015 10:40Phản hồi: 105.816
105.816 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
@Clrscr Dân hiểu bít cn đích thực sẽ chọn cái gì chất, an toàn và bảo toàn giá trị theo thời gian. Bphone làm đc điều đó. Apple ngày trc cũng làm đc, nhưng giờ thì k còn. Tiếc thật
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
Đọc lại comment tự thấy anti mình không hề đơn giản - nó có chất triết lý mang màu sắc dân tộc chủ nghĩa. Xin phép anh em mình được trích lại nhé:

"Sự tồn tại của anti bọn tớ nó phụ thuộc nhiều vào giá trị thương hiệu của Bphone. Nếu B thịnh thì anti được nghỉ ngơi, nếu B suy thì anti lại phải vất vả làm việc để vực B dậy. Rõ ràng B và Anti là hai nửa của nhau, như môi với răng, như giai với gái, như âm dương hòa hợp giúp kiến tạo nền KHCN nước nhà phát triển rực rỡ."
dcthuan2003
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Clrscr Cám ơn bạn nhé! Nhung không cần viết lại làm gì, sáng mình có đi nặng rồi
@Clrscr Vâng.. Chỉ nên bán cho "óc tó tinh hoa " là mài sd và mài còn mua cho bố mài sd nữa đó... 😁:rolleyes:
4279176_4116450_20767893_273846856433988_2230574616153698393_n.jpg
@Hanbangmienchuong Đi trước apple 10 năm lận.
Rõ ràng là lỗi mà lại không phải lỗi. Cái này chỉ có óc tó tinh hoa mới thấy rõ ràng là kứt mà lại là thức ăn thôi.
Bỏ tiền ra mua #bphone lỗi về hít hà à?
@dylerb Đi trước là tầm nhìn của anh Quảng đã đến đấy, trong khi Apple chưa nghĩ đến. Bt mà. Còn nguồn lực thì Apple được đầu tư bài bản, nhưng chất xám thì chưa chắc VN mình thua nhé. BOS đc BKAV nâng lên 1 tầm mới, đúng hem? Chức năng và độ tinh tế hơn hẳn iOS mà. Ba mình là ifan xài và nói đúng như vậy.
114PCCC
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xin Lỗi các TY ....!
Ngày qua ngày ...gió thét gào ! Vì anh hững hờ...
Dù biết sẽ buồn ... lòng vẫn mãi chờ !!!
................P/S: Bên hiên ĐỘNG hóng lương tháng tết !
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
@114PCCC Bảo tàng "chiến thắng", "cảm hứng khởi nghiệp" của chúng ta là đây, thưa các bạn!
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
@Clrscr Động đa cấp Bò!
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
@Ntht006 Muốn làm anti thì nên thể hiện mình có trình độ chút nhé.
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
@Clrscr Đa cấp rẻ tiền quá!
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
@Ntht006 Nhìn cái avarta đủ thấy ấy không thể thuộc thành phần elite, cũng chưa đạt đến cấp độ gà.
https://vnreview.vn/tu-van-di-dong/-/view_content/content/2717872/bphone-3-duoc-binh-chon-la-dien-thoai-viet-xuat-sac-nhat

Đúng nhé. Không có quăng bom đâu. Đừng gato nữa, các bạn. Hãy ủng hộ anh Quảng. Mãi yêu BKAV. Sam và các bạn tàu đang rất hận.
@zian Mình có bạn bè làm trong Samsung và Apple. Tụi nó nói thế. Có mấy đứa bên mảng MKT bị hạ lương vì vại mà.
zian
CAO CẤP
5 năm
@Hanbangmienchuong M nói chuyện thiếu logic như vậy mà cũng nói, ko ngờ Q kiếm xít rẻ tiền thật. Nhân viên các hãng đt nước ngoài bị trừ tiền vì để 1 điện thoại Việt đoạt giải dành cho đt Việt? M chẳng cũng chả hiểu m đang nói gì đúng không?
@Hanbangmienchuong Ai kia ơi xuống xuống, bay gì mà cao vậy. Đã gọi là giải thưởng dành cho đt Việt thì sao có sam sung với tàu đc. Có 1 thằng tàu xã lọt vào là ghê lắm rồi
@Cửu Thiên Đt Việt mà bạn nói lat tàu xã thì còn j giải thưởng ngta nữa.
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
Thông cáo chính thức của anti về Bphone:

Ở thời điểm hiện tại Bphone vẫn còn nhiều lỗi vặt. Nếu người ít hiểu biết dùng Bphone thì lỗi vặt đó dường như được xúc tác thành lỗi lớn và ngược lại. Điều đó có nghĩa là Bphone vẫn chỉ nên bán cho thành phần hiểu biết về công nghệ, tránh bán cho gà và đặc biệt là óc tó. Anh em nào còn đang lưỡng lự với Bphone thì cứ thế mà "làm" nhé!
@Clrscr Chụy m nà thèn hay con m cũng không xác định nổi , vậy mà m đi la liếm " nâng bi" xây dựng và phát triển thương hiệu .. Hình như m phần " óc tó " nhiều gấp trăm lần phần " tinh hoa" . M không hiểu nữ tính thật sự, và trái tim phụ nữ , nó khác với trái tim của những người trong thế giới các loài bóng nhỉ ... Chụy có ck, rồi con của chị cũng đã lớn , lại hem còn ở cái tuổi đi " thả thính " câu giai, nên m xem chụy ở thế giới các loài bóng cũng được oki.! ." Óc tó tinh hoa" m đừng băn khoăn nữa nhá 😃
@Clrscr Thấy có mấy ku vùng sâu vùng xa bị ẳng nó lừa
@Clrscr Vâng.. Chỉ nên bán cho "óc tó tinh hoa "và bố nó xài thui...😁:rolleyes:
4279176_4116450_20767893_273846856433988_2230574616153698393_n.jpg
Huubita
CAO CẤP
5 năm
@Clrscr Tâm thần phân liệt - đa nhân cách, tự nhận anti rồi âm thầm khen con bê lỏm của hói. Một cách làm đê tiện mà chỉ có bê ka và hói ca mới nghĩ ra. Hạng con buôn táo tợn, tráo trở kiểu này thì bảo sao bọn khaisilk quangno tụi nó cứ nhơn nhơn.
Chụy m nói thật , cái " tập đàn " chúng m chỉ ăn hại ...Chụy biết anh Nổ nhà m rất quan tâm mục này , nhưng mà chị không hiểu anh Nổ nhà m nghĩ gì. Nói trắng ra thả bọn m suốt ngày thi nhau comment loạn lên thế này , với hi vọng lấp liếm được cái sai của mình. Người ta vào xem tàn thấy các comment " thánh ca " của chúng m ík.Thì sẽ lại tin mà mua Bịp phone, nhưng mùa xuân ấy còn xa lắm .. không được đâu sói ạ 😁
Anh Nổ nhà m ý , không biết có biết đến cái câu tục ngữ dân gian Việt Nam là :"Hòn bấc ném đi, hòn chì ném lại " và " Trăm năm bia đá thì mòn, ngàn năm bia miệng vẫn còn trơ trơ ". Nên dù có rải xu xoá topic này , cũng không bao giờ xoá được tiếng xấu đâu. Nên bọn m ý dại quanh năm...chán đời 😔
Nếu anh Nổ m mà khôn ra , xem lại bộ phận maketting trong " tập đàn" bọn m. Chọn lấy một vài thèn " tinh hoa " . Họp lại bàn cách mà đi PR và xây dựng thưong hiệu đàng hoàng đi. Có hai cách để làm lại
1 . Xây dựng một thương hiệu mới , lấy tên mới , định lại phân khúc phát hành , xác định khách hàng mục tiêu là ai , và tìm hiểu rõ khách hàng tiềm năng cho mặt hàng của mình ở đâu, mà hoạch định chiến lược, việc này không bị các hiệu ứng xấu của thương hiệu cũ làm ảnh hưởng..
2 . Kiên trì với thương hiệu cũ, việc này khá khó , khi một nhãn hàng đã bị thị trường từ chối. Muốn làm sống thương hiệu như vậy, trước nhất lập lại kênh phân phối, chấp nhận hạ giá thành...cho dùng thử ...v..v... Nhưng gần như là chấp nhận thêm thiệt hại, lùi một bước để tiến hai bước...
Nhưng nói tóm lại không thể làm trò mèo như bọn m đang diễn, bởi dù có xoá cả topic này , thì sẽ có cái khác ở nơi khác , và tiếng xấu cũng chả gột rửa nổi đâu ;)
@lanbupbe Có lẽ anh ta hiểu nhưng không muốn hay không thể làm, hay cái lề lói gia trưởng tao luôn luôn đúng nó ăn vào máu rồi. Ngay từ khâu xây dựng thương hiệu, hình tượng, đã mắc những lỗi rất cơ bản, khi thương mại thì ở khâu chứng tỏ năng lực lại yếu, có sự cố thì bên bộ phận sau bán hàng lại kém, cái tập đòn này nếu nói nó mạnh hơn apple, ms, gg mình cũng tin, bởi bọn kia đi sau bkav những 10 năm kia mà
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
@lanbupbe Anh không biết cưng là người ntn nhưng nếu đúng thế này thì độ ngáo của cưng là khá nghiêm trọng đấy! :D
@Clrscr Chính m mới ngáo, cách mà giả dạng anti nó quá tệ..nói chung là m ở Bịp phone là đúng . Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã mà :D
Q.Nam
ĐẠI BÀNG
5 năm
Viết dài thế, chỉ cần thay thằng CEO đối lập là đc chứ giề
114PCCC
ĐẠI BÀNG
5 năm
ẢO TUNG CHẢO 2019:
".................ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT TRÊN CÁC KÊNH REVIEW nhé!!!..........."
Cần LONE gì phải bán chạy nhất - "YÊU LƯỚC" trên mạng vnreview.vn là quá đủ rồi nhé ...!!!
Mình thích thì ...mình vẫn đi thi Quốc tế à !
Xiaomi Redmi Note 7 chính thức ra mắt, camera 48MP, Snapdragon 660, giá chỉ 3,4 triệu

Redmi Note 7 vừa ra mắt là sản phẩm đầu tiên của Redmi sau khi tách ra khỏi Xiaomi.
Đầu tháng này, Xiaomi tuyên bố thương hiệu Redmi sẽ được tách thành công ty con, hoạt động độc lập. Và đúng như hứa hẹn trước đó, Redmi đã trình làng thiết bị đầu tiên của họ vào hôm nay 10/1.

Với tư cách là sản phẩm đầu tay sau khi được ra ở riêng của Redmi, Redmi Note 7 có rất nhiều thứ đáng để nói tới.

Đầu tiên, như hình ảnh rò rỉ, Redmi Note 7 có mặt lưng bằng kính phối màu gradient. Thiết kế này mang lại cho máy cảm giác sang trọng, bóng bẩy.

Và thứ hai, Redmi Note 7 nổi bật với camera sau lên tới 48MP, sử dụng cảm biến Samsung GM1, khẩu độ f/1.8 cùng cảm biến phụ 5MP. Trong khi đó, camera trước của máy có cảm biến 13MP.

Camera sau của Redmi Note 7 có thể chụp ảnh với 48 triệu điểm ảnh kích thước 0,8 micron trong điều kiện ánh sáng tốt hoặc kết hợp các pixel gần nhau để tạo ra bức ảnh tương đương 12MP với kích thước điểm ảnh 1,6 micron. Cảm biến chính 48MP của Redmi Note 7 có kích thước vật lý lớn hơn một chút so với các cảm biến thường thấy trên smartphone, điều này giúp nó thu được nhiều ánh sáng hơn. Tất nhiên, phải đánh giá trực tiếp chúng ta mới biết chất lượng ảnh của Redmi Note 7 như thế nào.

Sức mạnh của Redmi Note 7 được đảm bảo bởi chip Snapdragon 660, pin 4.000mAh. Các thông số đáng chú ý khác bao gồm màn hình Full HD+ 6.3 inch với thiết kế giọt nước, cổng USB-C, sạc 18W và vẫn có jack cắm tai nghe.

Cuối cùng, ấn tượng hơn hết là mức giá của Redmi Note 7. Phiên bản 3GB RAM + 32GB sẽ lên kệ với mức giá chỉ 999 CNY (tương đương 3,4 triệu đồng). Bạn cũng có thể mua bản 4GB RAM + 64GB với giá 1.199 CNY (4,1 triệu đồng) và 6GB RAM + 64GB với giá 1.399 USD (4,8 triệu đồng).

Với mức giá này, Redmi Note 7 đang là smartphone camera 48MP rẻ nhất trên thị trường và có thể giữ danh hiệu này trong vài tháng tới.

p/s: cấu hình ngang con bê 3 pro mà giá có nữa con bê 3 thường,thế mới biết lão hói ăn dầy đến cỡ nào,con này ra lão nổ càng chết thêm
@Hanbangmienchuong giãy chết mà doanh số bán đứng thứ 2 trền TG vượt cả apple ,còn siêu phẩm chất đống của BKAV cũng xếp hạng thứ 2 trên thế giới mà từ dưới đếm lên😁:D:D:D
zian
CAO CẤP
5 năm
@Hanbangmienchuong Thế m chứng minh bphone do người Việt làm đi, tẩy xóa linh kiện in vào chữ bkav vào là thành người V làm phải ko? M giải thích nổi hành động tẩy xóa tên nhãn linh kiện để in chữ bkav vào được không?
@zian Đóng dấu thế là bt mà.
zian
CAO CẤP
5 năm
@Hanbangmienchuong Bình thường? Có hãng nào dám làm vậy ko mà m cho là bình thường. Linh kiện người ta có tên tuổi, hãng sản xuất đàng hoàng, m đem về mày xóa hết, in tên nhà mày vào rồi nói mày làm à? Ăn cắp cũng là bình thường với tập đoàn nhà mày đúng ko?
Suốt ngày hô hào ca tụng b3 ngon như iphone 7 8, hạ bệ ss, v.v... vậy mà bảo đổi ngang b3 lấy iphone thì chả ma nào ló ra
Hô hào bphone giữ giá, ngon, vậy mà máy mới khui hạ giá 2 triệu méo ma nào dám ho he.
Đi lùa gà quen rồi nên khi gặp người biết chuyện là tổ lái ngay
Hóng trò mèo này thôi các bác.
Bô 3 định giá trên trời đổi bô2 định giâ mấy đồng?
Chất đống nhiều quá làm trò con khỉ. Liệu được mấy ko dám dùng lại bô thêm lần nữa?
190CF579-23FF-499F-B687-D3C00D1F80F1.png 1BA2D415-8897-4AD8-BCE2-B7A713D175E3.png
@Clrscr Nhớ để mặc định cho người già họ xài thì muôn đời hem bị lỗi. BKAV sắp tới sẽ ra bản BOS có cn khoá tinh chỉnh để giữ ổn đinh, tất cả vì người dùng.
DarkApplet
TÍCH CỰC
5 năm
@Hanbangmienchuong 😕😕😕 Thông minh vãi.
@Clrscr ...6h sáng dậy mách lẻo, chụy sợ m quá í 😁
@Clrscr Đúng òi... Phải mua hết cho họ hàng mình sd để nâng cấp lên "... ... tinh hoa " hết nhoa...:rolleyes:😁
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
Tự dưng đợt này có 1 xít đơ vô hoạt động trong thớt làm mình cảm thấy bị áp lực quá!
@Clrscr M mún gì nữa ??? Loại m ík ...với cái kiểu mặt của m í...xấu dã man ra...tó nó iu m . Ế xưng, ế xỉa ra ...cỡ m ngày xưa gặp chụy á , chỉ đi có cút sớm...éo thèm nhìn lun...Chụy có ck con roài , m dìm thoải mái đi.:D
@: Mà kể cũng nhục, nó cho mềnh k phải là đàn bà, mà cứ pm mềnh khoe dài ngắn các kiểu ...vcc ík . Thế nó thuộc thế giới các loài bóng, hay là xác minh cho chính xác , để lôi ảnh mình ra " thẩm du" cho phê hoàn toàn nhờ :D. M thật hãm l....tởm 😔
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
@lanbupbe Ngữ điệu giống mái nhưng nói bậy vãi cc :D. Xác nhận nếu ko phải mái thì cũng là pê đê. :D
@Clrscr M nuốt nhục xong, " nại" trỗi dậy cài phím ăn xu à :D. Thôi cố cho đủ nồi bánh chưng đê, còn m đừng có mơ ná :D.

1- Chụy m đanh đá tứ bé rồi ;)
2- Gái có ck roài, mà đẻ tận hai đứa rồi :D. Đứt dây thần kinh xấu hổ về chiện " chịch choạc " rồi nhé, nên là m đừng nghĩ chụy không dám nói thẳng mẹt m ...a hi hi :D
3- Dù m bóng ẩn hay bóng lộ, m cứ nhận mịa đi...Cơ mà m xấu toá, nại " cà rốt " nên m chỉ có nước về rủ anh Nổ m "thông" nhao thôi hị hị :D
@Clrscr Cho tau hỏi mài đã mua đủ bò cho họ hàng mày lên level "óc tó tinh hoa " hết chưa...???
Để tránh sa đà vào cãi tay đôi với 1 thằng hô xài cả đống nick. E xin kể cho các bác nghe 1 chuyện vui.
Tháng 1/2017, tại văn phòng Bê ka ve, Cầu Giấy HN, bộ tứ quyền lực nhà bê lom khom tiếp anti và truyền thông. Thằng oẳng hỏi từng người một ra vẻ qtâm vì thực ra có hơn chục người (cả phóng viên và mod tt). Một bác đứng tuổi nhất (lớn hơn cả thằng oẳng 1 tuổi) nói thẳng luôn giữa phòng họp khi được oẳng hỏi là PV hay anti: e là anti. E bắt đầu anti từ năm ngoái và ngày càng ghét. Đến giờ là căm thù luôn.
Mình may mà ko sặc nước còn oẳng thì mặt sượng trân. E Hằng giả lả lái qua chuyện khác.
Bác ấy có nick là MacCan. Dân Điện Biên. Đã lâu ko được đọc bài của bác ấy. Cảm thấy hơi buồn buồn...
zian
CAO CẤP
5 năm
@Hanbangmienchuong Làm quảng cáo của 1 tập đoàn mà lần đầu thì đạo hình, lần sau ko chừa còn chôm cả video mà m kêu tai nạn, có gì to? Thế cái uy tín của tập đoàn m nghĩ cũng có gì to đâu đúng ko?
Ngay cả bản thân m lấy cái avatar của người khác cũng thể hiện bản chất của m, thằng ăn cắp, đê hèn... đúng kiểu mẫu tập đoàn nhà m rồi đó.
@Hanbangmienchuong Nói thế là sỉ nhục em hương, em phương rồi. Giám đốc truyền thông marketing chỉ để ăn hại à? Nuôi bò, nuôi heo chắc là chuyên môn mạnh của bkave?
@dylerb Thì tổ chức nào cũng có thể sai sót chớ. Bạn phải có tầm nhìn về phía trước. Để ý tỉu tiết thì sao làm chiện lớn đc hả?
DarkApplet
TÍCH CỰC
5 năm
@Hanbangmienchuong Đúng rồi. Phải mặt dày lừa đảo và bán đạo đức lương tâm mới làm được chuyện nổ lớn như bờ cờ vờ .
vâng, cái điện thoại hàng đầu vn, siêu phẩm vũ trụ, giờ là 2019 và nó ra mắt 2018, thế mà thẻ nhớ định dạng exFat nó méo nhận, phải format về Fat32. Sự khác nhau giữa 2 định dạng này và năm bắt đầu của nó mời các bạn bfan xem gg, thật không thể tin nổi !!!!
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
@HưngGiaLand Bác Hưng sống từ 2015 đến giờ cơ đấy. Chứng tỏ bác là số ít người đc chứng kiến bước trưởng thành của Bphone qua từng thế hệ. Xin chúc mừng vinh dự của bác.
@Huubita mặc định khi cài đặt sau reset nó sẽ hiện tiếng việt, và lỗi dịch thuật vẫn còn vài cái ngớ ngẩn, còn chọn tiếng anh? tìm cái gmt+7 sẽ thấy điều kỳ diệu, vn méo có trong đó
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
@cyberat Thế khả năng là phần mềm của Tàu rồi. 😁
Huubita
CAO CẤP
5 năm
@cyberat Bác tìm múi giờ có chữ MARS xem sao! Hói ca bán bom cho bọn Aliens trên sao Hỏa không à. Haha Đúng là hói đầu sạn, phỉnh ai không phỉnh, đi ăn cắp Android đánh tráo thành của mình để MUA DANH và BÁN HÀNG ĐỂU.
VicNum
TÍCH CỰC
5 năm
Dạo này cứ ai hỏi mình về BP, mình đều dẫn link về post này.Sau đó được cảm ơn rối rít, chắc mình là người tốt nên mn thích ;)))
2 đứa bkave vào giẫy chít kinh nhể.
Cố giẫy mạnh lên chít đỡ nhục
Trích lời một người dùng Bphone 3:
Cầm Bphone 3 trên tay, ta càng ngắm càng yêu. Không yêu sao được khi biết được rằng đây lại là một siêu phẩm hàng đầu thế giới, đã đánh bại mọi đối thủ kể từ khi ra mắt. Bphone 3 thật sự đáng kinh ngạc quá mọi người ơi. Các bạn còn chờ đợi gì nữa mà còn không mau mau lên trang Bkav.com để tự tay đặt hàng cho riêng mình một chiếc siêu phẩm hàng đầu thế giới như tôi đây?
Bạn có thể tham khảo ở trang Thegioididong.com. Mình tin những lời nói chân thành này.
@Hanbangmienchuong Một nhân viên của công ty đa cấp bkav cho biết :p
@valkyrie-vt Đâu có. Là người dùng, đã mua Bphone xài mà.
@Hanbangmienchuong Bị dư nài lâu chưa m ? Hay giờ tết đến nơi rồi , đói quá hoá rồ à 😁
@Hanbangmienchuong Chắc anh ấy uống nước đỏ quá liều.
Huubita
CAO CẤP
5 năm
@Hanbangmienchuong Những lời bợ đỡ của 1 đứa đa cấp, cảm ơn đứa đó đưa lên thegioididong để dân Việt biết. Làm gì có ai mạo danh "người dùng" mà là dùng những từ sặc mùi quảng cáo đa cấp của Lô Hội, ..thiên Uy kiểu:
- "nói chân thành" - dùng điện thoại có sao nói dậy sợ gì mà phải thòng vô câu cụm "chân thành" sợ người ta ko tin.
- "siêu phẩm hàng đầu thế giới" ba cái thuốc nâng ngực, máy tính bảng quảng cáo trên các đài địa phương của bọn tung của toàn dùng từ này. Bài "Hàng đầu thế giới" gắn vào mồm hói ca cũng học từ cách ra rả con buôn tung của. Thật nhục cho bkhn cho con buôn đi dạy cntt
- "Bphone 3 thật sự đáng kinh ngạc quá mọi người ơi. Các bạn còn chờ đợi gì nữa mà còn không mau mau lên trang Bkav.com để tự tay đặt hàng cho riêng mình một chiếc siêu phẩm hàng đầu thế giới như tôi đây?" Từ 1 giả danh "người dùng" sang chiêu dụ người khác mua CỦA THỨ ĐA CẤP ĐIỂN HÌNH.

Chốt: em đừng đi l.ừa lọc dân mình nửa, tội người ta.
Kiếm xu của Bờ cạp khổ thật 😔 , mở mắt ra cái " nà" phải cào phím ca ngợi roài. Thôi ra đường kiếm cái loa , giả què, giả cụt , rồi gào khóc về Bịp phone, người ta còn chú ý hơn đó 😁. Ở đây không ai quan tâm đâu...họ đọc mấy trang đầu ...rồi nhìn comment kiểu này mún oẹ :D
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
Để mình nhớ xem trước giờ VN mình đã từng có sản phẩm nào đáng khao khát ko ạ? Kem đánh răng Dạ Lan, bút bi Thiên Long, xe đạp Xuân Hòa, máy nổ Bông Sen,... gì nữa ko thể nhớ.
Còn bây giờ chúng ta đã có Vinfast, Vsmart, Mobiitar, Asanzo, Aloso, Bphone.
Đúng là VN chúng ta đang phát triển các bạn ạ!
@Clrscr M về " tập đàn" bảo a Nổ nhà m ík , còn chút máu nào xài nốt đi, rải xu ra mà đánh bóng thương hiệu nhá. Tô nhanh không nó xám xịt đó , chăm chút đầu tư bên "Chị Na" cho chất lượng nó khá lên thì không làm 😁. Đi lo làm màu , đúng là chết cũng không chừa thói nổ , háo danh :D
@Clrscr Vấn đề là quá lâu dân mình k tin vào năng lực của chính mình. Cái này bạn cần nỗ lực hơn để thay đổi tư duy của các bạn anti này. Mình nghĩ chỉ có thể bạn mới làm đc điều này. Cố gắng lên bạn, mình và những người yêu thích công nghệ chân chính luôn ở bên bạn hỗ trợ cho bạn.
DarkApplet
TÍCH CỰC
5 năm
@Hanbangmienchuong Phong cách tự khen tự nhận quen thuộc Bờ cờ vờ 😁:D:D
@Clrscr Ku có tin bỏ vài k trum anh cũng cho sp của anh là sp chât lương sao vàng đất việt ko. Anh mày hồi xưa những sk này làm mãi.
vâng, thêm 1 cái nữa mà tối qua em mới thấy, chả là khi reset xong máy nó bắt cài đặt lại toàn hiện tiếng việt, em cứ next cho lẹ, nhưng soi kỹ có vài lỗi dịch thuật lạ lạ, nên em chuyển qua tiếng anh, thì lạy chúa trên cao, em méo thấy cái GMT+7: HN,HCM đâu cả, chỉ có bangkok và jakarta
bạn nào bfan đâu? BOS của bkav phát triển là đây chăng? xài múi giờ thái lan với indo à? hay cảm thấy cái hn với hcm nó kém sang nên chả đưa vào?
@X0000 Ff android hình như có chặn quảng cáo mà bạn.
X0000
TÍCH CỰC
5 năm
@cyberat Vào mấy trang XXX 😃 thì khó chặn hơn, vì nó bật cả tab mới, còn lại có thấy quảng cáo đâu bác
Các phần mềm cài trên máy em, thì trong khi sử dụng ứng dụng, không bị quảng cáo, chỉ mỗi khi em đóng (dạng clear) phần mềm, thì phần mềm traveloka nhảy lên quảng cáo thôi bác
@X0000 bạn xài máy nào? mình xài cái máy ss có ứng dụng vpn của ss luôn nó load kiểu gì chặn hết quảng cáo luôn, nhưng hơi lâu thôi. mà vào mấy trang đó thì thua =)
X0000
TÍCH CỰC
5 năm
@cyberat Note 8 bác à, thực ra chỉ dính quảng cáo (cho thuê KS, ...) của ứng dụng traveloka thôi. Đợt này không đi đâu nên em thử gỡ chính cái ứng dụng đó ra xem có hết không
Ps; Mà như từ hôm kia đến giờ cài adguard thì nó không xuất hiện nữa thì phải.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019